Greatest Of All Time
JF-Expert Member
- Jan 1, 2017
- 26,541
- 61,999
Umealikwa?
😂😂😂mkuu wangeendelea extra time njaa ingeanza kuniuma na kitu pekee ninacho hapa ndani ni mkate na biaMkate usiku huu jamani
Una ufala mwingi😂😂😂mkuu wangeendelea extra time njaa ingeanza kuniuma na kitu pekee ninacho hapa ndani ni mkate na bia
Bia zinaisha leo..Leo usiku TBL ya Ujerumani itakaukiwa na stock ya vinywaji
Underrated one
Mtajua wenyewe.england kagoma kufa, toka group stage tunamuwinda ila imeshindikana. spain atafanya kweli , harry kane fainali asicheze
extra ni kuchoshana😂😂😂mkuu wangeendelea extra time njaa ingeanza kuniuma na kitu pekee ninacho hapa ndani ni mkate na bia
mnakufa 3 fainaliMtajua wenyewe.
Sisi lazima makwapa yafunguke. Mikono juu..
vibaya sanaWinner Spain hawa watakufa vibaya