Uchambuzi wa Sera mpya ya CHADEMA toleo la 2018

Uchambuzi wa Sera mpya ya CHADEMA toleo la 2018

Tembea barabara ya segera -chalinze kushoto kulia tazama utaziona.
Tembea Lindi-Mtwara ingia Mtwara vijijini utazikuta zaidi ya hizo.
Nb
Nimejibu hoja yako ila sipo upande wowote wanaopinga au wanaokubaliana na huu uzi
Nimeshawishika tu kujibu mchango wako
 
Mkuu kuna mambo hata sisi wanachadema tunashangaa , muitikio wa usomaji wa sera toleo la 2018 unatisha !
Mkuu hiyo nondo inapatikana in softcopy kama ipo tunaomba itupiwe hapa ili tuweze pata nondo kwa urahisi
 
Wakuu ama kwa hakika usije ukathubutu kushindana na Aliyejaaliwa na Maulana , unaweza kujikuta unatembea umbali mrefu kwa miguu baada ya kuishiwa nauli.

Chadema ni mpango wa Mungu mwenyewe ambao bila ya shaka HAKUNA MWANADAMU YEYOTE ALIYEUMBWA KWA UDONGO ataweza kuishikia chini , hiki chama kiacheni tu jamani , kimeshindikana ! Hivi wanatumia njia zipi hawa watu jamani ? kitabu kimetoka juzi lakini kinasomwa , kinafuatiliwa na kuzingatiwa utadhani ni filamu ya Sultan ! ama kweli Chadema inapendwa mno !

Ufuatiliaji huu wa sera hizi mbadala ambao kiukweli siku ya kuzinduliwa kwake hazikupewa promo yoyote ya maana ni ishara ya wananchi wa Tanzania kuchoshwa na umasikini , njaa na mateso wanayoyapata , kuchoshwa kwa wananchi na porojo za takwimu feki za viongozi kuhusu uchumi wa nchi , maendeleo , afya na elimu , wananchi wanaziangalia sera za chadema kama Mkombozi wao , na kiukweli hakukuwa na namna yoyote ile zaidi ya kuzuia siasa za majukwaa ili kuokoa jahazi .

View attachment 883997View attachment 883998View attachment 883999

Tatizo lenu nyie nguruwe waga mnalishana sana upepo. Harafu mnaanza kupongezana.
 
Hizo sera ni kama hadithi za gazeti la uwazi au ijumaa..mnaongea sera ila hamsemi inatekelezekaje..hizo sera au ni kitu watu wamepiga hela..? By the way tenda ya uchapaji ilitangazwa lini??
 
Hiyo lugha unayotumia inaeleweka kwa kuwa unawaita watani wenu waje haraka.

Kama watu wengi wanasoma, wanaelewa? Baada ya hapo nini kitafuata? Maana hata huko makanisani kuna 'kipaimara'!

Mikutano ya Kampeni tunaona mnajaza; ikiwa ishara kwamba kiu ipo. Je maji ya kukata kiu hicho mnayo? Mtu mwenye kiu kweli kweli, hata mkojo atakunywa; lakini ni dhahiri bado wananchi hamjawafikisha huko. Wanakuja na kiu yao, wanasikiliza na wanarudi nyumbani hata maji machafu hawayataki achilia mbali mkojo.

Sasa hicho ndio kitendawili mnachotakiwa kukitengua kwa makini zaidi ya porojo kama zilizowekwa hapa (sikukatishi tamaa, ni njia yangu ya kukupandisha mori).

Lakini, bila ya kuweka masihara: Hivi Tanzania yetu hii bado tunazo nyumba kama hizo zilizoonyeshwa pichani? Nahofia sana madhara ya moto!
Hizo nyumba nafikiri zipo pale makumbuso ya taifa!
 
kuna faida gani kwa chadema kuja na sera mpya kwa sasa,wakati chama chenyewe kinakabiliwa na kukimbiwa na wabunge na madiwani?
 
Mkuu hizo sera mbadala mbona mimi sijazisoma wala sijui zinapatikana wapi. Siyo kweli hata kidogo kuwa kila mahali watu wanazisoma "sera mbadala" za CHADEMA, siyo kweli. Sasa hivi Watanzania wapo busy na kutafuta pesa wewe unatuambia mambo ya sera mbadala?
 
Siku hizi watu wanataka vitu kwa macho..yale mambo ya story sijui tutafanya hivi tutafanya vile hayana tena nafasi..tutajenga varabara za juu watu waone kweli..tunanunua ndege baada ya siku mbili watu waone..sio mambo ya maandishi ambayo watu wameishi nayo kwa miaka ishirini..bahati mbaya chadema mnazungumza mambo yanayofanyika ambayo kwa vitendo mnayapinga pia..tofauti nyie mnazungumza kwa makaratasi wakati ccm inazungumza kwa vitendo..
 
.....
.......safi sana MKUU juhudi tuongeze ziwafikie wengi hasa mashuleni
 
Hizo sera ni kama hadithi za gazeti la uwazi au ijumaa..mnaongea sera ila hamsemi inatekelezekaje..hizo sera au ni kitu watu wamepiga hela..? By the way tenda ya uchapaji ilitangazwa lini??
Unauliza tenda ya ununuzi wa dreamliner?
Au tenda ya ununuzi wa wabunge na madiwani!?
 
Kwanza niwapongeze CDM kwa kutoa sera mpya inayoeleza mipango mbadala. Ila kama kuna mtu ameona sera mpya kuhusu kilimo naomba aiweke hapa ningependa kujua wanasemaje kuhusu maisha ya 70% ya watanzania.
 
Mi nikajua unayo nimekuja mbio kumbe na wewe hujui
 
Back
Top Bottom