Tweets za Binti wa Anna Tibaijuka

Tweets za Binti wa Anna Tibaijuka

Status
Not open for further replies.
" But more disappointed about the women in
Tanzania who are so happy to see a woman
down on her luck. Don't worry your time will".

nadhani hapo alikuwa anawapiga dongo wale wamama walioshangilia pale diamond jubelee baada ya JK kutangaza kumuondoa Anna Tibaijuka.
 
Kana nyege hako! Hii dharau alidhani uwaziri ni kama academic certficate ukipewa unakufa nayo????
Hizi dhaarau za. Wahaya utafikiri sio katanzania! Pumbafuuuuuu
''hizi dhaarau za Wahaya???'' kuwa makini na kauli zako vinginevyo unaweza kulambishwa mchanga wewe.
 
Bitch pls
Tunajua unatafuta kick tu.....
Tweet zako hazina follower wengi
Naona ameamua kujipromote ili tumfahamu......

Bitch pls
Unazidi kujichafuaaa tu.
Nenda kamfariji.....mama tako.
 
Kwa jinsi mama fisadi Tibaijuka alivyoshupaa kwenye ile news conference hadi mishipa ya shingo kumsimama na kudai "sijiuzulu ng'oo" bila shaka hatakubali kuondoka kirahisirahisi labda Mkulu atamuahidi cheo kikubwa mahali ili aondoke kimya kimya vinginevyo itakuwa patashika nguo kuchanika pale Ikulu.

Na mijitu mijizi na miroho huwa mungu anaipa zawadi hizi;

1. Mamidomo makubwaa
2. Migulubata
3. Mavichwa makubwa
4. Watoto wehu
5. Sura mbaya yenye kimpuma , check me!
 
Naomba nicheke na ninyi wadau cuz ni ngumu kidogo kuamin km mama mtu mzima anaweza kuropoka kias kile kwnye media.akwende zake mtt wa mbwa awez kua mbuz thnk mmejionea kuptia tweets za ako kabitch
 
JK kamtoa kafara Tibaijuka ili kulinda
majambazi yaliyochota fedha stanbic,
na alijua mitanzania mijinga na
mizuzu itaridhika tu

Watu wamepoteza focus za msingi na kuishia kushangilia kisa Prof Tibaijuka kuondolewa na wengine "wakichunguzwa" .....what is this?
 
Nakaa pembeni kuepusha msongamano...............
 
You ain't neva out of words ma nigga.

You ain't feeling them tiddays:becky:?

Her underarms look nasty though.....looks like they haven't seen a razor-blade for a couple days.

Salute kwako jomba I didn't go that far.....camera gani hiyo biking
au galaxy ....lol lol lol
#nastyunderarms
 
B1HgTD7IEAA1aKQ.jpg:large

Acha kurusha matusi bhanaaa
Mabilioni yote hayo sura haieleweki. Je angeishi maisha ya kina sie kwetu kigogo???
 
Nimeamini ule msemo sura sio roho. Ila kazuri sana na kana kafiga. Kwa shepu nafikiri nimekapenda.

Cheki cowbell our milk du!. Kweli uzuri uko machoni pa mwonaji heche heche heche!.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom