Uchaguzi DMV USA: Udini na status quo vyatawala

Uchaguzi DMV USA: Udini na status quo vyatawala

Dini ikitumika, wakristu watashida kwa DMV... siasa ikitumika, wapenzi wa chadema watashinda DMV, na hata umri ukitumika, Libe ni kijana

Shida yangu kubwa... ni nini hiki?? whay all these drama kwa jumuiya ndogondogo za hiyari namna hii huko USA?? kuna faida zilizofichika??

kujitolea ni lazima kwa kupigiwa kura na kampeni zitakazoacha permanet damage??

what if leo kukawa na informa community na ika na nguvu, impact na significance zaidi ya haya masiasa??

it is time to think outside the box
 
Dini ikitumika, wakristu watashida kwa DMV... siasa ikitumika, wapenzi wa chadema watashinda DMV, na hata umri ukitumika, Libe ni kijana

Shida yangu kubwa... ni nini hiki?? whay all these drama kwa jumuiya ndogondogo za hiyari namna hii huko USA?? kuna faida zilizofichika??

kujitolea ni lazima kwa kupigiwa kura na kampeni zitakazoacha permanet damage??

what if leo kukawa na informa community na ika na nguvu, impact na significance zaidi ya haya masiasa??

it is time to think outside the box

Exactly...kwani Italians Americans wanafanyaje?au others like Nigerians ...hizi jumuia mwanzo wa majungu..
 
Udini, makundi na mikakati ya kwenda mbele kwenye kutafuta mshindi, unapiganiwa uzalendo ama nini haswa au labda wenzetu mnapewa hela za kujiendesha maana UK taasisi imekufa au dili za kuombea governments funding zinatokea mbona atuelewi. Halafu kwanini amtuletei hoja za wagombea wanataka kuifanyia nini community.

Kazi kweli kweli.
 
Hivi kuna nini kwenye hiyo jumuiya?

Mbona wanatumia nguvu nyingi sana kugombea hizo nafasi za uongozi...?

Kuna fursa za ulaji?

Ustaadh umeniwahi...nilikuwa najiuliza kuna li-EPA huko nako nini...manake nguvu yake si haba...
 
Mkuu kama ni kweli uyasemayo na una hakika kura zikipigwa kidini hakuna muislaam atakaye pata uongozi! Sasa hofu yenu haswa nini maana kajitia chongo mwenyewe au sivyo? Na huyu Idd atakuwa mjinga kiasi gani atumie dini wakati anajua hana support ya kutosha akifanya hivyo! yaani sielewi kabisa kinachowakwaza. I mean tupeni sababu haswa na motive inayoweza kumsaidia huyu Idd apate ushindi lakini sio kutumia dini maana tukubali ukweli kwamba siku hizi community zetu zimegeuka, vijiwe vyetu ni ktk mabaa ya ulevi au misikitini/makanisani kwa wale wanaojiita walokole sio tena ktk migahawa/cafe kama walivyokuwa wazee wetu kujia umri wa kina sisi.

Hivyo utakuta wanaokutana bar au pub wana ushikaji na wale wanaokutana misikitini na makanisani pia wana ushikaji wao hivyo sio swala la nani kafanya nini ila sisi wenyewe tumechukua njia hizi wenyewe kujenga marafiki na maswahiba. Leo hii naweza kabisa kuku challenge unionyeshe marafiki zako basi bila shaka watakuwa wale mnaokutana Bar/Pub au kanisani/msikitini maana hatuna vijiwe nje ya hapo. Hizi Jumuiya zetu zenyewe ni Unafiki mtupu, haya uyasemayo ni pamoja na mengi niliwahi kuyaona na kuyasikia. Itazame hiyo list ya wagombea mbona wameisha sema wote ni waislaam ilihali tunaonyeshwa wagombea tofauti? hii sio kampeni yenu nyie against Idd/waislaam? Je, kuwa mwanachama wa TAMCO ni kosa?

