Tweet za Abdul Ameir zaleta taharuki huko Twitter

Tweet za Abdul Ameir zaleta taharuki huko Twitter

Niliwahi sikia kwa mdada ana date mtu mkubwa Sana serikalin. Amesema kuna sehem masaki kuna kila aina za starehe unaambiwa huko ukiingia huwezi jua mchana wala usiku. Sema hakutaja kuhusu Mambo ya ushoga.
Alisema wasanii na watu maarufu wenye HeLa zao ndo Kiwanja Chao.... Swimming pools, casino, na kila aina ya starehe zimo humo. Huko kuona watu wakiwa uchi kawaida. Sema haparuhusiwi kurikodi chochote
Hv unajua kwa nini yule dogo anaeonesha dinga za bei kali zilizopo Tz walimkamata?

Yule ana page yake ila wakaingia hofu anachimba sana maana akiona gari kali lazima aifuatilie kuunda content, na ukizifuatilia hizo gari zinapoishia ni huko masaki kwenye hizo apartments wanamofanyia ujinga wao, so dogo wakamkamata mapema kujilinda nadhan mlisikia kabisa dogo alitekwa mchana kweupe.
 
Wee em acha kudanganya umma hapa, usidhani watu hatuijui industry ya LGBTQI.

tunaijia kuliko tunavyoijua sisi wenyewee,,

Kuna TOPS, tena puree.
Kuna VERSATILES, ndo unao wasema wee.
Kuna BOTTOMS tena puree.

Sijagusia BISEXUALS., tena ndo majority ya wadau walipo hapa Bongo,

nimechoka tyuuh hapa, ningekuandikia gazeti ili upate kufahamu kiundaniii.

cocastic again 🙌
 
Wee em acha kudanganya umma hapa, usidhani watu hatuijui industry ya LGBTQI.

tunaijia kuliko tunavyoijua sisi wenyewee,,

Kuna TOPS, tena puree.
Kuna VERSATILES, ndo unao wasema wee.
Kuna BOTTOMS tena puree.

Sijagusia BISEXUALS., tena ndo majority ya wadau walipo hapa Bongo,

nimechoka tyuuh hapa, ningekuandikia gazeti ili upate kufahamu kiundaniii.
Naelewa hao versatiles.

Point yangu ilikua ni hakuna clear line kati ya watu wanaojiidentify kama tops na bottoms, elewa tofauti hapo. Yaan mtu publicly anaweza sema yeye ni top ila kiukweli yeye pia anabottom sometimes ambae kwa maana yako ndio versatile.

Na ilifanyika study kabisa nitakuwekea link hapa, na juu niliokosea sio 2 out of 30 ni 28 out of 30 ambao ni self indetified kama tops nao kuna muda wanatombwa. Usipingane na study za wazungu binti sabb hata huo ushoga mmewaiga haohao wazungu. Kiufupi hio pure top unayoongelea ni theoretical tu lakini in practice hakuna hicho kitu, wengi ni verses.

Ndipo nakuleta kwenye point yangu, huyo dully kaonesha tweet za kufira wenzake toka 2011 that means in btn hapo atakua nae alishawekwa mashine tena akaililia kama unavyoililia wewe
 
Naelewa hao versatiles.

Point yangu ilikua ni hakuna clear line kati ya watu wanaojiidentify kama tops na bottoms, elewa tofauti hapo. Yaan mtu publicly anaweza sema yeye ni top ila kiukweli yeye pia anabottom sometimes ambae kwa maana yako ndio versatile.

Na ilifanyika study kabisa nitakuwekea link hapa, na juu niliokosea sio 2 out of 30 ni 28 out of 30 ambao ni self indetified kama tops nao kuna muda wanatombwa. Usipingane na study za wazungu binti sabb hata huo ushoga mmewaiga haohao wazungu. Kiufupi hio pure top unayoongelea ni theoretical tu lakini in practice hakuna hicho kitu, wengi ni verses.

Ndipo nakuleta kwenye point yangu, huyo dully kaonesha tweet za kufira wenzake toka 2011 that means in btn hapo atakua nae alishawekwa mashine tena akaililia kama unavyoililia wewe
Yaan mtu akiwa anakula na kuliwa huyo sio Top wala bottom, ni VERSATILE.

narudia Tops pure wako, na bottoms pure wako pia.

Labda hujataka kunielewa, sijakukatalia kuwa Verse kuji identify km T pale anapoona fursa kwa T, ila nachokataa kusema eti hakuna Tops pure ktk industry,

Huko Ulaya wao wameshazoea kulana zam zam, ila huku Africa, kuna m1 lazima a act km Ke, na mwingine km Me, ndo unakutana na TOPS & BOTTOMS. thou VERSATILES pia wapo.

Sijagusia hawa Bisexual Tops, hawa wengi ni waume za watu na wana familia zao, au wako na wanawake na pia Bottoms.

Kwa kifupi Clear line ipoo, tena rahisi kabisaa.
 
Yaan mtu akiwa anakula na kuliwa huyo sio Top wala bottom, ni VERSATILE.

narudia Tops pure wako, na bottoms pure wako pia.

Labda hujataka kunielewa, sijakukatalia kuwa Verse kuji identify km T pale anapoona fursa kwa T, ila nachokataa kusema eti hakuna Tops pure ktk industry,

Huko Ulaya wao wameshazoea kulana zam zam, ila huku Africa, kuna m1 lazima a act km Ke, na mwingine km Me, ndo unakutana na TOPS & BOTTOMS. thou VERSATILES pia wapo.

Sijagusia hawa Bisexual Tops, hawa wengi ni waume za watu na wana familia zao, au wako na wanawake na pia Bottoms.

Kwa kifupi Clear line ipoo, tena rahisi kabisaa.
Fani yako hii, wewe ni yupi kati ya hizo categories?
 
Yaan mtu akiwa anakula na kuliwa huyo sio Top wala bottom, ni VERSATILE.

narudia Tops pure wako, na bottoms pure wako pia.

Labda hujataka kunielewa, sijakukatalia kuwa Verse kuji identify km T pale anapoona fursa kwa T, ila nachokataa kusema eti hakuna Tops pure ktk industry,

Huko Ulaya wao wameshazoea kulana zam zam, ila huku Africa, kuna m1 lazima a act km Ke, na mwingine km Me, ndo unakutana na TOPS & BOTTOMS. thou VERSATILES pia wapo.

Sijagusia hawa Bisexual Tops, hawa wengi ni waume za watu na wana familia zao, au wako na wanawake na pia Bottoms.

Kwa kifupi Clear line ipoo, tena rahisi kabisaa.
Tusitoke nje ya point,

point ni Dully Anafirwa.

Kuna tweet hapo kabisa anasema "Lets ride" inaonekana ni fundi wa kuikatikia kama wewe
 
Back
Top Bottom