Ubalozi wa Marekani walaani kinachoendelea Zanzibar

Ubalozi wa Marekani walaani kinachoendelea Zanzibar

Ni kweli lakinj kuna haja ya kuwa na muafaka!

Na ndicho wanachotaka CCM. Kila saa wanamuibia seif ushindi wake halafu wanamuita kwenye meza ya "maridhiano na muafaka" na anawaachia. Safari hii hayo mambo ya muafaka hakuna..wampe seif haki hake.
 
Na ndicho wanachotaka CCM. Kila saa wanamuibia seif ushindi wake halafu wanamuita kwenye meza ya "maridhiano na muafaka" na anawaachia. Safari hii hayo mambo ya muafaka hakuna..wampe seif haki hake.

Nadhani huelewi katiba ya Zanzibar inavyosema. Maridhiano lazima au hakuna amani! Ushindi wa Seif hata kama upo ni kwa kura kadhaa tu. Zanzibar hakuna outright mshindi!
 
Hakuna mtu wa kuvunja Amani kwa maana asilimia 70% ya Watz waliopiga kura wameonyehsa imani na CCM na siyo fisadi Lowasa, hivyo hakuna Amani itakayovunjwa labda kati ya Mbowe na Lowasa wakati wanadaiana hela lkn siyo ndani ya ardhi JMTZ, kuna sababu kwanini tumeichagua CCM kwa wingi wetu!

Asilimia 70 hipo wapi hapa?

Matokeo ya awali | Majimbo 196/264|NEC​
JohnMagufuli.png
6,195,227 Votes 58.4 %​
voter.png

John Magufuli - CCM



tanzania-flag.png
EdwardLowassa.png





 
Huu siyo Ujumbe ktk Ubalozi wa Marekani na sababu kubwa ni Moja tu Kiingereza kilichotumika kina grammer mbovu sana, hivyo rudi na jaribu kurekebisha grammer labda utaaminika kidogo, achilia mbali hata anwani ya aliyesema hayo!

Kwa asilimia 99.9, nina uhakika hakuna neno la kiingereza lenye spelling 'grammer' (hapo kwenye red).
 
Nadhani huelewi katiba ya Zanzibar inavyosema. Maridhiano lazima au hakuna amani! Ushindi wa Seif hata kama upo ni kwa kura kadhaa tu. Zanzibar hakuna outright mshindi!

Kwahiyo atoe ushindi wake sadaka kwa ccm for the sake of maridhiano? Sasa sauti ya wazanzibar kupitia sanduku la kura inahaja gani kama wataamua "kuridhiana" kuipuuza?
 
Kwahiyo atoe ushindi wake sadaka kwa ccm for the sake of maridhiano? Sasa sauti ya wazanzibar kupitia sanduku la kura inahaja gani kama wataamua "kuridhiana" kuipuuza?

Unaijua katiba ya Zanzibar lakini? Serikali lazima iwe ni ya umoja wa kitaifa!
 
Unaijua katiba ya Zanzibar lakini? Serikali lazima iwe ni ya umoja wa kitaifa!

Hilo nalijua sana na wala halihitaji maridhiano. Katiba imeweka wazi kwamba mshindi anakua rais..mshindi wa pili anakua makamu wa kwanza. Ninachosema kwakua seif kashinda..apewe urais na shein awe makamu wa kwanza. Au kama shein ataona aibu sana kutoka rais aende kuwa makamu...astaafu siasa ccm ichague mtu mwingine kua makamu wa kwanza. Simple.
 
Triple "K" yaani Kagame, Kenyatta na Kaguta Museven bila kumsahau na Nkuruzinza wanamwangalia Kikwete na viongozi wake wa chama kama Kinana ambao eti walikuwa wapatanishi kwa mataifa yanayogombana wao wanavyokandamiza demokrasia ndani ya Tanzania yaani wanaubiri kitu wasichokitenda ni aibu sana.

Hawana authority ya kuwapatanisha majirani tena.
 
Dr Shein akubali kuwa makamu wa kwanza wa rais na amani itadumu. Maalim Seif apewe urais wake na tuone Zanzibar iwe Dubai ya East Africa. CCM hamtaki hii nerma? Mkivuruga huu uchaguzi mtaleta machafuko na uchumi utaathirika sana hata huku bara. Rais Kikwete tumia madaraka yako kumaliza hilo tatizo kwa majadiliano.
 
Hao Wamerikani hawakusema chochote CUF ILIPOJITANGAZIA USHINDI

Cuf alijumlisha kura ambapo ni haki ya yeyote hata wewe ungeweza kuzungukia matokeo yaliyobandikwa na tume vituoni na kujumlisha
 
Rais Kagame kapiga marufuku television yoyote ya nchi yake kuripot uchaguzi wa Tanzania kwa madai kua ni wa kipumbavu na hauna maana yoyote.Ni baada ya kushuhudia yaliyotokea zanzibar..source star tv
 

Marekani nao wamekurupuka wamesahau zile hanging chads za Bush Vs Gore khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.

Usichekecheke kwenye mambo serious kama mkulu wenu. Ukiwa kama mwanaume toa hoja. Act right kijana usituletee mambo ya kitoto hapa.
 
We unadhani Amerika yupo tayari kuachia inchi hii, watawala vibaraka, watumwa wa wazungu. Mzungu rudi kwenu mwafika apate uhuru
 
eti wanadai sababu 1wapo ya kuufuta ni makamishna wa zec kutaka kupigana kwa nini?sababu ya kutaka kupigana haitaji lkn maalim alisema mwanzo huyu jecha hana sifa ya kuwa m/kiti kwani si mwanasheria ila ni qada mkongwe wa ccm alishagombea ubunge ktk ngazi ya kura za maoni. ivi unategemea atafanya nini.kwa kweli nchi imesimama lkn mwaka mti umewakwama kweny nanii
 
Inakera sana kuona matokeo ya zenji yanabatilishwa kirahisi hata umiss Tanzania wa Sitti ilikuwa mbinde
 
Back
Top Bottom