Udini upo tena sana tu, na umetokana na maamuzi yetu wenyewe kutoshirikiana kama Watanzania bali kupitia imani zetu za dini na makabila. Msiba wa Muislaam hutawakuta wakristu makabirini wala msiba wa Mkristu hutawakuta Waislaam na kama wapo basi ni wale wanatoka sehemu moja ama mtu wa kijiwe chao. Hii ndio jamii tulochagua sisi wenyewe kutenganishwa kwa imani zetu za dini nje ya hapo sioni kabisa ushahidi hapo juu kuhusu huyu Idd na Udini zaidi ya kwamba tunapewa story ya upande mmoja hatukuonyeshwa ya Mwang'ombe.

Alaaniwe nyerere kwa kuanzisha huu udini
 
Dini ikitumika, wakristu watashida kwa DMV... siasa ikitumika, wapenzi wa chadema watashinda DMV, na hata umri ukitumika, Libe ni kijana

Shida yangu kubwa... ni nini hiki?? whay all these drama kwa jumuiya ndogondogo za hiyari namna hii huko USA?? kuna faida zilizofichika??

kujitolea ni lazima kwa kupigiwa kura na kampeni zitakazoacha permanet damage??

what if leo kukawa na informa community na ika na nguvu, impact na significance zaidi ya haya masiasa??

it is time to think outside the box
Mkuu, kwa jinsi ulivyomsoma mleta mada…je unaona kweli kuna udini hapo au ni hisia zake tu.
Au huyu mleta mada ndiye mdini? Nahisi kama angetokea mchangiaji mwingine kwenye uzi na hasa awe mmoja kati ya watu wanaogombea moja ya nafasi kwenye jumuia hiyo basi tungepata kitu fulani.
 
Umejaza maandishi mengi ya bure ni nonsense, hakuna sehemu yoyote kwenye mafundisho ya ukristo tunapofundishwa mkristo ndugu yake ni mkristo mwenzanke, jamii ya wakristo ukiwaingia kwa gia ya uchaguliwe kwa ukristo wako ujuwe imekula kwako.

mimi kwenye parish yetu tuna Vatcan sports club ambapo wanachama na viongozi ni ruksa dini zote kuna jamaa anaitwa omari tumemchaguwa kwa kishindo mara mbili mfululizo kuwa mwenyekiti wa club yetu na mkristo mwenzetu tumemtosa na club ni mali ya kanisa. na pia tuna healh center na martenity hizi ni huduma sawa kwa wote
Unaona sasa? nilichoandika mimi hakihusiani na Ukristu unasema nini hata kidogo bali tabia yetu sisi Watanzania. Na hapa ndipo napoelewa kwamba huko DC mna matatizo sana ya kusoma na kuelewa kwa sababu unajua fika kwamba wengi wetu tunakutana ktk Mabar/pubs, makanisani na misikitini na ndio vijiwe vilivypo na kujuana kwenyewe. Kosa ni lipi hapa lakini umesharukia ya Ukristu!, Hivyo unapopinga haya ukachagua moja tu la Ukristu hapo sii ndio nakuona una matatizo?
 
Exactly...kwani Italians Americans wanafanyaje?au others like Nigerians ...hizi jumuia mwanzo wa majungu..

Tunapenda sana siasa hata pasipostahili... I dont need a president to live peacefully abroad, all i need is friends, and people who care, preferably from Tanzania

haya ya kuvikana vyeo ndio yanatuharibia amani na undugu

afterall heshima na title kwenye community haiji kwa kura, bali kwa what you do to people and how much of the command you own in the community... tungeamua tu mtoa misaada, mwenye busara na mwenye pesa wawe wanaongoza baadhi ya community work tungefika mbali zaidi
 
Mko Marekani halafu mnagombana eti kisa mwingine atapata tender ya kupika chakula cha wageni kutoka Tanzania?Mtu mwenye kazi yake au biashara yake ya maana hawezi kuhangaika na upuuzi kama huu
 
