Ubalozi wa Marekani walaani kinachoendelea Zanzibar

Ubalozi wa Marekani walaani kinachoendelea Zanzibar

Haha Huyu Jamaa Wa grammer akirudi Tena humu kwa mawe aliyopigwa na wakuu hapo juu basi naamini kabisa wana ccm ni hatari kuliko kifo
 
Watu wanapobishania grammar , wabanapua wengine hawatokei.
FaizaFoxy
 
Last edited by a moderator:
America should send CCM to the Hague..! Where are the united nations..?!
 
Wamarekani wapuuzi sana ..yaani hawakutoa tamko wakati jamaa alivyojitangaza ila wanawashwa baada ya zec kustop matokeo? kwanini wanakuwa na double standard katika jambo lile lile moja? ...nonsense!
 
Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!

Hehehehee wewe grammar yako iko vizuri kweli hata kiingereza kinakukwangua ugoko spelling zako zinashuhudia hujui unachokitetea babu
Kanga wa porini!
 
Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!

[h=1]U.S. Embassy Statement on Elections in Zanzibar[/h] [h=6]October 28, 2015[/h] The United States Government is gravely alarmed by the recent statement of the Chairman of the Zanzibar Electoral Commission in which he announced his intent to nullify the results of the Zanzibari presidential election. This action halted an orderly and peaceful election, as evaluated by observer missions from the U.S. Embassy, European Union, Commonwealth, and Southern Africa Development Community, and a tabulation process nearing completion. We call for this announcement to be recalled, and urge all parties to maintain a commitment to a transparent and peaceful democratic process. The people of Zanzibar deserve that.
 
Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!

nenda kwa website ya us embassy tz utaukuta, its genuine
 

Attachments

  • 1446050751120.jpg
    1446050751120.jpg
    78.9 KB · Views: 39
Nyinyi shindaneni na ZEC.

Mimi yangu yanahusiana na NEC.
 
Haswaa. waongelee na yanaoendelea huku bara pia maana lubuva hatumuelewi, anafanya figisu figisu. yani akiongea namuona kama kizee flani hivi mwana mazingaombwe vile!
 
Jamani ni ukweli Us embassy wametoa press release....Hivi mnazani Wenzetu ni kama CCM na washabiki...wake kuficha ukweli ktk Democracy...ya watu wake....HII NI AIBU KWA CCM..NA viongozi wake juu😄😄😄😄😄
 
Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!
Huu si ujmbe wako, kiingereza kilichotumika kina grammar mbovu
 
Ni ubalozi Wa Marekani Libya hapana ni Kuwait ,
US kwa mkwala huu walioweka, utasikia karibuni Serikali imetoa ardhi kwa US kuanzisha military base yake kubwa kuliko yoyote kwa Afrika.

US hakawii kutumia mwanya, udhaifu kama huu ulioneshwa na ZEC-CCM. Hapo tena ndio tutatia akili.
 
US kwa mkwala huu walioweka, utasikia karibuni Serikali imetoa ardhi kwa US kuanzisha military base yake kubwa kuliko yoyote kwa Afrika.

US hakawii kutumia mwanya, udhaifu kama huu ulioneshwa na ZEC-CCM. Hapo tena ndio tutatia akili.

Wapewa Mara ngapi ??? Kigamboni wamepewe siku nyingi na ndio hivyo wameanza kunguruma ndio shida ya kua omba omba ,tuombe Mungu hawa jamaa wasimpe Kikwete Masharti kwamba watawasaidia ccm ila masharti ni tuanze kulana wanaume
Ila hilo nilishaliona baada ya mkapa kusema wanaume wabebe mimba kumbe alishapata bash.......Marekani
 
US kwa mkwala huu walioweka, utasikia karibuni Serikali imetoa ardhi kwa US kuanzisha military base yake kubwa kuliko yoyote kwa Afrika.

US hakawii kutumia mwanya, udhaifu kama huu ulioneshwa na ZEC-CCM. Hapo tena ndio tutatia akili.

Hili kosa la ZEC ni nafasi ya muhimu sana kwa Wamarekani kulazimisha matakwa yao

M
 
Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!
...kuna kila dalili unatumia 0717 kufikiri
 
For me this is simple and clear. Thank you very much.
 
Back
Top Bottom