yeah ndio mambo yangu hayo kama vipi nipitie pamoja na shem cute b
Nipo Sinza Africasana na Missyrose Karibuni kipande Hiki.
Usije mtamaan shemej yako
Mm sina wa kumtoa out
Sawa sawa....
aisee...
i'm sorry!! umeme ulizingua sana kadivice kaka shutdown...
please once more!!
Oww poyee jaman mie nikaona kimyaa nikakimbia zangu
Nipo cutiee, njoo basi tena tumalize mipango!!
Jitoe out mwenyewe.Nenda hata kubet.
Ibra unasema???
Kwa Jinsi nilivyomhangaikia Missyrose Mtu Akimsogelea tu, namtoa mshipa
Nakutafuta SanaHahaa..usingesema. Tungetuma picha tu
Teh teh..mpo wapi na wifi tuwafuate?.
Oh my god firigisi za kukaanga zilizua utata!!Cc gorgeousmimi ready for outing ya urojo
Ha ha ha ha, poleniOh my god firigisi za kukaanga zilizua utata!!
Nipo nyumbani nimeshajiaandaa na wife anamalizia kujiandaa si mnajua wanawake kitu cha lisaa atafanya masaa matatu.Nampeleka dinner Colloseum na yeye ajisikie yupo ulimwenguni.
Ushauri wanaume wenzangu tuwe tunawatoa out wake zetu hata Mara moja kwa mwezi.Mbona kipindi cha ugf na ubf huwa tunaonyesha bidii sana.
Tubadilike