Tuweni makini na marafiki tulio nao

Tuweni makini na marafiki tulio nao

Habari zenu wakuu!

Asanteni wote mlionipa ushauri from the previous post

Kitu nilichogundua ama kupata somo ni kuwa kutokumuamini yeyote yule haswa marafiki zetu wa karibu sana maana anakujua na muda wowote anaweza kubadilika.

Huyu aliyekuwa rafiki yangu ni wa muda mrefu sana Yani sana almost 5+yrs, katika urafiki wetu tumepitia/tumefanya mambo mengi, mazuri na mabaya.

Mwaka jana nilibahatika kupata mwenza na nilimshirikisha from the scratch of our relationship btn me and the bbydady, kwa kuwa ni rafiki yangu wa karibu na ninamjua wake sikuwa na hiyana kumtambulisha kwa mtu wangu, kumbe ndio namkaribisha nyoka mwenye sumu kali

Kilichofanya nigundue, kwanza ni Mungu tu pili mwaka jana hiyo aliweza kuwasiliana na mtu wangu bila mimi kujua baada ya kujua nikamuweka mbali yangu, na Mr pia nikamwambia sitaki wawe na mazoea tena.

Sasa baada ya kuona sipo close naye tena as we used to be, na nikahama kabisa mkoa sikumtafuta wala kumwambia chochote kunihusu, ndio kumtafuta bbydady wangu na kumwambia vitu vya uongo kuhusu mimi kuanzia February hadi March, hapo mimi Sijui chochote kinachoendelea, na wote wako mbali na mimi!!

Nikatumia technic kumpigia mwanamke kwanza nikamwambia nimeona mawasiliano yenu hadi picha ulizokuwa unamtumia (hapo Sijui chochote) kweli bi dada akaanza kujing’atang’ata japo alikataa hawajawasiliana tangu mwaka jana, sikumpa nafasi, muda huo huo nikampigia bbydady nikamwambia nimejua ukweli wote nachotaka nikusikia upande wako maana mwenzako keshakubali mnawasiliana na msgs zako kanitumia, kweli bbydady naye akajaa akanimwagia ukweli wote hadi screenshots zao!!! Dah’ hii pia ni siku mojawapo niliyowahi kuumia zaidi hapa duniani, bi dada kajimaliza yote ya ukweli na uongo in short mambo ni mengi, hadi alitaka kumpa tigo bbydady (ukweli wanaujua wao japo mwanaume kakataa hajawahi kumla)

Nyie mliokuwa mnauliza maybe kanizidi viwango, hakuna chochote alichonizidi ningeweza kuweka picha ila ni kwaajili tu ya privacy

Bbydady nishamsamehe maana ndio tunatarajia kupata mtoto panapo majaaliwa, ila urafiki na huyo bidada ndio kwishnehi.. nimemblock kote, mengine nimemuachia Mungu mwenyewe atende kama ambavyo alitaka nijue pasipo wao wenyewe kufahamu!!

Cha mwisho, tusiwaamini sana rafiki zetu hata ndugu muda mwingine, haijalishi mna muda mrefu kiasi gani au mambo mangapi mmefanya pamoja, Mimi huyu alivyonibadilikia hadi sasa naona naota[emoji1][emoji1] Pia kufunguka kila kitu kwa marafiki sio poa hujui la moyoni mwake, nimejifunza pakubwa, nililazwa kwa muda ila sasa naendelea poa mimi na kijacho wangu

Muwe makini sana aiseee!! People change...



Nimeona niongezee hili, comments ni nyingi!!! Jamani sijaomba ushauri tena hapa wa kuhusu rafiki Au bbydady nimetoa briefly tu kiasi cha nn kilichotokea, na ushauri kwa wale wenye marafiki Au urafiki kama niliokua nao mimi[emoji1]

Wote nimewasamehe ila urafiki tena siutaki sio kwahuyo tu kwa mtu yoyote Yule nimeshapata funzo, pia yawezakua bbydady ndio tatizo lakini sasa nitafanyaje? NIMESHAMSAMEHE!!! Pia hali ngumu yeye ndio msaada wangu so siwezi kuachana nae kwasasa, wengi mnajua changamoto za ujauzito nikija kuwaomba msaada mtanisaidia[emoji848]acheni tu niwe kipofu kwasasa[emoji16][emoji16]

