Tweet za Abdul Ameir zaleta taharuki huko Twitter

Tweet za Abdul Ameir zaleta taharuki huko Twitter

Kuna mjadala umeibuka kwenye mtandao wa twitter au X kuhusu tweets/posts za Abdul. Hizi ni baadhi hapa chini: kazi kweli kweli.



Kwa hii tweet hapa chini: Je ni yeye tumdhaniaye?? 😆

Kagueni vizuri huko,

mfiraji mara nyingi nae huwa anafirwa na kama bado it's just a matter of time anagonoa mwenyewe wahuni wanaweka.

Am sure huyo dogo ametombwa na yeye, sio laana hizi, na ndio maana wamemteka diamond na jux, nahisi ndio kampani moja maana nliambiwa kuna nyumba huko masaki wanafanya ufuska wa ajabu sana hata diddy akasome
 
Leo nimepata jibu kwa nini huyu Abdul hapati nafasi za kisiasa, kumbe mama Analinda hili toto tusijue.

Tufanye mpango wa kusikia sauti yake.

Mtu akiinua mguu hivi anatia mashaka
View attachment 3499534

1000145469-jpg.3499535
Aisee kumbe mtoto msenge sana huyu qmmke zake
 
Kwa muonekano wake huyo Dully, mbona sioni km ni basha? Anaonesha yeye ndo Analiwa.

Kumbe kweli nae yuko ktk industry, tena hajifichii, yuko wazi waziii.

Duuuh mabwakuuuu!!!
Science inasema hakuna tops na bottoms bali wote wanalika hizo ni label tu za moment, one sex anapigwa next analazwa.

Walifanya hio study wakahoji hadi gay pormstars wengi, 28 out of 30 gay pornstars wanaojiita top wakajulikana nao wanakazwa tena willingly.

Ushoga ni sexual fantasy ambayo ni endless, ukianza kuchonvya utatamani tu kuchovywa in due time.

Mwisho dully anakazwa, na hii nilisikia kwa jamaa yangu akasema wana mi-apartments huko masaki wanafanya ufuska na wasanii wengi wa kiume
 
Kagueni vizuri huko,

mfiraji mara nyingi nae huwa anafirwa na kama bado it's just a matter of time anagonoa mwenyewe wahuni wanaweka.

Am sure huyo dogo ametombwa na yeye, sio laana hizi, na ndio maana wamemteka diamond na jux, nahisi ndio kampani moja maana nliambiwa kuna nyumba huko masaki wanafanya ufuska wa ajabu sana hata diddy akasome
Sio nyumba tu, kambi pendwa ni pale regency hotel mzee.
 
Science inasema hakuna tops na bottoms bali wote wanalika hizo ni label tu za moment, one sex anapigwa next analazwa.

Walifanya hio study wakahoji hadi gay pormstars wengi, 2 out of 30 gay pornstars wanaojiita top wakajulikana nao wanakazwa tena willingly.

Ushoga ni sexual fantasy ambayo ni endless, ukianza kuchonvya utatamani tu kuchovywa in due time.

Mwisho dully anakazwa, na hii nilisikia kwa jamaa yangu akasema wana mi-apartments huko masaki wanafanya ufuska na wasanii wengi wa kiume
Niliwahi sikia kwa mdada ana date mtu mkubwa Sana serikalin. Amesema kuna sehem masaki kuna kila aina za starehe unaambiwa huko ukiingia huwezi jua mchana wala usiku. Sema hakutaja kuhusu Mambo ya ushoga.
Alisema wasanii na watu maarufu wenye HeLa zao ndo Kiwanja Chao.... Swimming pools, casino, na kila aina ya starehe zimo humo. Huko kuona watu wakiwa uchi kawaida. Sema haparuhusiwi kurikodi chochote
 
Science inasema hakuna tops na bottoms bali wote wanalika hizo ni label tu za moment, one sex anapigwa next analazwa.

Walifanya hio study wakahoji hadi gay pormstars wengi, 2 out of 30 gay pornstars wanaojiita top wakajulikana nao wanakazwa tena willingly.

Ushoga ni sexual fantasy ambayo ni endless, ukianza kuchonvya utatamani tu kuchovywa in due time.

Mwisho dully anakazwa, na hii nilisikia kwa jamaa yangu akasema wana mi-apartments huko masaki wanafanya ufuska na wasanii wengi wa kiume
Si uwataje tu
 
Niliwahi sikia kwa mdada ana date mtu mkubwa Sana serikalin. Amesema kuna sehem masaki kuna kila aina za starehe unaambiwa huko ukiingia huwezi jua mchana wala usiku. Sema hakutaja kuhusu Mambo ya ushoga.
Alisema wasanii na watu maarufu wenye HeLa zao ndo Kiwanja Chao.... Swimming pools, casino, na kila aina ya starehe zimo humo. Huko kuona watu wakiwa uchi kawaida. Sema haparuhusiwi kurikodi chochote
Na ukiingia hutamani kutoka starehe zote zipo ili uingie lazima uwe na connection
 
Back
Top Bottom