Lamine Yamal (Hispania) anakimbia peke yake, lakini anashindwa kutengeneza nafasi huku mchezaji wa upinzani akimzuia. Mpira unaisha na Uhispania wamezawadiwa mpira wa kona.
Nico Williams (Hispania) anacheza katika krosi yenye matumaini, lakini haipati njia ya kumfikia mchezaji yeyote kati ya washambuliaji. Mpira unaisha na England watakuwa na goli.
Daniel Carvajal (Uhispania) anazamisha krosi ndani ya eneo la hatari katika kujaribu kumtafuta mmoja wa wachezaji wenzake, lakini safu ya ulinzi ilifanya vyema.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.