Mimi nimewapa tu ushauri wale wenye marafiki damudamu kua wae makini yasijekuwakuta ya kwangu... mwanaume siwezi kumbadilisha ikifika kuachana tutaachana[emoji1424]


Sent from my iPhone using JamiiForums
Usilojua mwanaume ni nusu jini nusu mtu.Mwanamke yeyote anayejipendekeza kwa mwanaume ujue ataliwa tu na akiachwa ujue ni wa viwango vya ovyo.
Mwanaume kama ndege tu atatua miti mingi lakini usiku atarudi ktk mti wake anaouamini.
Kila mwanamke ana raha yake lakini si kila mwanamke anafaa kuwa mke.
Wanawake wengi wanafaa kuwa nao kwa muda mfupi havutii kushinda naye stimu inawahi kukata lakini mke haishi raha.

Ukiona una wanawake ambao unatamani kuwa nao muda wote na hujawaoa basi jua wote wanafaa kuwa wake.

Kiukweli uwepo wa kiumbe mwanamke ni faraja na pambo la dunia na tunapaswa kumshukuru Mungu kwa hili.


Unayependwa ni wewe na mke ni wewe watu sampuli ya rafiki yako ni wengi na hawawezi kuisha la msingi jitambue kama mke na ujielewe hasa mambo ya kiuchumi siyo lazima uajiriwe.
Mungu akusaidie ujifungue salama bila operesheni maana ahadi ya Mungu ktk uzazi ni uchungu tu siyo kisu.
Kataa kupasuliwa kwa uzazi ktk jina la yesu kristo aliye hai kubali uchungu tu.
Ameni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usilojua mwanaume ni nusu jini nusu mtu.Mwanamke yeyote anayejipendekeza kwa mwanaume ujue ataliwa tu na akiachwa ujue ni wa viwango vya ovyo.
Mwanaume kama ndege tu atatua miti mingi lakini usiku atarudi ktk mti wake anaouamini.
Kila mwanamke ana raha yake lakini si kila mwanamke anafaa kuwa mke.
Wanawake wengi wanafaa kuwa nao kwa muda mfupi havutii kushinda naye stimu inawahi kukata lakini mke haishi raha.

Ukiona una wanawake ambao unatamani kuwa nao muda wote na hujawaoa basi jua wote wanafaa kuwa wake.

Kiukweli uwepo wa kiumbe mwanamke ni faraja na pambo la dunia na tunapaswa kumshukuru Mungu kwa hili.


Unayependwa ni wewe na mke ni wewe watu sampuli ya rafiki yako ni wengi na hawawezi kuisha la msingi jitambue kama mke na ujielewe hasa mambo ya kiuchumi siyo lazima uajiriwe.
Mungu akusaidie ujifungue salama bila operesheni maana ahadi ya Mungu ktk uzazi ni uchungu tu siyo kisu.
Kataa kupasuliwa kwa uzazi ktk jina la yesu kristo aliye hai kubali uchungu tu.
Ameni.

Sent using Jamii Forums mobile app

Amen [emoji1431] [emoji1431] Mungu ni mwema ataweka wepesi wake[emoji1431] Asante kwa ushauri


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Iliwahi kunitokea miaka 7 iliyopita.

Huyu alikuwa ni mshikaji niliyekua nae tangu darasa la Tatu, tuliishi maisha mengi sanaa. Ilifikia mpaka wazazi wetu wa kike wakawa marafiki sababu ya urafiki wetu. Mengi tulishirikiana na kushauriana

Ilipoanzia Tabu.

Huyu jomba alifanyiwa upasuaji mdogo, hiyo siku nikaenda kumsalimia hospital, dem wangu akanipigia tukaongea kidogo, nikamwambia eneo nililopo, nitampigia badae. Nikampigia tukaongea mambo mengi tu, akaniuliza kuhusu mwana, sikumwambia kila kitu kuhusu mgonjwa kumsitiri ugonjwa wake, hiyo siku naongea nae akaniomba namba za mchizi, sikuona ajizi nikampa.

Wakaanza mawasiliano, bidada akamtongoza mwana, mwana akajaa kikaangoni wakaanza kudate mimi niking'ong'wa. Ule mchezo umekwenda kwa mwaka mzima wakawa wamekoleana, mind you huyu bi dada alikuwa form six hiko kipindi, mpaka akamaliza wakawa wameshapanga kila kitu mpaka namna ya kuja kunibwaga.

