YoungPastor
JF-Expert Member
- Sep 18, 2018
- 890
- 1,602
Nguvu kazi ya taifaWafe tu
Nguvu kazi ya taifaWafe tu
Mbona huko kwenu migombani kuna nyumbu wengi tu hawana kazi? Wengine ni pombe tu kutwa nzima mpaka wake zao unyumba wanasaidiwa na raia wa nchi jirani.Daslamu jiji letu na nikiwakilishi cha taifa , ila kuna nyumbu zipo dar hazina kazi yoyote ila zipo tu,🤔.
Hizi nyumbu ndizo zinatuchafulia jiji la Dar , hata kimataifa tuna kosa namba za maana 🤔
Yaani yenyewe yapo yapo tu na kijijini hayataki kurudi kisa yanaongea kingereza cha the na this🤔 gadeimm.
Maskini mwenye uhakika wa kula.Leo nimepita mtaa mmoja unakuwaga busy lakini haukuwa na watu... Nikasema afadhali wamerudi bush.
Kuulizia kumbe wameenda airport kumpokea huyo Jihani
Mno mno mbalizi fanya unitoe huku pananukaDar ni pachafu hakuna mfano
Anajichanganya sana huyu jamaa sijui anafeli wapi halafu Wanywaji mbona wapo kibao humu na hawana wenge ?Bwashee ni kama vile Bia zimeanza kukukataa sasa,
Au nakosea ndugu wananchi?
SahihiMaskini mwenye uhakika wa kula.
HII KAULI HAIWEZI KUTOKA KWA MTU ALIEZALIWA KWENYE HELA NAKUHAKISHIA
Hahaha niweke ignore mnywaji mwenye wenge ili usilalamike tena kama ashura wa buza bwashee, ni rahisi mno kama kumsukuma mlevi tu.Anajichanganya sana huyu jamaa sijui anafeli wapi halafu Wanywaji mbona wapo kibao humu na hawana wenge ?
Uyo jihan ni nani, muigizaji auLeo nimepita mtaa mmoja unakuwaga busy lakini haukuwa na watu... Nikasema afadhali wamerudi bush.
Kuulizia kumbe wameenda airport kumpokea huyo Jihani😢😢
Hata sielewi mkuu ila inaonekana ana ushawishi kwa vijana..Uyo jihan ni nani, muigizaji au
Sina haja ya kukuweka kwenye ignore list Mkuu ! Kwa level yako na muda ambao umekuwemo humu, hizi mambo sio za kufanywa na wewe.Hahaha niweke ignore mnywaji mwenye wenge ili usilalamike tena kama ashura wa buza bwashee, ni rahisi mno kama kumsukuma mlevi tu.
Mpaka wanawake zao wanalalamika hawapewi haki za ndoa, wanaume wanashindia banana..!!Mbona huko kwenu migombani kuna nyumbu wengi tu hawana kazi? Wengine ni pombe tu kutwa nzima mpaka wake zao unyumba wanasaidiwa na raia wa nchi jirani.
Hao wasio na kazi kina chiwawa 😹😹Hahahaha unacheka nini sasa😅