MGEGEDO wake unasimama mara moja kwa mwezi

MGEGEDO wake unasimama mara moja kwa mwezi

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Posts
3,402
Reaction score
1,618
Huyu dada ni rafiki yangu sana, nilikuwa nafanya nae kazi ofisi moja kabla sijafukuzwa kazi, alikuwa rafiki yangu sanaa kiasi cha yeye kunipa siri zake za ndani sana.

Tatizo ni kwamba bwana wake anasimamisha mgegedo wake mara moja tu kwa mwezi, leo asubuhi nilikuwa nachat nae whatsapp akaniambia unakumbuka lile tatizo la mume wangu nililo kwambia nikamwambia ndio akasema yaani mwezi uliyopita MGEGEDO wake haujasimama kabisa na mwezi huu ndio hivo unaisha bila jamaa kusimamisha. sasa anajiuliza kuwa yawezekana jamaa siku ilisimama akaenda kumalizia haja zake sehem nyingne au ndio amekuwa hanisi tayari?
 
Huyu dada ni rafiki yangu sana, nilikuwa nafanya nae kazi ofisi moja kabla sijafukuzwa kazi, alikuwa rafiki yangu sanaa kiasi cha yeye kunipa siri zake za ndani sana.

Tatizo ni kwamba bwana wake anasimamisha mgegedo wake wake mara moja tu kwa mwezi, leo asubuhi nilikuwa nachat nae whatsapp akaniambia unakumbuka lile tatizo la mume wangu nililo kwambia nikamwambie ndio akasema yaani mwezi uliyopita MGEGEDO wake haujasimama kabisa na mwezi huu ndio hivo unaisha bila jamaa kusimamisha. sasa anajiuliza kuwa yawezekana jamaa siku ilisimama akaenda kumalizia haja zake sehem nyingne au ndio amekuwa hanisi tayari?

thread zako na wewe...loh!
 
Remote iyo profile yako bhana! Mi waga nabaki kucheka tu,sijui uliitoa wapi ?!
 
Hivi ww supu ya mawe ulimkosea nini Mungu ww kila siku ww na rafikizo ni matatizo tu .Ili kutoa nuksi kaoge maji ya salender bridge pale.
 
Huo mgegedo huwa inasimama tarehe gani ya mwezi?saa ngapi?na ukisimama huwa unasimama kwa muda ganii??
 
Huo mgegedo huwa inasimama tarehe gani ya mwezi?saa ngapi?na ukisimama huwa unasimama kwa muda ganii??

ipo hivi, kuna siku tu akiamka mwili wake unakuwa active baada ya kutoka kwenye mizunguko yake akirudi home jion lakni mwezi uliyopita na mwezi huu haijatokea kabisa?
 
Kasoro yko matatizo yko unapenda kuyaanika sana.

ni vigum kwa watu kukushauri kama hawajui tatizo lako, kuficha matatizo yako si uaname kinyume chake yatakuathiri zaidi mwishowe ufe kwa BP. Pamoja na yote, we dont know each other personally,
 
ni vigum kwa watu kukushauri kama hawajui tatizo lako, kuficha matatizo yako si uaname kinyume chake yatakuathiri zaidi mwishowe ufe kwa BP. Pamoja na yote, we dont know each other personally,

Mwambie huyo dada ampeleke huyo mumewe kwa mganga Bagamoyo akaaguliwe kama ulivyoenda ww.
 
dah!! we SUPU YA MAWE kiboko kila siku una tatizo jipya.............jana si ulienda kwa mganga? mwambie huyo rafikiyo mumpeleke mumewe huko kwa huyo mganga wako akapate tiba
 
Last edited by a moderator:
Supu ya Mawe tena???v

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Haya ni matatizo ya kufungua kinywa na SUPU YA MAWE a.k.a Gongo, Ngumu kumeza n.k
 
Last edited by a moderator:
dah!! we SUPU YA MAWE kiboko kila siku una tatizo jipya.............jana si ulienda kwa mganga? mwambie huyo rafikiyo mumpeleke mumewe huko kwa huyo mganga wako akapate tiba

matatizo huwa hayaish ndugu, kwa mganga nilienda na nimeleta mrejesho angalia angalia nyuzi hapo
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom