Uchaguzi DMV USA: Udini na status quo vyatawala

Uchaguzi DMV USA: Udini na status quo vyatawala

Hiyo jumuiya yenu inawasaidia nini watanzania wengine wasiokuwa huko? Kama vipi haya mambo yenu malizeni wenyewe huko huko sio mnatujazia gazeti humu wakati hatuoni mnachokifanya cha maana.
 
Mkuu kama ni kweli uyasemayo na una hakika kura zikipigwa kidini hakuna muislaam atakaye pata uongozi! Sasa hofu yenu haswa nini maana kajitia chongo mwenyewe au sivyo? Na huyu Idd atakuwa mjinga kiasi gani atumie dini wakati anajua hana support ya kutosha akifanya hivyo! yaani sielewi kabisa kinachowakwaza. I mean tupeni sababu haswa na motive inayoweza kumsaidia huyu Idd apate ushindi lakini sio kutumia dini maana tukubali ukweli kwamba siku hizi community zetu zimegeuka, vijiwe vyetu ni ktk mabaa ya ulevi au misikitini/makanisani kwa wale wanaojiita walokole sio tena ktk migahawa/cafe kama walivyokuwa wazee wetu kujia umri wa kina sisi.

Hivyo utakuta wanaokutana bar au pub wana ushikaji na wale wanaokutana misikitini na makanisani pia wana ushikaji wao hivyo sio swala la nani kafanya nini ila sisi wenyewe tumechukua njia hizi wenyewe kujenga marafiki na maswahiba. Leo hii naweza kabisa kuku challenge unionyeshe marafiki zako basi bila shaka watakuwa wale mnaokutana Bar/Pub au kanisani/msikitini maana hatuna vijiwe nje ya hapo. Hizi Jumuiya zetu zenyewe ni Unafiki mtupu, haya uyasemayo ni pamoja na mengi niliwahi kuyaona na kuyasikia. Itazame hiyo list ya wagombea mbona wameisha sema wote ni waislaam ilihali tunaonyeshwa wagombea tofauti? hii sio kampeni yenu nyie against Idd/waislaam? Je, kuwa mwanachama wa TAMCO ni kosa?

Udini upo tena sana tu, na umetokana na maamuzi yetu wenyewe kutoshirikiana kama Watanzania bali kupitia imani zetu za dini na makabila. Msiba wa Muislaam hutawakuta wakristu makabirini wala msiba wa Mkristu hutawakuta Waislaam na kama wapo basi ni wale wanatoka sehemu moja ama mtu wa kijiwe chao. Hii ndio jamii tulochagua sisi wenyewe kutenganishwa kwa imani zetu za dini nje ya hapo sioni kabisa ushahidi hapo juu kuhusu huyu Idd na Udini zaidi ya kwamba tunapewa story ya upande mmoja hatukuonyeshwa ya Mwang'ombe.
Labda kwenu huku kwetu hatujafikia mahala pa kutozikana
 
ok, kumbe watanzania hadi marekani wanagombania fursa za kutafuna pesa za Watanzania wenzao kwa gia ya jumuiya?

Waislamu asilimia 99 kwenye chaguzi udini ni moja ya silaha yao, usiombe hiyo sehenu pawe na misikiti mingi.

Hata Mrema kwenye uchaguzi mdogo wa Temeke asingemtumia mzawa Sheikh Kasim Mtopea, kwakweli asingeshinda uchaguzi ule.

Ila Kwakuwa JK Huwa anakwenda sana marekani na wanakutana na huyu mwislamu mwenzake Idd Sandaly basi yawezekana ndiye aliyemshauri hivyo maana hata yeye alitumia udini kurudi ikulu kinguvu hata lipumba alishiriki uhaini huu.

Naona mtowa mada yy ndio kaleta udini naona kampamba sana wa dini yake hadi kuonesha mavazi aliovaa sijaona alivo waonesha wagombeya wengine zaidi ya huyo mpinzani wa idi

Tukija kwenye uchaguzi mm naona wacristo ndio wanaongoza kayika udini wanahamasisha kuwachaguwa viongozi wacristo wenzao na hiyo sio siri
Ndio mana utakuta matamko mengi sana ya siasa wanapenda kuzungumzia maswala ya dini makanisani mwao
Utafikiri kule ni kwenye majukwaa ya siasa
 
badala ya kugombanoa kubeba mabox mnagombania uongozi kisa ni udini tu
 
unajua msimamo wa Membe kwa dual citizenship?

Suala la Dual Citizenship halikwepeki ni suala la wakati tu. Mheshmiwa Membe anaujua ukweli huo Ndugu zangu wa DMV Dini sio kigezo cha kuwa Kiongozi
 
Bora hata mimi nina baba na mama, sasa wewe usiemjua baba yako inakuaje hapo? Ama kweli watoto wa zinaa mna tabu sana. Ulaaniwe wewe pamoja na nyerere, maana baba najua humjui....

