Nico Williams (Hispania) anaendelea na safu ya ulinzi na anaingia kwenye safu ya upigaji risasi lakini juhudi zake zimezuiwa. Mwamuzi anaelekeza kwenye kibendera cha kona na Uhispania watapiga kona.
Declan Rice (England) anapokea pasi nzuri nje kidogo ya eneo la hatari, anaachia shuti kali kutoka eneo la hatari, lakini shuti hilo linazuiwa na beki.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.