Tuseme ukweli tu kuhusu Dar

Tuseme ukweli tu kuhusu Dar

Ewaaaahh, wewe wakushushe nyegezi utajiongeza mwenyewe kuelekea mwadui kama utatembea au utatumiwa fisi na bibi yako muhimu urudi kwenu..!! 😹😹
Ila nahisi wewe ni wale wasukuma wa baridi wale, wa mwanamalunde wewe... Sio kwa maandishi haya
 
Daslamu jiji letu na nikiwakilishi cha taifa , ila kuna nyumbu zipo dar hazina kazi yoyote ila zipo tu,🤔.

Hizi nyumbu ndizo zinatuchafulia jiji la Dar , hata kimataifa tuna kosa namba za maana 🤔

Yaani yenyewe yapo yapo tu na kijijini hayataki kurudi kisa yanaongea kingereza cha the na this🤔 gadeimm.

Endelea kunitafuta.
Sina chakufanya unanilisha wewe Bwashee
 
Back
Top Bottom