Uchaguzi DMV USA: Udini na status quo vyatawala

Uchaguzi DMV USA: Udini na status quo vyatawala

Mimi nimekuja maryland juzi..nkajua mambo ya kijinga kijinga nimeacha bongo..kumbe watu wanaendeleza ujinga huku..hao wakina asha nyanganyi, akina luku( lucas)...wanaishi hapa matekani kwa kuvizia vitenda vya ubalozini..kuna uccm na uchadema wa kijinga sana hapa..wenyeji wangu nimegombana nao..nmewambia sitaki kusikia mambo ya watanzania..mimi napiga mzigo tu...ujinga tu sijui nani kutuloga..!!

Chapa kazi utume ndururu huku bongo ndugu yangu.
 
Mleta mada wewe mwenyewe ni mdini umeleta hii mada kuwashambulia Waislam, tafsiri ya udini kwako Muislam akimpigia kura Muislam mwenzake ndiyo inakuwa udini lakini Wakirsto kwa Wakirsto wakichaguana siyo udini, nyie viumbe wa ajabu sana.
 
Hakika wewe ni Mbaguzi ni Mdini kirusi hatari kwa umoja wetu Watanzania...
ok, kumbe watanzania hadi marekani wanagombania fursa za kutafuna pesa za Watanzania wenzao kwa gia ya jumuiya?

Waislamu asilimia 99 kwenye chaguzi udini ni moja ya silaha yao, usiombe hiyo sehenu pawe na misikiti mingi.

Hata Mrema kwenye uchaguzi mdogo wa Temeke asingemtumia mzawa Sheikh Kasim Mtopea, kwakweli asingeshinda uchaguzi ule.

Ila Kwakuwa JK Huwa anakwenda sana marekani na wanakutana na huyu mwislamu mwenzake Idd Sandaly basi yawezekana ndiye aliyemshauri hivyo maana hata yeye alitumia udini kurudi ikulu kinguvu hata lipumba alishiriki uhaini huu.
 
Nakuunga mkono mdau, hakuna sumu mbaya tuliyoachiwa waafrika kama hizi dini mbili, uislamu na ukristo. lakn kuna dalili kwamba watu wanazidi kuelewa kwamba hizo ni imani za mababu zetu walioletewa kwa kushawishiwa na vitu vidogo au kushikiwa majambia. time will tell.Watu wataanza kujiuliza kwa nn hawa watu walileta hizi imani kwa gharama kubwa huku wakijifanya mawakala wa mungu kueneza utamaduni wao ili kututawala vizuri. vitu vingi waliokuwa navyo mababu zetu tumeachana navyo ila amebaki huyu mdudu DINI tu!
 
Chapa kazi utume ndururu huku bongo ndugu yangu.
Ndo jambo la msingi kuliko yote..watu wanaangaika na mambo ya ajabu ajabu utafikiri wapo bongo..nashangaa kweli
 
Umejaza maandishi mengi ya bure ni nonsense, hakuna sehemu yoyote kwenye mafundisho ya ukristo tunapofundishwa mkristo ndugu yake ni mkristo mwenzanke, jamii ya wakristo ukiwaingia kwa gia ya uchaguliwe kwa ukristo wako ujuwe imekula kwako.

mimi kwenye parish yetu tuna Vatcan sports club ambapo wanachama na viongozi ni ruksa dini zote kuna jamaa anaitwa omari tumemchaguwa kwa kishindo mara mbili mfululizo kuwa mwenyekiti wa club yetu na mkristo mwenzetu tumemtosa na club ni mali ya kanisa. na pia tuna healh center na martenity hizi ni huduma sawa kwa wote

Hawa wenzetu wa upande wa pili utasikia kwamba huu ni wa kwa Mtoro,Mwinyinjuma,Haji,na wengineo.But hakuna huduma za kijamii,they only await to be burying themselves!samahani kama nimewaudhi wasioipenda hii!
 
sidhani kama mmeusoma huu uzi. kama ndio mmeusoma basi mko empty vichwani mwenu. urudieni kuusoma mtaona hayo makengeza ya liberatus. na nitawashangaa sana hao wapiga kura kama watamchagua huyu jamaa, labda iwekwa ukristo wake lakini sio kwa sifa za uongozi. kwanza ni mchonganishi na mapema kabisa ameanza kuwagawa wapiga kura wake. angalieni hata jinsi alivyochagua hayo majina. alipokuja kwa DJ luk (Lucas Mkami-mkirsto) anapotezea. pia siamini kama kweli US kuna waislam wengi kiasi hicho cha kumfanya Idd ashinde kama kweli anayafanya hayo zaidi ya sifa zake za kuwa kiongozi.
wekeni ukristo wenu pembeni isomeni hiyo post bila ushabiki mtaona uhalisia wa haya majungu.

Hii ishu ya udini imekuwa tatizo sana kwa nchi yetu, imefikia mpaka watu wanaleta udini katika nchi za watu....!!

Huku udini ni zaidi ya maneno, nssf wametangaza Nafasi za kazi.... Inajulikana ni kwa waislam tu

comment yako inathibitisha wazi ni kwa nini Tanzania ranked in Top 10 list of poor IQ's population

JK ameharibu wa Tanzania kwa udini alioupandikiza..