Kipindi matokeo yake yametoka akaniomba nimsaidie kumchagulia vyuo kwa TCU, nilikuwa na pc sikuona ugumu wowote ila nilikuja kushindwa kuelewa kwenye choices zake. Ya kwanza alikomalia sana nimuwekee CBE ambapo pale mwana alikuwa mwaka wa mwisho kipindi hiko. Nilifanya kweli, akafanikiwa akawa amepata. Yalipita mambo mengi sana hapo kati.

To cut it short, siku nimeenda kuchekiana na bibie huyu, hakuwa na masham sham na mimi kabisa, alikuwa busy na simu, ile nataka kusepa akanikata makavu na kujazia juu, sisi tunapendana, wewe fanya namna nyinginie. Nilipofika hom nikampigia mwana nikamuelezea, mchizi wala hakuwa na la maana la kunambia zaidi ya kejeli, dharau na kujimwambafy.

Nilimuomba yule mwana twende kwa dem(katika vitu vya kipumbafu kuwahi kuvifikiria na kuvisema ni hili) tukaresorve hiyo ishu, aniachie demu wangu. Akasema poa, tutaenda kesho. Nikampigia kesho yake akanijibu mbovu, nikabaki hapo na maumivu yangu. Hakika niseme tu kuwa, niliteseka sana kipindi hiko. Niliteseka mnooo! Nilikubaliana na hali halisi nikasonga mbele. Sijawahi kujua alipo yule mjomba wala yule dem.
 
Pole sana ndio maana sitaki ubff usio na kichwa wala miguu hawa watu wanafiki sana
Iliwahi kunitokea miaka 7 iliyopita.

Huyu alikuwa ni mshikaji niliyekua nae tangu darasa la Tatu, tuliishi maisha mengi sanaa. Ilifikia mpaka wazazi wetu wa kike wakawa marafiki sababu ya urafiki wetu. Mengi tulishirikiana na kushauriana

Ilipoanzia Tabu.

Huyu jomba alifanyiwa upasuaji mdogo, hiyo siku nikaenda kumsalimia hospital, dem wangu akanipigia tukaongea kidogo, nikamwambia eneo nililopo, nitampigia badae. Nikampigia tukaongea mambo mengi tu, akaniuliza kuhusu mwana, sikumwambia kila kitu kuhusu mgonjwa kumsitiri ugonjwa wake, hiyo siku naongea nae akaniomba namba za mchizi, sikuona ajizi nikampa.

Wakaanza mawasiliano, bidada akamtongoza mwana, mwana akajaa kikaangoni wakaanza kudate mimi niking'ong'wa. Ule mchezo umekwenda kwa mwaka mzima wakawa wamekoleana, mind you huyu bi dada alikuwa form six hiko kipindi, mpaka akamaliza wakawa wameshapanga kila kitu mpaka namna ya kuja kunibwaga.

Kipindi matokeo yake yametoka akaniomba nimsaidie kumchagulia vyuo kwa TCU, nilikuwa na pc sikuona ugumu wowote ila nilikuja kushindwa kuelewa kwenye choices zake. Ya kwanza alikomalia sana nimuwekee CBE ambapo pale mwana alikuwa mwaka wa mwisho kipindi hiko. Nilifanya kweli, akafanikiwa akawa amepata. Yalipita mambo mengi sana hapo kati.

To cut it short, siku nimeenda kuchekiana na bibie huyu, hakuwa na masham sham na mimi kabisa, alikuwa busy na simu, ile nataka kusepa akanikata makavu na kujazia juu, sisi tunapendana, wewe fanya namna nyinginie. Nilipofika hom nikampigia mwana nikamuelezea, mchizi wala hakuwa na la maana la kunambia zaidi ya kejeli, dharau na kujimwambafy.

Nilimuomba yule mwana twende kwa dem(katika vitu vya kipumbafu kuwahi kuvifikiria na kuvisema ni hili) tukaresorve hiyo ishu, aniachie demu wangu. Akasema poa, tutaenda kesho. Nikampigia kesho yake akanijibu mbovu, nikabaki hapo na maumivu yangu. Hakika niseme tu kuwa, niliteseka sana kipindi hiko. Niliteseka mnooo! Nilikubaliana na hali halisi nikasonga mbele. Sijawahi kujua alipo yule mjomba wala yule dem.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Iliwahi kunitokea miaka 7 iliyopita.