Wewe endelea kukata viuno tu, mwambie mama yako akuoneshe Biological Father wako na siyo Baba anayekuelea bila kujuwa ndio maana huna adabu.
 
matusi hayaondoi ukweli zaidi ya kuonesha ulivyo mweupe kichwani. hoja hujibia kwa hoja na sio matusi. jifunze.

Nijifunze nini toka kwako wewe Abunuas? kukata viuno? au kukata tawi la mti niliokalia? hebu kafie mbele huko usinizowee.
 
Mleta mada umejidhihirisha kuwa wewe ni mdini na ni chadema na ni mkristo. Hata mtoto mdogo akikusoma hilo hawezi kosea.
 
Hivi kuna nini kwenye hiyo jumuiya?

Mbona wanatumia nguvu nyingi sana kugombea hizo nafasi za uongozi...?

Kuna fursa za ulaji?

kuna taasisi huwa zinasaidia jumuiya ndogondogo, hivyo ni rahisi kuchukua misaada kwa mgongo wa jumuiya na kutoka nayo nduki.

Pia unaweza ukakopa pesa ya nguvu kwa mgongo wa jumuiya halafu ukaiachia jumuiya maumivu ya kulipa.
 
Youtube ya nini wakati kila kukicha unapumua pumzi za kibaguzi? Maandishi yako yanaeleza bayana jinsi gani ulivyo mdini!!! ... Labda kwa kukuelimisha kidogo tu, Youtube ilianzishwa na canal wa Israel kueneza propaganda against Muslim na Waislam Duniani!!! Wamekuwa wakionyesha propaganda kuwa Waislam wanawachinja watu wao, wanaua wanawake na mateka, propaganda zao zimefanikiwa sana kwa watu kama wewe ambao huwa hampendi kuumiza kichwa kuchunguza Origin ya Story nzima... Imagine ingekuwa ni Wakristo na Jews wanauawa kama Wapalestina hali ingekuwaje? Hitler alikuwa Mkweli na sasa tunayaona duniani kote!!! Ewe Mwenye UPOGO wa DINI, Amini nakuambia Roles n Responsibilities ya Kanisa Haijawahi kubadilika toka Enzi za Ukoloni... Kanisa kumiliki Migodi, Mashamba, Miradi Mikubwa, Kanisa kupewa Fungu Kutoka Ulaya, Kanisa kufanyakazi na NGOs za kuendesha mauaji ya kibaolojia na kikemikali ni sehemu ya mpango mkakati wa Wakoloni katika zama hizi za Ustaarabu wa kuumizana kimya kimya... Chunguza Organization unayoiabudu kwa kina... ukipata jibu... Muombe Mola wako Msamaha kwania amekuumba mwenye akili lakini umekubali akili yako kubebewa na watu wa magharibi...
Really? Seriously? inga Youtube search video waislamu tujipange halafu ndio urudi hapa kuharisha.
 
Mimi nimekuja maryland juzi..nkajua mambo ya kijinga kijinga nimeacha bongo..kumbe watu wanaendeleza ujinga huku..hao wakina asha nyanganyi, akina luku( lucas)...wanaishi hapa matekani kwa kuvizia vitenda vya ubalozini..kuna uccm na uchadema wa kijinga sana hapa..wenyeji wangu nimegombana nao..nmewamaji rbia sitaki kusikia mambo ya watanzania..mimi napiga mzigo tu...ujinga tu sijui nani kutuloga..!!
Kweli mkuu fanya yako, ndio maana Mange Kimambi anawapa za uso , hahitaji marafiki kutoka bongo huko Marekeani maana hawana la maana zaidi ya ukuda halafu watu wanamuna mbaya. KWELI KUWA MCHUMIA TUMBO SHIIDA
 
Kweli mkuu fanya yako, ndio maana Mange Kimambi anawapa za uso , hahitaji marafiki kutoka bongo huko Marekeani maana hawana la maana zaidi ya ukuda halafu watu wanamuna mbaya. KWELI KUWA MCHUMIA TUMBO SHIIDA
Wabongo tuna shida sana kwenye mfumo wetu wa kufikiri..unatokaje bongo kuja us..alafu unakuja kuvizia vitenda vya sherehe za ubalozini nk..ni kwa nini mtu usijichanganye ufanye kazi nyingine...ambazo mkuu zipo nyingi tu..kama udj mtu ajitahidi afanye udj wa next level na wenyeji..wabongo tunapenda maisha ya ujanja ujanja..
 
Wewe endelea kukata viuno tu, mwambie mama yako akuoneshe Biological Father wako na siyo Baba anayekuelea bila kujuwa ndio maana huna adabu.

Tatizo lenu watoto wa zinaa ndio hili, mdomo choo, kwakuwa humjui baba yako ndio maana unatukana hovyo, sio kosa lako, ni hivyo namna ulivyozaliwa, maana kutomjua baba nako ni shughuli.... Kingine ni huko kuabudu sanamu.

Namalizia kwa kusema hivi: Ulaaniwe wewe mtoto wa zinaa usomjua baba, na pia alaaniwe nyerere kwa kuruhusu watoto wa zinaa muongezeke
 
Either mleta mada yeye ndiye mdini au ni infiriority complex.
 
Back
Top Bottom