Ubalozi wa Marekani walaani kinachoendelea Zanzibar

Ubalozi wa Marekani walaani kinachoendelea Zanzibar

Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!

Uh kina 'grammer' mbovu sana...mkosoaji wa kiingereza anaandika 'grammer' na ameweza kutambua kosa bila kutambua kama yeye mwenyewe hana hata uwezo wa kujua grammar na grammer ni maneno mawili tofauti. Watanzania hiki ndicho kinachotuponza kushabikia sindano ya moto inayotayarishwa kukudunga na unamuunga mkono anayechemsha sindano hiyo.....suicide
 
We expect Foreign ministry to summon, US ambassador for trying to 'interfer' local issues ,right?
 
who care about what those buttholes say......WE DONT GIVE A DAMN....
 
Hakuna mtu wa kuvunja Amani kwa maana asilimia 70% ya Watz waliopiga kura wameonyehsa imani na CCM na siyo fisadi Lowasa, hivyo hakuna Amani itakayovunjwa labda kati ya Mbowe na Lowasa wakati wanadaiana hela lkn siyo ndani ya ardhi JMTZ, kuna sababu kwanini tumeichagua CCM kwa wingi wetu!
Wewe ni maku.
 
Mahakama ya ICC haitakiwi kufungwa.
Viongozi wa africa hawajawahi kupata akili ya kujua kutenda demokrasia.
 
Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!

Uh kina 'grammer' mbovu sana...mkosoaji wa kiingereza anaandika 'grammer' na ameweza kutambua kosa bila kutambua kama yeye mwenyewe hana hata uwezo wa kujua grammar na grammer ni maneno mawili tofauti. Watanzania hiki ndicho kinachotuponza kushabikia sindano ya moto inayotayarishwa kukudunga na unamuunga mkono anayechemsha sindano hiyo.....suicide
 
Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!

Hongera sana maana inaonekana Kiingeraza chako ni kizuri kuliko hata cha mwingereza mwenyewe!
 
Wee jamaa jingah kweli, yaani ZEC wafute uchaguzi mida ya saa saba na ndani ya masaa manne ubalozi utoe tamko?
Wenzetu huwa hawakurupuki kudandia matukio.
Alafu kizungu hicho sio cha ubalozini.!

sasa ulidhani TAMKO linasafirishwa kutoka COLORADO???
 
Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!


Kingereza sio kizaramo 😆😆 umeona 🔯🔯 unasingizia grammer au grammar??
 
Huyu Barbarosa anajifanya anajua english labda atuonyeshe hayo makosa kwenye hyo english iliyotumika. Asipofanya hivyo basi anafikiria kwa kutumia masaburi yake
 
Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!

Acha uzuzu wewe unaifaham good grammer au unaiskia tu. Hilo tamko la ubalozi wa marekani umeandikwa kifasaha na umesimama ndii. Nyie majuha cjui mnataka majanga gani yaangukie hii nchi yetu takatifu. I dont expect anything less from uneducated uncivilized morons such as yourself and your fellow ccm warmongers. I believe in the doctrine of Malcolm X not brother martin Luther King, u slap me on the cheek and ima knock yo ass out. Viva Tanzania viva democracy. All yall ccm hoez need to go suck a dick
 
Huwa siipendi serikali ya Marekani,lakini kwa tamko hili nawashukuru sana,ingawa sijui ni kwa nia njema au vipi.
The United States Government is gravely alarmed by the recent statement of the Chairman of the Zanzibar Electoral Commission in which he announced his intent to nullify the results of the Zanzibari presidential election. This action halted an orderly and peaceful election, as evaluated by observer missions from the U.S. Embassy, European Union, Commonwealth, and Southern Africa Development Community, and a tabulation process nearing completion. We call for this announcement to be recalled, and urge all parties to maintain a commitment to a transparent and peaceful democratic process. The people of Zanzibar deserve that.

==================================
 
Sasa nimeanza kuwa na wasiwasi na jitihada za Jakaya kujiondoa katika mahakama ya ICC!!
 
Back
Top Bottom