Tuweni makini na marafiki tulio nao

Tuweni makini na marafiki tulio nao

Nimesomea nae kwanzia o level hadi chuo

Ukitombi siwezi bisha maana ni mwanaume na muda wote sipo nae Kwahiyo sijui ayatendayo!!

Sina maringo wala kudeka, kuhusu kumtaka ni mwanamke ndio aliyemtaka if I could be able to post those screenshots ungesema we mwenyewe, txts ni nyingi moja wapo kama hizi
“Shem Upo? Za siku? Kuna vitu nataka nikuambie”
“Shem nakupigia Uko busy kama Uko Free naomba tutoke niko bored”
“Shem tunaweza kwenda kunnywa wine pamoja”
“Shem unabody nzuri shoga angu anafaidi”


Msgs ni nyingi, na nilipomrudia alivyokua ananijibu ni kama alijiandaa hivi Incase nikijua ukweli, maana hadi voice note zake alinitumia nikamforwadia ye mwenyewe bidada ajikane[emoji28][emoji28] alichonijibu tu kwahiyo natakaje[emoji23][emoji23]jamani


Sent from my iPhone using JamiiForums
Punguza stress mama kijacho kitulize lea mimba si unajua stress sio nzuri kwa hali uliyonayo eeh

Kwa kukuhakikishia tu ni kwamba bebi dadi atamla rafiki yako nae atamuita bebi dadi km wewe yani
 
Kweli kabisa, nimejifunza mengi


Sent from my iPhone using JamiiForums

Mimi nina jamaa yangu ambae ni rafiki yangu wa karibu, nimeishi nae nikagundua ni snitch, kwa sasa naishi nae kwa akili ishu zangu ambazo naona niza mhimu huwa simuelezi nafanya kivyangu vyangu,
So be carefully mamy
 
mkuu huenda aliona unafaidi mno??

Yeah maana hata vitu alivyosema ni uongo na kutaka kulala nae, simtetei mwanaume maana ukweli m mwenyewe nimejionea na nikamtafuta tena kumuuliza kulikoni ila badala yake anajibu kama hatujawahi kua na marafiki hata kidogo basi nikajua tu Tatizo ni yeye!! Maana kuna vitu vingine ni vya 2014 huko kamwambia[emoji28][emoji28]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Punguza stress mama kijacho kitulize lea mimba si unajua stress sio nzuri kwa hali uliyonayo eeh

Kwa kukuhakikishia tu ni kwamba bebi dadi atamla rafiki yako nae atamuita bebi dadi km wewe yani

Hahah Sio mbaya, Mimi na bbydady waislam, yeye mkristo Kwahiyo namkaribisha


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Pole dear, kwenye mahusiano yako usithubutu kumshirikisha rafiki kwa lolote, lazima uambulie kulizwa tu!. Binafsi sihitaji mazoea kabisa na mtu anayeitwa shemeji iwe kwa ndugu au rafiki.
 
Mimi nina jamaa yangu ambae ni rafiki yangu wa karibu, nimeishi nae nikagundua ni snitch, kwa sasa naishi nae kwa akili ishu zangu ambazo naona niza mhimu huwa simuelezi nafanya kivyangu vyangu,
So be carefully mamy

Mm nilimgundua december nikampotezea mazima simtafuti hata akinitafuta sio kama ile zamani, akawa hajui chochote kuhusu mm hata kua na mimba kubwa tu hajui, wala nilipo hajui


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mimi nilimwamini mtoto wa ndugu yangu,
Ila siku akaja kusema kwa ndugu wengine kwamba Ba mdogo ananitongoza.

Yakapita.baada ya kupita miaka kadhaa ,
Mwanaume akaaumua kufunguka mwenyewe toka walivyoanzana mpaka wakapelekana hotelini,
Afu wanasema hawajakwichikwichi.
Na wote nawajua ni malaya mbwa.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Nikamwambia me nimekusamehe.ila hunifai tena.
Muoe huyo ndugu yangu.
Sijui hata walimalizana vip mpaka leo.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] wanaume hawa.
pole yako....
Ila nilimlaumu huyo ndugu yangu.alikuwa anajua kabisa anae nitongoza ni mwanaume wa ndugu yangu.ila kwa umalaya wake tu akaamua Nikomeshe.
[emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kila nikifikiria muda niliopoteza kwenye mapenzi bora kwenda shamba kulima...



Ni wakati wako bi Dada pambana.

Pole dear


Sasa tayari tunatarajia kua na familia pamoja, wote tunapambana sababu ya mtoto


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Pole dear, kwenye mahusiano yako usithubutu kumshirikisha rafiki kwa lolote, lazima uambulie kulizwa tu!. Binafsi sihitaji mazoea kabisa na mtu anayeitwa shemeji iwe kwa ndugu au rafiki.

Ndio nimejifunza nilikua nasikiaga tu kwa watu na kuona kwenye movies sasa imenitokea


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Bibie ongeza ufundi, mbwembe na madoido. Kama ulikuwa unatembea sasa anza kukimbia.

Usipoziba huo ufa utapata hasara kujenga ukuta.

Unaweza hata ukapaa pia na bado ukuta ukaanguka, mapenzi hayana formula wala sijui kufanyaje mtu akiamua kufanya lake anafanya tu haijalishi ni una mbwembwe wala madoido kiasi gani


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom