Tuweni makini na marafiki tulio nao

Tuweni makini na marafiki tulio nao

Nimesomea nae kwanzia o level hadi chuo

Ukitombi siwezi bisha maana ni mwanaume na muda wote sipo nae Kwahiyo sijui ayatendayo!!

Sina maringo wala kudeka, kuhusu kumtaka ni mwanamke ndio aliyemtaka if I could be able to post those screenshots ungesema we mwenyewe, txts ni nyingi moja wapo kama hizi
“Shem Upo? Za siku? Kuna vitu nataka nikuambie”
“Shem nakupigia Uko busy kama Uko Free naomba tutoke niko bored”
“Shem tunaweza kwenda kunnywa wine pamoja”
“Shem unabody nzuri shoga angu anafaidi”


Msgs ni nyingi, na nilipomrudia alivyokua ananijibu ni kama alijiandaa hivi Incase nikijua ukweli, maana hadi voice note zake alinitumia nikamforwadia ye mwenyewe bidada ajikane[emoji28][emoji28] alichonijibu tu kwahiyo natakaje[emoji23][emoji23]jamani


Sent from my iPhone using JamiiForums
Pole sana Dada. Chanzo ni nini hadi Shoga yako amuonr wa kwako ni dhahabu?? Je uliwahi kumsimulia namna unavyokula.utamu wa Babydady wako hadi akautamani.? Yaani alitaka akupiku hadi ampe 0714?? Duuh huyo mwanaume atakuwa ana pesa sana.
 
Halafu hii michezo ya kuibiana wapenzi iko sana kwa wanawake sijui kwa nini?? Inaonekana wanawake wanapenda kuonja onja sana.
Huku field( mtaani) matukio kama haya wanawake kulalamika kuvamiwa kwenye mahusaiano hadi ndoa zao na marafiki ni nyingi mno.

Tatizo tunajiachia sana kwa kuwaamini, we unajua ni rafiki yako kumbe mwenzio hata hakuchukulii hivyo[emoji28] bwana anakukojolesha unamwambia sijui kafanyaje tunasema kumbe moyoni anakuambia we subiri tu🤸🏼‍♀️🤸🏼‍♀️


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hivi mnawatoleaga wapi hao marafiki wa kuamini hivyo?

Bwana ako ni kitombi jiandae kisaikolojia

Uko mkoa mwingine unategemea bebidadi amle nani?

Punguza kudeka na maringo (Eti hajakuzidi kitu ingekuwa hivyo asingemtaka rafiki yako)
Nyie wanawake wazuri mna majivuno sana. Unakaa mkoa mwingine halafu unataka mume asitombe?. Sio rahisi. Mke wangu hata kusafiri tu wiki mbili bila mimi hakubali. Sio kwa sababu mimi nina tabia mbaya hapana; Bali anajali anajua anytime nahitaji huduma. Mimi ni mume wa mtu bwana. Huduma bora nizipate kwa wakati.
 
Tatizo tunajiachia sana kwa kuwaamini, we unajua ni rafiki yako kumbe mwenzio hata hakuchukulii hivyo[emoji28] bwana anakukojolesha unamwambia sijui kafanyaje tunasema kumbe moyoni anakuambia we subiri tu🤸🏼‍♀️🤸🏼‍♀️


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hapo kwenye hizo stori za kukojolesha ndio balaa. Maana ndio tatizo la wanawake wengi hawakojozwi sasa unavyojidai kuwa unakojozwa mara mbili kwa wiki wakati mwenzako ana mwaka wa pili hajakojoa ni hatari.
 
Nyie wanawake wazuri mna majivuno sana. Unakaa mkoa mwingine halafu unataka mume asitombe?. Sio rahisi. Mke wangu hata kusafiri tu wiki mbili bila mimi hakubali. Sio kwa sababu mimi nina tabia mbaya hapana; Bali anajali anajua anytime nahitaji huduma. Mimi ni mume wa mtu bwana. Huduma bora nizipate kwa wakati.
Pengine pooote umepatia na mie wangu namfata km kobe na jumba lake yani ila hapo pa mwanamke mzuri nadhani hapanihusu, 'mume wa mtu'
 
Habari zenu wakuu!

Asanteni wote mlionipa ushauri from the previous post

Kitu nilichogundua ama kupata somo ni kua kutokumuamini yoyote Yule haswa marafiki zetu wa karibu sana maana anakujua na muda wowote anaweza kubadirika.