Mkuu, kwa jinsi ulivyomsoma mleta mada…je unaona kweli kuna udini hapo au ni hisia zake tu.
Au huyu mleta mada ndiye mdini? Nahisi kama angetokea mchangiaji mwingine kwenye uzi na hasa awe mmoja kati ya watu wanaogombea moja ya nafasi kwenye jumuia hiyo basi tungepata kitu fulani.
naona hakuna udini wala nini... naona ni siasa tu

because, kioo kinaleta lateral inverted image... na alivyoiweka yeye can reflect exaclty the same kwake...

i think the whole saga isnt healthy anyway

mtu akiamua kuutafuta udini atauona tu popote pale

nasikitika sana kuona vijana potential wanafaraka kwa sababu ya siasa za mapito
 
Unaona sasa? nilichoandika mimi hakihusiani na Ukristu unasema nini hata kidogo bali tabia yetu sisi Watanzania. Na hapa ndipo napoelewa kwamba huko DC mna matatizo sana ya kusoma na kuelewa kwa sababu unajua fika kwamba wengi wetu tunakutana ktk Mabar/pubs, makanisani na misikitini na ndio kujuana kwenyewe. Hivyo unapopinga hili ukachagua la Ukristu hapo sii ndio nakuona una matatizo?

Mkuu mimi siko marekani lakini fact ni kwamba team kubwa ambayo ilipambana kuhakisha IDD SANDALY anamshinda Loveness Mamuya kwenye last election Libe alikuwa suqorter wa Idd, sasa kwakuwa Libe safari anagombea wale wapiga kampeni mahiri safari wamehamia kwa Libe.

Ikumbukwe Loveness Mamuya ni mkristo, lakini Libe ambaye mkristo alimuunga mkono mwislam Idd Sandaly.
 
Ninachokiona hapa ni kuwa Liberatus anatafuta huruma ya udini ili kushinda baada ya kushindwa kwa sera
 
Mkuu mimi siko marekani lakini fact ni kwamba team kubwa ambayo ilipambana kuhakisha IDD SANDALY anamshinda Loveness Mamuya kwenye last election Libe alikuwa suqorter wa Idd, sasa kwakuwa Libe safari anagombea wale wapiga kampeni mahiri safari wamehamia kwa Libe.

Ikumbukwe Loveness Mamuya ni mkristo, lakini Libe ambaye mkristo alimuunga mkono mwislam Idd Sandaly.
Mkuu wala mimi Marekani vile vile ila nachokisoma humu ndicho nachokizungumzia. Simjui huyo Idd, Wang'ombe na wagombea wote isipokuwa nayasoma yaloandikwa dhidi ya Idd kuwa ni udini nikashindwa kuelewa kabisa. Ila nachokubaliana na mwandishi ni kwamba kadhihirisha yeye kuna Udini na status quo kila nikimsoma, hivyo siwezi kupata picha nzuri kutoka upande huo isipokuwa nachokielewa mimi ni Ushikaji kuunda fitna na majungu ya kile Loveness alichokianzisha ndicho kinawatia watu kichaa maanake inasemekana kuna ULAJI. Hivyo watu wapo pale macho yamewatoka kwa sababu kwenye msiba huo kuna Biriani la kuku.

Hata haya matawi ya CCM ni ulaji mtupu na hivyo kila mtu na mshikaji wake iwe kupitia dini, kabila au vilabu vya pombe. Ndio maana mimi wakati mwingine husema wazee wetu walikuwa na hekima sana waliipokuwa wakikutana ktk vijiwe vya kahawa na bao maana pale watu wote wako huru, free from Udini, Ukabila na kadhalika na wako sober ktk maamuzi yao, na hakuna kinachowaweka pamoja isipokuwa mchezo wa bao kuliko generation hii inayokutana ktk ulevi wakafanya maamuzi ya kilevi kupeana mission town za kifisadi kujionyesha ktk matanuzi, na kibaya zaidi ni pale wanapoona kuna hatari ya kushindwa ku keep ile status ndio vita huanza! Sii wanawake sii wanaume ni mashindano tu ya kujikweza!
 
Back
Top Bottom