We mwenyewe wakuja bwashee, Dar ni yetu sieBwashee siwalaumu , hawa digidigi wakubali kutoka dar kumeshawashinda tu
Kabisa yaniHata kwa risasi
Madeni ya VICOBA na kutaka simu za iphone wakati hawana biashara wala ajira ya maana.Hivi ni kwa nini bwashee?
Jana naona nyuzi zako zilikua zinafutwa tu na Mods,Bwashee bia ndio zimekaa pahala pake😅
Dar Hamna Kitu Uchafu TyuDaslamu jiji letu na nikiwakilishi cha taifa , ila kuna nyumbu zipo dar hazina kazi yoyote ila zipo tu,🤔.
Hizi nyumbu ndizo zinatuchafulia jiji la Dar , hata kimataifa tuna kosa namba za maana 🤔
Yaani yenyewe yapo yapo tu na kijijini hayataki kurudi kisa yanaongea kingereza cha the na this🤔 gadeimm.
Wafe tuView attachment 3692664
Huu mtaa saa mbili asubuhi vijana wako rodi wanakunywa wamechoka vibaya mnoooo