Mkuu muache Mungu aitwe Mungu.Kama ni kweli atakuwa ni mpuuzi sana kwa kupost vitu vya aina hiyo na kuacha viwepo hadi leo tangu 2013/14
Mkuu muache Mungu aitwe Mungu.Kama ni kweli atakuwa ni mpuuzi sana kwa kupost vitu vya aina hiyo na kuacha viwepo hadi leo tangu 2013/14
Itabidi nimwambieOgopa sana vitu unavyopost. Huwezi kukumbuka kila kitu na hasa kama uliposti ukiwa mlevi kabla hujapata hadhi fulani. Ulaya kuna viongozi wengi wameumbuka na vitu walivyoposti siku za nyuma kabla hawajawa viongozi.
Wee shoga kidawa, una nini lakinii?/Nafasi ya ufiraji au ya umalkia?
Hawa wepi? 😂😂😂😂😂Wewe ni yupi kati ya hawa?
Ngangaripoa
Sio kweli,sio Abdul,
mshatolewa kwenye reli
Mganga wa chura kashafanya yake, hata slow slow alivutwa kwa ndumbaSio kweli,sio Abdul,
mshatolewa kwenye reli
Mtupumzishe,9D mkaandamie huko katikati ya bahari.Ni yeye, hakuna cha kutolewa kwenye reli. 09Dec jambo ni moja tu, uniue nikuue
Kwahiyo mganga kashachinja ngamia😀Mganga wa chura kashafanya yake, hata slow slow alivutwa kwa ndumba
Idris Sultan? Au nimeona vibaya?Leo nimepata jibu kwa nini huyu Abdul hapati nafasi za kisiasa, kumbe mama Analinda hili toto tusijue.
Tufanye mpango wa kusikia sauti yake.
Mtu akiinua mguu hivi anatia mashaka
View attachment 3499534
![]()
Hawafai hawa madogo, wanafirana kama bataSio nyumba tu, kambi pendwa ni pale regency hotel mzee.
Hio enzi hizo bro mama akiwa hana mbele wala nyumaIla hapo pa mama samia ana taka namba yake alipoteza naona uongo samia akitaka namba ya MO kuipata sio ngumu ana wezekana akawa sio yeye kwa mtazamo wangu
Ila sasaiv aibu hiiHio enzi hizo bro mama akiwa hana mbele wala nyuma