Tuweni makini na marafiki tulio nao

Tuweni makini na marafiki tulio nao

Sababu zinazokufanya ummwage rafiki zitumie pia kimwaga Mr wako. Yeye ndiyo mjinga zaidi. Biblia ilishamaliza kuhusu mwanamke sasa shemeji yetu ikaweje akafuatisha?
ni dhahiri mumeo kitombi na ushahidi unao. sasa huko alipo anapigaje machine
 
Punguza sauti watoto hawajalala watasikia
Hivi mnawatoleaga wapi hao marafiki wa kuamini hivyo?

Bwana ako ni kitombi jiandae kisaikolojia

Uko mkoa mwingine unategemea bebidadi amle nani?

Punguza kudeka na maringo (Eti hajakuzidi kitu ingekuwa hivyo asingemtaka rafiki yako)
[/QUOTE
 
Huyo mwanaume ni kichomi kumbuka uyaonayo kwenye mahusiano yako kabla ya ndoa ndivyo yatakavyo kuwa ndani ya ndoa

Kifupi mwana angekuwa smart angekwambia mapema “ sitaki uwe na mazoea na huyu rafiki ako....then wewe ungejiongeza why kakaa kimya mpaka wewe ndio ugundue upuuzi wao

Mapenzi ni upofu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Wewe ni mzuri, ila inaweza usiwe mtamu, yani huwezi finyia kwa ndani, elasticity imeisha.
Msiwe mnajidanganya na huo uzuri wa makeup.
 
Kwani bahati mbaya ningeshindwa kuitoa? Yeye ndio wa kwanza kuijua kabla yangu mm nimejua baada ya kupima 2wks ningeamua ningetoa, nikaamua kuitunza!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums

Nimesoma reply zako unatumia nguvu nyingi sana kumtetea bbydady wako kifupi ata ukimkamata uwezo wa kumuacha huna

Cha msingi punguza kisirani cha mahusiano lea mimba acha kuishi kama mpelelezi wanaume hatueleweki unaweza achwa apo akaolewa rafiki ako


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hakuna raha ya kuchepuka kama hiyo ya kufuatiliwa na wife...manake hapo lazima wanaemndelea kuwasiliana kama kawaida na kukucheka kichizi...we mjamzito tulia usaidiwe..huwezi ukablock njia zote acha uboya.....mambo ya mitandao acha kabisa
 
Nimesoma reply zako unatumia nguvu nyingi sana kumtetea bbydady wako kifupi ata ukimkamata uwezo wa kumuacha huna

Cha msingi punguza kisirani cha mahusiano lea mimba acha kuishi kama mpelelezi wanaume hatueleweki unaweza achwa apo akaolewa rafiki ako


Sent from my iPhone using JamiiForums

Huyu hana pa kwenda kwa sasa..akiendelea na usumbufu rafiki yake ndiye atakayekuwa mke
 
Sababu zinazokufanya ummwage rafiki zitumie pia kimwaga Mr wako. Yeye ndiyo mjinga zaidi. Biblia ilishamaliza kuhusu mwanamke sasa shemeji yetu ikaweje akafuatisha?
ni dhahiri mumeo kitombi na ushahidi unao. sasa huko alipo anapigaje machine

Kwahiyo nikimwaga ndio ataacha ukitombi Au nitakutana na ambaye sio kitombi[emoji848][emoji848]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Huyo mwanaume ni kichomi kumbuka uyaonayo kwenye mahusiano yako kabla ya ndoa ndivyo yatakavyo kuwa ndani ya ndoa

Kifupi mwana angekuwa smart angekwambia mapema “ sitaki uwe na mazoea na huyu rafiki ako....then wewe ungejiongeza why kakaa kimya mpaka wewe ndio ugundue upuuzi wao

Mapenzi ni upofu


Sent from my iPhone using JamiiForums

Usemayo ni ya kweli


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Nimesoma reply zako unatumia nguvu nyingi sana kumtetea bbydady wako kifupi ata ukimkamata uwezo wa kumuacha huna