Hawa wenzetu wa upande wa pili utasikia kwamba huu ni wa kwa Mtoro,Mwinyinjuma,Haji,na wengineo.But hakuna huduma za kijamii,they only await to be burying themselves!samahani kama nimewaudhi wasioipenda hii!
 
matola sikujua kama una upeo mdogo kiasi hiki.
selemani matola ninayemjua alikuwa beki wakutumainiwa wa simba sc nilifikiri umevaa uhusika wake kumbe tofauti kabisa. sio kila kitu ni cha kushabikia. ni vizuri ukasoma halafu ukajipa nafasi ya kutafakari kabla haujaandika.

ok, kumbe watanzania hadi marekani wanagombania fursa za kutafuna pesa za Watanzania wenzao kwa gia ya jumuiya?

Waislamu asilimia 99 kwenye chaguzi udini ni moja ya silaha yao, usiombe hiyo sehenu pawe na misikiti mingi.

Hata Mrema kwenye uchaguzi mdogo wa Temeke asingemtumia mzawa Sheikh Kasim Mtopea, kwakweli asingeshinda uchaguzi ule.

Ila Kwakuwa JK Huwa anakwenda sana marekani na wanakutana na huyu mwislamu mwenzake Idd Sandaly basi yawezekana ndiye aliyemshauri hivyo maana hata yeye alitumia udini kurudi ikulu kinguvu hata lipumba alishiriki uhaini huu.
 
sidhani kama mmeusoma huu uzi. kama ndio mmeusoma basi mko empty vichwani mwenu. urudieni kuusoma mtaona hayo makengeza ya liberatus. na nitawashangaa sana hao wapiga kura kama watamchagua huyu jamaa, labda iwekwa ukristo wake lakini sio kwa sifa za uongozi. kwanza ni mchonganishi na mapema kabisa ameanza kuwagawa wapiga kura wake. angalieni hata jinsi alivyochagua hayo majina. alipokuja kwa DJ luk (Lucas Mkami-mkirsto) anapotezea. pia siamini kama kweli US kuna waislam wengi kiasi hicho cha kumfanya Idd ashinde kama kweli anayafanya hayo.
wekeni ukristo wenu pembeni isomeni hiyo post bila ushabiki mtaona uhalisia wa haya majungu.

Hadithi porojo za Abunuwasi, hakuna mtu yeyote makini anayeweza to take u seriously. kakojowe ukalale kesho shule wewe kichwani bure kabisa hafadhali hata ya maiti.
 
Kwa kweli sijawahi kuona ujinga kama huu. Hawa watu are NOT being paid, yet wana majungu kushinda sie tulio huku TZ (uswahilini). Jamaa wanagombea urais/uongozi kwa kupigana majungu mshahara kuuza sura kwenye blog yao ya Vijimambo. Watanzania wengi (diaspora) wanawashangaa hawa watu wa DMV kufanya kampeni ya uchaguzi kama wanagombea kitu cha maana. YOU ARE NOT being paid, why kampeni za kinafki na mnapata faida gani?
 
matola sikujua kama una upeo mdogo kiasi hiki.
selemani matola ninayemjua alikuwa bike wakutumainiwa sa simba sc nilifikiri umevaa uhusika wake kumbe tofauti kabisa. sio kila kitu ni cha kushabikia. ni vizuri ukasoma halafu ukajipa nafasi ya kutafakari kabla haujaandika.

Abunuwasi ni lini aliwahi kuwa na akili? jinga kabisa wewe huyo beki wako wa Simba anaitwa Selemani tutusa wewe.
 
Hadithi porojo za Abunuwasi, hakuna mtu yeyote makini anayeweza to take u seriously. kakojowe ukalale kesho shule wewe kichwani bure kabisa hafadhali hata ya maiti.
Wewe punguani kila siku nakuambia andika kiswahili kiengereza kwako ni mtihani hata mtemi isike pamoja na faby wanajua.
 
Last edited by a moderator:
Yaani nyie kukaa kwenu mamtoni hakujawakomboa kabisaa.bora mrudi tu bongo muendeleze talalila zenu huku.
 
Alaaniwe Baba yako na mama yako kwa kuzaa mtoto laana kama wewe.

Bora hata mimi nina baba na mama, sasa wewe usiemjua baba yako inakuaje hapo? Ama kweli watoto wa zinaa mna tabu sana. Ulaaniwe wewe pamoja na nyerere, maana baba najua humjui....
 
Hamna mnachofanya kwenye nchi ya watu mnatakiwa mpigwe ban ya maisha kukanyaga huko wote.
Mnasumbua watu TU wenye shughuli zao huko

hahaha babu we ni noma..nimecheka sana aise dah!
 
Abunuwasi ni lini aliwahi kuwa na akili? jinga kabisa wewe huyo beki wako wa Simba anaitwa Selemani tutusa wewe.
matola hata unitukane, ila ukweli unabaki palepale, upeo wako ni mdogo. soma coments za wachangiaji zaidi ya 98% kwenye hii thread walivyochangia. halafu jitathimini na post zako.
 
Hadithi porojo za Abunuwasi, hakuna mtu yeyote makini anayeweza to take u seriously. kakojowe ukalale kesho shule wewe kichwani bure kabisa hafadhali hata ya maiti.
matusi hayaondoi ukweli zaidi ya kuonesha ulivyo mweupe kichwani. hoja hujibia kwa hoja na sio matusi. jifunze.
 
sasa huyo mwang'ombe mwenyewe hatakujielezea hajui ukiangalia hizo vidio, nafikili amejua udhaifu wake so anatafuta huruma za watu, acha kupandikiza hizo chuki zitajakukurudi mwenyewe ni dhambi kubwa we libe tumia sera kupata kura
 
Back
Top Bottom