Huyu aliyokua rafiki yangu ni wa muda mrefuuu sana Yan sana almost 5+yrs, katika urafiki wetu tumepitia/tumefanya mambo mengi, mazuri na mabaya.

Mwaka jana nilibahatika kupata mwenza na nilimshirikisha from the scratch of our relationship btn me n the bbydady, kwa kua ni rafiki yangu wa karibu na ninamjua wake sikua na hiyana kumtambulisha kwa mtu wangu, kumbe ndio namkaribisha nyoka mwenye sumu kali


Kilichofanya nigundue, kwanza ni Mungu tu pili mwaka jana hiyo aliweza kuwasiliana na mtu wangu bila mm kujua baada ya kujua nikamuweka mbali yangu, n Mr pia nikamwambia sitaki wae na mazoea tena.

Sasa baada ya kuona sipo close nae tena as we used to be, na nikahama kabisa mkoa sikumtafuta wala kumwambia chochote kunihusu, ndio kumtafuta bbydady wangu na kumwambia vitu vya uongo kuhusu mm kuanzia February hadi March, hapo mimi Sijui chochote kinachoendelea, na wote wako mbali na mimi!!

Nikatumia technic kumpigia mwanamke kwanza nikamwambia nimeona mawasiliano yenu hadi picha ulizokua unamtumia (hapo Sijui chochote) kweli bi dada akaanza kujing’atang’ata japo alikataa hawajawasiliana tangu mwaka jana, sikumpa nafasi, muda huo huo nikampigia bbydady nikamwambia nimejua ukweli wote nachotaka nikusikia upande wako maana mwenzako keshakubali mnawasiliana na msgs zako kanitumia, kweli bbydady nae akajaa akanimwagia ukweli wote hadi screenshots zao!!! Dah’ hii pia ni siku mojawapo niliyowahi kuumia zaidi hapa duniani, bi dada kajimaliza yote yaukweli na uongo in short mambo ni mengi, hadi alitaka kumpa tigo bbydady (ukweli wanaujua wao japo mwanaume kakataa hajawahi kumla)

Nyie mliokua mnauliza maybe kanizidi viwango, hakuna chochote alichonizidi ningeweza kuweka picha ila ni kwaajili tu ya privacy

Bbydady nishamsamehe Maana ndio tunatarajia kupata mtoto panapomajaaliwa, ila urafiki na huyo bidada ndio kwishnehi.. nimemblock kote, mengine nimemuachia Mungu mwenyewe atende kama ambavyo alitaka nijue pasipo wao wenyewe kufahamu!!

Cha mwisho, tusiwaamini sana rafiki zetu hata ndugu muda mwingine, haijalishi mna muda mrefu kiasi gani Au mambo mangapi mmefanya pamoja, Mimi huyu alivyonibadilikia hadi sasa naona naota[emoji1][emoji1] Pia kufunguka kila kitu kwa marafiki Sio poa hujui la moyoni mwake, nimejifunza pakubwa, nililazwa kwa muda ila sasa naendelea poa mimi na kijacho wangu

Muwe makini sana aiseee!! People change...


Sent from my iPhone using JamiiForums
Duh mtego wa Tigo tena.. Sidhani kama jamaa alitoka.. Hahahahaha
 
Mimi nilimwamini mtoto wa ndugu yangu,
Ila siku akaja kusema kwa ndugu wengine kwamba Ba mdogo ananitongoza.

Yakapita.baada ya kupita miaka kadhaa ,
Mwanaume akaaumua kufunguka mwenyewe toka walivyoanzana mpaka wakapelekana hotelini,
Afu wanasema hawajakwichikwichi.
Na wote nawajua ni malaya mbwa.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Nikamwambia me nimekusamehe.ila hunifai tena.
Muoe huyo ndugu yangu.
Sijui hata walimalizana vip mpaka leo.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] wanaume hawa.
pole yako....
Ila nilimlaumu huyo ndugu yangu.alikuwa anajua kabisa anae nitongoza ni mwanaume wa ndugu yangu.ila kwa umalaya wake tu akaamua Nikomeshe.
[emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi sijakuelewa kabisa. Alie elewa naomba anisaidie jamani

God save us
 
Kwasasa nilipo yeye ndio kila kitu, siwezi kukurupuka kuachana nae na keshanionesha vihakiki vyote vya mm kumsamehe wao kuwasiliana, hayo mengine yatafata baadae mtt akishazaliwa kwasasa nimeamua kutuliza akili yangu tu nimemsamehe kiroho safi


Sent from my iPhone using JamiiForums
Nadhani hujamsamehe ila umeamua kupitezea sababu ya support unayopata.