Cha msingi punguza kisirani cha mahusiano lea mimba acha kuishi kama mpelelezi wanaume hatueleweki unaweza achwa apo akaolewa rafiki ako


Sent from my iPhone using JamiiForums

Haya endelea kuamini unavyoamini wewe!!! Ndoa ni baraka nikikosea kwake akaolewa rafiki yangu nitajua kabisa haikua baraka/rizki yangu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Huyu hana pa kwenda kwa sasa..akiendelea na usumbufu rafiki yake ndiye atakayekuwa mke

Kwahiyo unataka niende wapi[emoji5][emoji5]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
siku zote wanawake wenyewe kwa wenyewe hawapatani sishangai kwa Hilo anyway hongera mama kijacho soon tutamwona chalii wetu
 
Kwahiyo unataka niende wapi[emoji5][emoji5]


Sent from my iPhone using JamiiForums
Mim nahis lakin sina uhakika wanaume 90% wanafanana na bby dady, bila shaka hiyo mimba yako ndio ya kwanza kwake ni kama anakosa vitu flan vya kiume hivi lakin may be anaweza kubadilika umri ukisonga kidogo, nakubaliana na wew urafiki wa moyo na maini sio mzuri bila kujali jinsia,

Sitaki kusema uache kuringa ( kuringishia ) binadam wengi wako negative kwenye hili (sio wote ), kwanin unakaa mbali na mwenzio fanya fanya kabla au soon baada ya kujifungua uwe karibu na mwenzio(distance) is a major threat at all levels in relationship. Be positive unaonekana kama upo mguu nje mguu ndani, umeshampenda na kumsamehe makosa yake be positive time will judge. Nakutakia kila la kheri ujifungue salama na sina maana hujui nin cha kufanya wakati wa ujauzito lakin jitahidi kufuatilia elimu ya ujauzito kwa kadri utakavyojaaliwa na kama hali itaruhusu bas jifungulie hospital yenye uzoefu.
 
Ukweli mchungu ni kwamba baharia mwenzetu bwana babydady ni kitombi maana mwanaume anayejielewa asingelea mahusiano yasiyo na afya na yanayoweza kukuumiza ,NATABIRI jamaa atakuumiza sana maishani hasa kutafuna ndugu zako na marafiki huyu ni ancient kabisa
 
Mim nahis lakin sina uhakika wanaume 90% wanafanana na bby dady, bila shaka hiyo mimba yako ndio ya kwanza kwake ni kama anakosa vitu flan vya kiume hivi lakin may be anaweza kubadilika umri ukisonga kidogo, nakubaliana na wew urafiki wa moyo na maini sio mzuri bila kujali jinsia,

Sitaki kusema uache kuringa ( kuringishia ) binadam wengi wako negative kwenye hili (sio wote ), kwanin unakaa mbali na mwenzio fanya fanya kabla au soon baada ya kujifungua uwe karibu na mwenzio(distance) is a major threat at all levels in relationship. Be positive unaonekana kama upo mguu nje mguu ndani, umeshampenda na kumsamehe makosa yake be positive time will judge. Nakutakia kila la kheri ujifungue salama na sina maana hujui nin cha kufanya wakati wa ujauzito lakin jitahidi kufuatilia elimu ya ujauzito kwa kadri utakavyojaaliwa na kama hali itaruhusu bas jifungulie hospital yenye uzoefu.

Kweli yote uyasemayo🤝🤝 amiin shukrani sana[emoji1431]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ukweli mchungu ni kwamba baharia mwenzetu bwana babydady ni kitombi maana mwanaume anayejielewa asingelea mahusiano yasiyo na afya na yanayoweza kukuumiza ,NATABIRI jamaa atakuumiza sana maishani hasa kutafuna ndugu zako na marafiki huyu ni ancient kabisa

Haya yakianza kutokea nitakushirikisha ndugu mtabiri


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom