Teslarati
JF-Expert Member
- Nov 21, 2019
- 3,393
- 13,467
Hv unajua kwa nini yule dogo anaeonesha dinga za bei kali zilizopo Tz walimkamata?Niliwahi sikia kwa mdada ana date mtu mkubwa Sana serikalin. Amesema kuna sehem masaki kuna kila aina za starehe unaambiwa huko ukiingia huwezi jua mchana wala usiku. Sema hakutaja kuhusu Mambo ya ushoga.
Alisema wasanii na watu maarufu wenye HeLa zao ndo Kiwanja Chao.... Swimming pools, casino, na kila aina ya starehe zimo humo. Huko kuona watu wakiwa uchi kawaida. Sema haparuhusiwi kurikodi chochote
Yule ana page yake ila wakaingia hofu anachimba sana maana akiona gari kali lazima aifuatilie kuunda content, na ukizifuatilia hizo gari zinapoishia ni huko masaki kwenye hizo apartments wanamofanyia ujinga wao, so dogo wakamkamata mapema kujilinda nadhan mlisikia kabisa dogo alitekwa mchana kweupe.