Huyu alikuwa ni mshikaji niliyekua nae tangu darasa la Tatu, tuliishi maisha mengi sanaa. Ilifikia mpaka wazazi wetu wa kike wakawa marafiki sababu ya urafiki wetu. Mengi tulishirikiana na kushauriana

Ilipoanzia Tabu.

Huyu jomba alifanyiwa upasuaji mdogo, hiyo siku nikaenda kumsalimia hospital, dem wangu akanipigia tukaongea kidogo, nikamwambia eneo nililopo, nitampigia badae. Nikampigia tukaongea mambo mengi tu, akaniuliza kuhusu mwana, sikumwambia kila kitu kuhusu mgonjwa kumsitiri ugonjwa wake, hiyo siku naongea nae akaniomba namba za mchizi, sikuona ajizi nikampa.

Wakaanza mawasiliano, bidada akamtongoza mwana, mwana akajaa kikaangoni wakaanza kudate mimi niking'ong'wa. Ule mchezo umekwenda kwa mwaka mzima wakawa wamekoleana, mind you huyu bi dada alikuwa form six hiko kipindi, mpaka akamaliza wakawa wameshapanga kila kitu mpaka namna ya kuja kunibwaga.

Kipindi matokeo yake yametoka akaniomba nimsaidie kumchagulia vyuo kwa TCU, nilikuwa na pc sikuona ugumu wowote ila nilikuja kushindwa kuelewa kwenye choices zake. Ya kwanza alikomalia sana nimuwekee CBE ambapo pale mwana alikuwa mwaka wa mwisho kipindi hiko. Nilifanya kweli, akafanikiwa akawa amepata. Yalipita mambo mengi sana hapo kati.

To cut it short, siku nimeenda kuchekiana na bibie huyu, hakuwa na masham sham na mimi kabisa, alikuwa busy na simu, ile nataka kusepa akanikata makavu na kujazia juu, sisi tunapendana, wewe fanya namna nyinginie. Nilipofika hom nikampigia mwana nikamuelezea, mchizi wala hakuwa na la maana la kunambia zaidi ya kejeli, dharau na kujimwambafy.

Nilimuomba yule mwana twende kwa dem(katika vitu vya kipumbafu kuwahi kuvifikiria na kuvisema ni hili) tukaresorve hiyo ishu, aniachie demu wangu. Akasema poa, tutaenda kesho. Nikampigia kesho yake akanijibu mbovu, nikabaki hapo na maumivu yangu. Hakika niseme tu kuwa, niliteseka sana kipindi hiko. Niliteseka mnooo! Nilikubaliana na hali halisi nikasonga mbele. Sijawahi kujua alipo yule mjomba wala yule dem.

Pole sana mkuu hopeful ulijifunza kuanzia hapo, Mimi ndio sitaki tena urafiki wa kipuuzi kabisa unakua na rafiki na yeye anapambana awepo ulipo wewe[emoji16]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
#Noelia acha hzo bana.. nioimwambia kuwa yule bestie yake hamna kitu.. hicho ndio mainloi t mpka mama kijacho kunsamehe.. Sasa unataka kuniharibia bana.

Mama kijacho bestie yako haingi hata robo kwako... Kwanza Hana hata sura nzuri na baby face Kama ww
Hivi mnawatoleaga wapi hao marafiki wa kuamini hivyo?

Bwana ako ni kitombi jiandae kisaikolojia

Uko mkoa mwingine unategemea bebidadi amle nani?

Punguza kudeka na maringo (Eti hajakuzidi kitu ingekuwa hivyo asingemtaka rafiki yako)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
#Noelia acha hzo bana.. nioimwambia kuwa yule bestie yake hamna kitu.. hicho ndio mainloi t mpka mama kijacho kunsamehe.. Sasa unataka kuniharibia bana.

Mama kijacho bestie yako haingi hata robo kwako... Kwanza Hana hata sura nzuri na baby face Kama ww

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe wewe ndo Mr kitombi badala ya kulea tumbo uko unazurula kutafuta nyapu nyingine nayo uitundike mimba
 
Asante[emoji1431] alikua ananiomba sana msamaha, hafanyikazi yuko busy ananipigia anatuma mamsg basi nikamsamehe tu maisha mengine yaendelee, ila nikija kugundua wanawasiliana tena[emoji2955][emoji2955]ndio itakua mwisho wetu


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hii ni kweli. Mtu asiyejifunza kutokana na makosa na mjinga wa mwisho na hapaswi kuhurumiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana dada kwa mitihani hiyo
Habari zenu wakuu!

