Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Wewe ndo mwenye akili ya kitoto.

Nikushitaki ili iweje?

Nimwuliza kama keshawahi kuona unavyo abuse wenzio akasema hajawahi.

Nikamwambia asubiri nitamwonyesha ili asije kudai nazusha tu.

Una abuse wanawake wenzio.

Fact 💯%.

my last post to you,

naku ignore kuanzia sasa,

Endelea kunifuata kwenye posts

ukiona mtu kaniponda,

lazima uonyeshe umefurahiiiiii

mie hata haunishtui mwenzio...

eti Nyani Ngabu ndio wa kuniambia na abuse watu humu...

hahahaha

ningemuomba maxence atuwekee poll

UJUE wangapi umewa ABUSE!

chukua time.Kenge wewe!

Bye.
 
eeeh, nimedakia uzi kumbe, kuna mambo ya single mothers, and so forth... ngoja nikajilalie zangu mambo mazito haya.
 
Da Rebecca nakupenda niwie radhi kama ntakukwaza ila ulikosea!!!unless labda kama mna ishu zingine!!ambazo Mimi na wengine hatuzijui!!
Nakuheshimu na kukupenda pia!!
Umechoka na nini sasa? Kuwa mahsusi....

Aache tu unafiki. Ajiangalie. Yeye mwenyewe ajirekebishe kabla hajaanza kusema wengine wenye tabia kama hizo hizo alizonazo yeye.
Nyani msamehe kwa hilo maisha yaendelee!!!!Isije onekana kasie amekutuma umtukane Rebecca hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Da Rebecca nakupenda niwie radhi kama ntakukwaza ila ulikosea!!!unless labda kama mna ishu zingine!!ambazo Mimi na wengine hatuzijui!!
Nakuheshimu na kukupenda pia!!Nyani msamehe kwa hilo maisha yaendelee!!!!Isije onekana kasie amekutuma umtukane Rebecca hapa

Sent using Jamii Forums mobile app

Oh no! Kasie wala hajanituma mimi.

Aache tu unafiki wake na ajiangalie yeye mwenyewe kwanza kabla ya kuanza kusema wenzake kwa tabia zile zile alizonazo yeye.
 
Kiasi cha kuwaponda wanawake humu na kuwafanya wafeel worthless...…………...

Tuwasamehe tu

wengi wao hawajijui kama wana hili tatizo as chuki yao ni uncounscios…

Wamama wenye watoto wa kiume jitahidini kubalance malezi kwa watoto wa kiume…

Especially wakiwa wadogo,

wakisuffer trauma kutoka kwa mtu wanayemuamini (female figure),kama mama,dada,mpenzi,mwalimiu etc

hii trauma inabaki kwenye ubongo,

ambayo ina result into hatred towards women,

Utawajua tu humu,

tabia ni ngumu kuficha,

Mwanaume aki come across as self centred,controlling and every time ana pick up a fight na wanawake..

he is probably twisted!

Salamu za mwaka mpya kwa nyie wote..
Umenena mama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom