Iliyokuwa Account (X) ya 'Abdul' imeanza kukanushwa

Iliyokuwa Account (X) ya 'Abdul' imeanza kukanushwa

DuaZaMama

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2025
Posts
1,882
Reaction score
4,152
Katika mitandao ya Kijamii ikiwemo Instagram baadhi ya watu wameanza kuikanusha iliyokuwa account ya X ya Abdul, kwa kuandika vitu sawa mfano ni ZUNGU na Middle Simba wamekopi na kupesti.

Je ni taarifa waliyopewa na mhusika ili wafanye hivi?

"Taarifa hizi zinazosambazwa X zinalenga uchafuzi wa haiba ya mtu.

Kupitia Mitandao ya Kijamii hasa Mtandao wa X (zamani Twitter) baadhi ya Watu wakiwepo wanaojiita Wanaharakati wameonekana wakisambaza picha zenye mfumo wa “screenshot” kumuhusisha ndugu Abdul Ameir Wakimuhusisha na vitendo vya uvunjifu wa maadili na kutumia Lugha chafu kuandika jumbe mbalimbali, taarifa ambazo ni wazi zinalenga kupotosha umma.

Wanaosambaza upotoshaji huo asilimia kubwa ni wale ambao wamekuwa wakiipinga Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, hivyo wanafanya hivyo wakiwa na lengo la kuichafua Serikali kutokana na kuhusisha taarifa hizo na mtoto wa Rais Samia Suluhu Hassan".

Pia Soma: Tweet za Abdul Ameir zaleta taharuki huko Twitter
1762757103703.png


1762757215991.png
 
Taarifa hizi zinazosambazwa X zinalenga uchafuzi wa haiba ya mtu.

Kupitia Mitandao ya Kijamii hasa Mtandao wa X (zamani Twitter) baadhi ya Watu wakiwepo wanaojiita Wanaharakati wameonekana wakisambaza picha zenye mfumo wa “screenshot” kumuhusisha ndugu Abdul Ameir Wakimuhusisha na vitendo vya uvunjifu wa maadili na kutumia Lugha chafu kuandika jumbe mbalimbali, taarifa ambazo ni wazi zinalenga kupotosha umma.

Wanaosambaza upotoshaji huo asilimia kubwa ni wale ambao wamekuwa wakiipinga Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, hivyo wanafanya hivyo wakiwa na lengo la kuichafua Serikali kutokana na kuhusisha taarifa hizo na mtoto wa Rais Samia Suluhu Hassan.
View attachment 3499723

View attachment 3499724
1. Je U fake wake ni upi?
 
Sasa Zungu ndio anakanusha? Huyu mtu mzima hovyo nae. Kutwa siku hizi makwapani kwa huyu mtoto. Hawa ndio wazee wanaotufikisha pabaya kama nchi. Uchawa tuuu wanashindwa kushauri vitu vya maana kwa nchi, wao ni kujipendekeza mwanzo mwisho.
Huenda atakuwa Zeruzeru wa kwanza Tz anashiriki mambo ya Liwati
 
Hii familia imekosa washauri kukaa kimya ingetosha hao wanaotetea pembeni wanamcheka pia
 
Back
Top Bottom