Ufafanuzi kuhusu Ulutheri na Urais - Lowassa

Ufafanuzi kuhusu Ulutheri na Urais - Lowassa

Dhambi ya ubaguzi hiyooo.....na nilishatabiri siku nyingi kuwa tunakoelekea itakuwa mchague huyu mweusi usimchague yule mweupe, itakuja hadi mrefu na mfupi....Mungu hawaachi wadhalimu hivi hivi....Tanzania oyeeeee...

Nangoja waraka

Labda waraka wa Lumumba.
 
Aseee! Kikubwa Kura yako ndio ina nguvu ya kufanya maamuzi ndani ya nchi hii
 
Maccm siku zote n7 mavivu yq kufikiri ndio maana kampeni zao hazizai matunda. Kwa mfano katibu mwenezi wa ccm Nape amegeuza lichama lao kuonekana ni la kibabe kitu ambacho sio sahihi.
 
Muhimu simchagui KKKT anaewaambia waumini wake kuwa Tanzania kuna ubaguzi wa dini na wamchaguwe yeye eti kwa sababu tu ni KKKT.

Lakini nikitazama listi iliyomfukuza Slaa na Lipumba wala sishangai, Mbowe, Mbatia, Lowassa. Hao wote ni wale wale tu.

Kuna mchawi mmoja ambaye kwa sasa yupo mbele za haki alishawahi kusema mtu yeyote atakayechukua fomu za uraisi ndani ya CCM kushindana na Kikwete atakufa; alipoulizwa mkurugenzi wa mawasiliano wa ikulu kuhusu kauli hiyo akasema Sheikh is entitled to his opinion.
Mambo hayo yakiwa kwa CCM it's ok, sio kwa wengine.
 
Kwani nyerere ni biblia au msahafu..kwamba ikitokea hitilafu flani unakimbilia kwenda kufunua kurasa usome maelekezo..came on. .msipotoshe umma kwa kitu kidogo kama hiki..unataka kuniambia jk..hakuwahi kwenda msikitini na kuwaomba waislam wenzake wamwoombee..mta gain nn kwa hilo..majority of the people wamesh decide nani wa kumpa kura..waluobaki lbd ni 10% ambayo haina effect yoyote ya ku influence the outcome!

http://nec.go.tz/uploads/documents/en/1441719853-TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI Mathehebu ya Dini.pdf
 
Back
Top Bottom