Asanteni wote mlionipa ushauri from the previous post

Kitu nilichogundua ama kupata somo ni kuwa kutokumuamini yeyote yule haswa marafiki zetu wa karibu sana maana anakujua na muda wowote anaweza kubadilika.

Huyu aliyekuwa rafiki yangu ni wa muda mrefu sana Yani sana almost 5+yrs, katika urafiki wetu tumepitia/tumefanya mambo mengi, mazuri na mabaya.

Mwaka jana nilibahatika kupata mwenza na nilimshirikisha from the scratch of our relationship btn me and the bbydady, kwa kuwa ni rafiki yangu wa karibu na ninamjua wake sikuwa na hiyana kumtambulisha kwa mtu wangu, kumbe ndio namkaribisha nyoka mwenye sumu kali

Kilichofanya nigundue, kwanza ni Mungu tu pili mwaka jana hiyo aliweza kuwasiliana na mtu wangu bila mimi kujua baada ya kujua nikamuweka mbali yangu, na Mr pia nikamwambia sitaki wawe na mazoea tena.

Sasa baada ya kuona sipo close naye tena as we used to be, na nikahama kabisa mkoa sikumtafuta wala kumwambia chochote kunihusu, ndio kumtafuta bbydady wangu na kumwambia vitu vya uongo kuhusu mimi kuanzia February hadi March, hapo mimi Sijui chochote kinachoendelea, na wote wako mbali na mimi!!

Nikatumia technic kumpigia mwanamke kwanza nikamwambia nimeona mawasiliano yenu hadi picha ulizokuwa unamtumia (hapo Sijui chochote) kweli bi dada akaanza kujing’atang’ata japo alikataa hawajawasiliana tangu mwaka jana, sikumpa nafasi, muda huo huo nikampigia bbydady nikamwambia nimejua ukweli wote nachotaka nikusikia upande wako maana mwenzako keshakubali mnawasiliana na msgs zako kanitumia, kweli bbydady naye akajaa akanimwagia ukweli wote hadi screenshots zao!!! Dah’ hii pia ni siku mojawapo niliyowahi kuumia zaidi hapa duniani, bi dada kajimaliza yote ya ukweli na uongo in short mambo ni mengi, hadi alitaka kumpa tigo bbydady (ukweli wanaujua wao japo mwanaume kakataa hajawahi kumla)

Nyie mliokuwa mnauliza maybe kanizidi viwango, hakuna chochote alichonizidi ningeweza kuweka picha ila ni kwaajili tu ya privacy

Bbydady nishamsamehe maana ndio tunatarajia kupata mtoto panapo majaaliwa, ila urafiki na huyo bidada ndio kwishnehi.. nimemblock kote, mengine nimemuachia Mungu mwenyewe atende kama ambavyo alitaka nijue pasipo wao wenyewe kufahamu!!

Cha mwisho, tusiwaamini sana rafiki zetu hata ndugu muda mwingine, haijalishi mna muda mrefu kiasi gani au mambo mangapi mmefanya pamoja, Mimi huyu alivyonibadilikia hadi sasa naona naota[emoji1][emoji1] Pia kufunguka kila kitu kwa marafiki sio poa hujui la moyoni mwake, nimejifunza pakubwa, nililazwa kwa muda ila sasa naendelea poa mimi na kijacho wangu

Muwe makini sana aiseee!! People change...



Nimeona niongezee hili, comments ni nyingi!!! Jamani sijaomba ushauri tena hapa wa kuhusu rafiki Au bbydady nimetoa briefly tu kiasi cha nn kilichotokea, na ushauri kwa wale wenye marafiki Au urafiki kama niliokua nao mimi[emoji1]

Wote nimewasamehe ila urafiki tena siutaki sio kwahuyo tu kwa mtu yoyote Yule nimeshapata funzo, pia yawezakua bbydady ndio tatizo lakini sasa nitafanyaje? NIMESHAMSAMEHE!!! Pia hali ngumu yeye ndio msaada wangu so siwezi kuachana nae kwasasa, wengi mnajua changamoto za ujauzito nikija kuwaomba msaada mtanisaidia[emoji848]acheni tu niwe kipofu kwasasa[emoji16][emoji16]

Mimi nimewapa tu ushauri wale wenye marafiki damudamu kua wae makini yasijekuwakuta ya kwangu... mwanaume siwezi kumbadilisha ikifika kuachana tutaachana[emoji1424]


