Ziroseventytwo
Platinum Member
- Mar 27, 2011
- 9,437
- 17,914
Spain kamtandia German...¼ fainal
Spain kamchapa ufaransa...½ fainal
Toeni sababu 1 tu, kwa nini Spain asimfunge England, wakati France na German ni wazuri kuliko england?
Sisi Waspanyola wa bongo tunatembea kifua mbele. Na nawahakikishia hili kombe tunalibeba na tutawapigia mpira wa viwangonvya juuu.
Spain kamchapa ufaransa...½ fainal
Toeni sababu 1 tu, kwa nini Spain asimfunge England, wakati France na German ni wazuri kuliko england?
Sisi Waspanyola wa bongo tunatembea kifua mbele. Na nawahakikishia hili kombe tunalibeba na tutawapigia mpira wa viwangonvya juuu.