Dr Restart
JF-Expert Member
- Jul 15, 2021
- 5,013
- 24,489
- Thread starter
- #5,861
Eiii mnajipanga kunyanyua kwapa sasaNikanunue jezi sasa kesho kwajili ya fainal
Ukumbuke haya mashindano hadi fainali ni mechi saba tu. Na mechi zenyewe zinachezwa kimbinu zaidi ili ku endelea na hatua inayofuataEngland pamoja na kuwa na top strikers barani ulaya, wamkuwa wanapata shida sana kufunga.
Mtazame Kane, Saka, Palmer, Belligham na Foden, hawa wote ni watu ambao wamefunga magoli mengi katika vilabu vyao.
England kama ni movie basi ni “SISU”england kagoma kufa, toka group stage tunamuwinda ila imeshindikana. spain atafanya kweli , harry kane fainali asicheze
Aisee mpira ni mchezo wa ajabu sana
Kazi yangu ni kutunza risitiWinner Spain hawa watakufa vibaya
Kwani England tumekuwa JKT Ruvu tangia lini?mnakufa 3 fainali
Na bado. Mpaka mseme.Aisee mpira ni mchezo wa ajabu sana
Leo kiungo ya Uholanzi imepoteana kabisa na kumtoa Memphis ndio kabisa confidence ikawa 0...wanakimbia kimbia tu
Hatahivyo, Big Up kwa kocha na wachezaji wa kiingereza, wametulia na kucheza mpira wa kasi leo
Sas huyo makaroti alikuwa anafanyaje? Alidhani goli ni harufu akaziba pua?Back to back finalsView attachment 3038900