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kaka umelitendea haki sana jina lako.
yani hasa marafiki zenu nyie wanawake, mimi mpaka kesho namgegeda rafiki damdam wa mke wangu lakini ukiwakuta wenyewe wanacheka huwezi amini,hivi leo nimewaacha nyumbani hapo wanajipikilisha nimetoka zangu kwenda kupiga serengeti light.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwahiyo nikimwaga ndio ataacha ukitombi Au nitakutana na ambaye sio kitombi[emoji848][emoji848]


Sent from my iPhone using JamiiForums
Kwa sisi wakristo huu tunaita msalaba!

Na point kubwa na mzuri ambayo wewe umeifikia ni kujielewa wewe mwenyewe na kumuelewwa yeye (ndio maana ukamsamehe,hapa wengi hawajakuelewa), mimba ulonayo haina koneksheni yyte na msamaha wala upendo wako kwake isipokuwa ni wewe uliamua kumpenda yeye na yeye akakupenda wewe, alikua na uwezo wa kuukuza huo ugomvi mpaka kufikia kumwagana na ungelea mimba peke yako lakini 'babydady wako' hakufanya hivyo (rejea hapo mwanzo wa coment yangu) kwahyo eti kumuacha kama wengi wanavyoshauri wala hakutamfanya yeye kutokuwa kitombi (kama kweli ni kitombi) na kutomuacha hakutakufanya wewe uonekane dhaifu au loofa sana, endelea kumpenda 'baby dady wako' kwa kiasi kile kile mpk ufike nae kalvari.

Wakati mwingine sisi wanaume tunatelezaga sehemu ndogo kabisa au ya ajabuu mpk kila mtu anakuona daah jamaa kitombi huyu kumbe walaa imetokea tu katika moja nambili, wenyewe smtm hatuelewi inatokeaje, kwahyo inawezekana jamaa wala sio kitombi kiihivyoo kama watu wanavyosema ila tu amepita wakati taa ya nyekundu ishawaka.

Kwa rafiki yako huyo alokumegea tunda, umefanya vema ku-put away tena huyo hata anko akizaliwa asije kumuona wala pongezi zake hatuzitaki, wewe sasa hivi kuwa tu bize kumsikiliza mtoto anacheza saa ngp na saa ngp au leo amegeuka vitu kama hvyo, haya ya walimwengu yapo tu tubebe msalaba wetu maisha yaendelee!!
 
Yote yanawezekana[emoji28][emoji28] maji nishayavulia nguo sina budi


Sent from my iPhone using JamiiForums
Baby pisi kali naona una machungu mtoto mmoja si kitu

km hutajali nikuunganishe na kaka angu yuko south naye alitendwa na kidada cha kichaga kiliachwaga kitambo lkn hakikusemaga.

Anza na kaka kwa siri ukimpenda songa mbele na uyaweke wazi. Usipompenda pia unajua mbinu za kuachana nae! Nione in box mke ashindwagi kitu
 
Nimesomea nae kwanzia o level hadi chuo

Ukitombi siwezi bisha maana ni mwanaume na muda wote sipo nae Kwahiyo sijui ayatendayo!!

Sina maringo wala kudeka, kuhusu kumtaka ni mwanamke ndio aliyemtaka if I could be able to post those screenshots ungesema we mwenyewe, txts ni nyingi moja wapo kama hizi
“Shem Upo? Za siku? Kuna vitu nataka nikuambie”
“Shem nakupigia Uko busy kama Uko Free naomba tutoke niko bored”
“Shem tunaweza kwenda kunnywa wine pamoja”
“Shem unabody nzuri shoga angu anafaidi”


Msgs ni nyingi, na nilipomrudia alivyokua ananijibu ni kama alijiandaa hivi Incase nikijua ukweli, maana hadi voice note zake alinitumia nikamforwadia ye mwenyewe bidada ajikane[emoji28][emoji28] alichonijibu tu kwahiyo natakaje[emoji23][emoji23]jamani


Sent from my iPhone using JamiiForums

Wanaume wote tutaiona pepo.
 
"fulani naitwa fulani...nafanya mishe fulani..naishi mkoa fulani..naomba tuonane..na kujichekesha kwingiiii...mxiuuuu"...alijua sitajua ..😂😂😂😂

Urafiki wa kike Ni unafiki
 
Back
Top Bottom