God save us
 
Habari zenu wakuu!

Asanteni wote mlionipa ushauri from the previous post

Kitu nilichogundua ama kupata somo ni kua kutokumuamini yoyote Yule haswa marafiki zetu wa karibu sana maana anakujua na muda wowote anaweza kubadirika.

Huyu aliyokua rafiki yangu ni wa muda mrefuuu sana Yan sana almost 5+yrs, katika urafiki wetu tumepitia/tumefanya mambo mengi, mazuri na mabaya.

Mwaka jana nilibahatika kupata mwenza na nilimshirikisha from the scratch of our relationship btn me n the bbydady, kwa kua ni rafiki yangu wa karibu na ninamjua wake sikua na hiyana kumtambulisha kwa mtu wangu, kumbe ndio namkaribisha nyoka mwenye sumu kali


Kilichofanya nigundue, kwanza ni Mungu tu pili mwaka jana hiyo aliweza kuwasiliana na mtu wangu bila mm kujua baada ya kujua nikamuweka mbali yangu, n Mr pia nikamwambia sitaki wae na mazoea tena.

Sasa baada ya kuona sipo close nae tena as we used to be, na nikahama kabisa mkoa sikumtafuta wala kumwambia chochote kunihusu, ndio kumtafuta bbydady wangu na kumwambia vitu vya uongo kuhusu mm kuanzia February hadi March, hapo mimi Sijui chochote kinachoendelea, na wote wako mbali na mimi!!

Nikatumia technic kumpigia mwanamke kwanza nikamwambia nimeona mawasiliano yenu hadi picha ulizokua unamtumia (hapo Sijui chochote) kweli bi dada akaanza kujing’atang’ata japo alikataa hawajawasiliana tangu mwaka jana, sikumpa nafasi, muda huo huo nikampigia bbydady nikamwambia nimejua ukweli wote nachotaka nikusikia upande wako maana mwenzako keshakubali mnawasiliana na msgs zako kanitumia, kweli bbydady nae akajaa akanimwagia ukweli wote hadi screenshots zao!!! Dah’ hii pia ni siku mojawapo niliyowahi kuumia zaidi hapa duniani, bi dada kajimaliza yote yaukweli na uongo in short mambo ni mengi, hadi alitaka kumpa tigo bbydady (ukweli wanaujua wao japo mwanaume kakataa hajawahi kumla)

Nyie mliokua mnauliza maybe kanizidi viwango, hakuna chochote alichonizidi ningeweza kuweka picha ila ni kwaajili tu ya privacy

Bbydady nishamsamehe Maana ndio tunatarajia kupata mtoto panapomajaaliwa, ila urafiki na huyo bidada ndio kwishnehi.. nimemblock kote, mengine nimemuachia Mungu mwenyewe atende kama ambavyo alitaka nijue pasipo wao wenyewe kufahamu!!

Cha mwisho, tusiwaamini sana rafiki zetu hata ndugu muda mwingine, haijalishi mna muda mrefu kiasi gani Au mambo mangapi mmefanya pamoja, Mimi huyu alivyonibadilikia hadi sasa naona naota[emoji1][emoji1] Pia kufunguka kila kitu kwa marafiki Sio poa hujui la moyoni mwake, nimejifunza pakubwa, nililazwa kwa muda ila sasa naendelea poa mimi na kijacho wangu

Muwe makini sana aiseee!! People change...


Sent from my iPhone using JamiiForums
Yes ppl change and expect ur bady dady to change too
 
Pole sana Dada. Chanzo ni nini hadi Shoga yako amuonr wa kwako ni dhahabu?? Je uliwahi kumsimulia namna unavyokula.utamu wa Babydady wako hadi akautamani.? Yaani alitaka akupiku hadi ampe 0714?? Duuh huyo mwanaume atakuwa ana pesa sana.

Walaa kawaida tu sema sio mbahiri kabisa ni mtoaji, pia mara nyingi nilikua na huyo rafiki yangu so akituma hela anaona tunatoka, au akiniagiza vitu namwambia twende bby kaniagiza hivi na hivi


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom