UDSM hakufai ni vingora na mabomu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM hakufai ni vingora na mabomu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUFYA, Nov 16, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hapa nipo pande za udsm, ni vurugu tupu, nim,efika na nimekuta wanafunzi wanakimbia huku na huko, nilipo pita karibu na kikundi fulani cha wanafunzi nikasikia wakisema kuna mtu mmoja wa usalama wa taifa amekamatwa na wanafunzi wamempiga na wakawa wameendelea kumshikilia, kitendo hicho kimepelekea polisi kuja kumuokoa mwenzao.
    nilipo wauliza wanafunzi kwa nini wanakimbia? wakajibu kuwa wanaogopa kukamatwa na polisi.
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Whaaaat? Mabomu siku hizi fasheni eeh?
     
  3. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mpaka tuishe woooote!
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Unajua mkifanya mgomo nusu nusu mnajisababishia usumbufu hata nyie, amueni moja kuvumilia hiyo hali au kupambana hadi kieleweke!!
     
  5. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    na IMTU wanafunzi zaid ya 400 wameenda kudai transcript zao kusud wahame chuo. Finance manager kalazwa regency kwa pressure
     
  6. young activist

    young activist Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa polisi wanatuliza vurugu wanachochea vurugu, kuna uvumi umeenea kwamba polisi weng wana-beef sana na wanafunzi wa vyuoni kuna polisi huwa tunapiga nao mazoez ya soka waliniambia hivyo baada ya kumchezea faulo uwanjani aka-panic akataka kunivunja mguu akaniambia ndo maana wanatuchukia sana wanafunz kisa weng wao daraxa la saba na form 4 xa wanaxema wanafunz wa vyuon wanawadharau! Xa nna mashaka kidogo na utulizaji wao wa migomo na maandamano vyuon maana co vurugu insuch!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Aseee.....interesting!!
     
  8. L

    Luluka JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi wananibore kiukweli!watu gani kila cku chuo hatukai kwa raha!!
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    eeeeeeeh! aisee! kaaazi kweli kweli.
     
  10. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapo bado mpaka afe afande
     
  11. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    duh poleni sana
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Naona hawa polisi wana hamu na Vita si waende kumsadia kenya kupambana na Al Shababy kama kweli wanaweza kazi.
    Ama kweli hili ni jeshi la Magamba lisilojari watu wake kitu kidogo tuu FFU + Mabomu.
    Njoja nkizichapa na wife nawaita waje tuliza ghasia maana tushawazoea
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nahisi yule nabii aliyetabiri kuwa hii serikali ya magamba haitafika 2015 unabii wake unakaribia sasa. Mbona kila sehemu ni fujo tu sa ivi, ikiisha huku inaibuka sehemu nyengine, jana niliskia na wadaladala nao wanagoma!!! baadae itatibuka nchi nzima, sijui hao polisi watampiga na kumkamata nani? au watatukamata nchi nzima?
     
  14. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh!! hiyoo nayo imetulia. tuabalishe zaidi mjomba.
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    hao usalama wa taifa ni wa kupiga kabsa-maana wapo kichama sana
     
  16. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,541
    Likes Received: 4,215
    Trophy Points: 280
    Hapo inahitajika dam ya mtu ndiyo mgomo upate mwafaka la sivyo mtapigana na hao vilaza wa 7 na form 4 mwaka mzima cha msingi kamaten police 1 mtoen kafara.
     
  17. Shut Down

    Shut Down Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rejao...nakuona hapo chini uanaperuzi, vp leo naww upo mitaa ya chuo??tujuze bana
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hawa polisi waende kusaidia kenya kupambana na al-shabaab kama wana hamu ya kurusha mabom na risasi
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,472
    Likes Received: 9,873
    Trophy Points: 280
    CCM inaimarisha ulinzi na usalama kwa kupiga watu virungu, mabomu ya machozi na risasi za moto. CCM oyeeeeeeeee!!!!!!!! UDSM ziiiiiiiiiiiiii, Wananchi ziiiiiii
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hawa ni wa kufundishwa adabu mara moja ikiwezekana na wakati wanapewa kifinyo unamsisitiza ya kwamba kazi yake haiitaji nguvu namna hii,,,,,,,,,,,,,kazi yake ni ya kutumia akili sana na siyo ya kulumbana na Wanafunzi. Maana Mi naona hawana adabu kabisa hawa usalama wa Taifa wa kwetu.



     
Loading...