Tundu Lissu yale yale uliyoyasema....

Tundu Lissu yale yale uliyoyasema....

Kwa wasomi na wenye nyadhifa za uteuzi hasa walioko sekta ya madini na gesi ombeni Hansards bungeni zenye michango ya Lissu na hata baadhi ya hotuba zake nje ya bunge mzisikilize kwa makini na kufanyia kazi yale aliyoshauri na kuonya kama hamjaupaisha uchumi through madini basi mjiuzulu!
Kwa watu makini mitazamo na mawazo yake ni zaidi ya madini yenyewe na huenda nchi hii ingeipiku S. A au Ghana katika mapato yatokanayo na madini!
Ukweli wake na ushauri wake ni muhimu mno, utumieni kuliokoa taifa na tuache tararira na kujidanganya!
 
Mungu Sasa unaweza kunichukua kwasababu masihi uliyetuahidi na tumemsubiri kwa hamu ndiyo huyu TAML
Namuomba Mungu asikuchukue mpaka, masihi wa kuikomboa Tanzania atakapo kaa kwenye kiti cha enzi magogoni!
 
Mkuu hayo unayaona kutokana na position uliyoijiweka,ukisha muona mpinzani wako kisiasa ni adui,kila wakati utafikiria negative tu.Mwanzo mie nilidhani Rais alimwelewa TL ila akaendeleza siasa kumbe hatukuelewa kwa kuwa tulijikita kwenye kuangalia presentation styles badala ya content? Mungu saidia Tanzania

kumwambia mtu hali ya hewa imechafuka, ni tofauti na kumwambia umejamba

use common sense, kosoa kwa staha, content haiangaliwi kuliko jinsi ulivyo deliver message

take it or leave it, mahaba yasikupofushe
 
Sasa Lisu anapewa Sifa za nini
Aliyoyasema huko nyuma kuhsu madini, ndiyo hayo hayo baadaye alikuja kuyasema New AG. sasa unajiuliza kwanini Lisu aliitwa msaliti? Kwanini alipigwa Risasi?... nenda post#1 kuna clip na andiko la New AG usikilize na usome, then linganisha!
 
KILANGI, LISSU NA KITIMA WOTE NI ACTIVIST TU
 
Aliyoyasema huko nyuma kuhsu madini, ndiyo hayo hayo baadaye alikuja kuyasema New AG. sasa unajiuliza kwanini Lisu aliitwa msaliti? Kwanini alipigwa Risasi?... nenda post#1 kuna clip na andiko la New AG usikilize na usome, then linganisha!
hawaelewi ,wewe waambie bashite kakomesha biashara ya madawa ya kulevya imeisha dsm,watashangalia, vichaa kabisa
 
Kiukweli kabisa Tundu Lissu ni level ingine kabisa. Upeo wake na ujasiri wake katika kupigania haki ni wakipekee sana.

Hakuna Critical thinker yoyote wa ukweli anaweza kumchukia Lissu. Lissu ametufungua macho watu wengi na ametujenga sana kifikra.
 
kumwambia mtu hali ya hewa imechafuka, ni tofauti na kumwambia umejamba

use common sense, kosoa kwa staha, content haiangaliwi kuliko jinsi ulivyo deliver message

take it or leave it, mahaba yasikupofushe
Only in Africa
 
Kwa kuanzia , UTAFITI HURU UMEGUNDUA KWAMBA MH TUNDU LISSU NDIYE MWANASHERIA BORA KABISA KUWAHI KUWEPO KWENYE ENEO LA MAZIWA MAKUU TANGU KUUMBWA KWA MBINGU NA ARDHI .

Tutaendelea kuwaletea mambo yake mengine kwa kadiri Mungu atakavyotufunulia
Namkubal lissu ila ww hapa umetia chumv mno mkuu
 
UNAJUAJE LABDA TUNDU LISSU NDIE ALICOPY??
AG MPYA KAMZIDI TUNDU LISSU KWA MENGI
NI LECTURER
NI CHAIRMAN

TUNDU LISSU NI MWANAFUNZI ANAWEZA KUWA ANACHUKUA VITU KWA WATU SABABU ANA SEHEMU YA KUONGELEA,
TUNDU LISU NI MWANASIASA LAZIMA UJUE TOFAUTI YA MWANASIASA NA MWANASHERIA HAPO NDIO ANAKOSEA

HAKUNA JIPYA KTK HILO SIASA HAIGUNDULIWI NI TAFITI TU HATA WEWE UNAWEZA UKIWA NA AKILI NA MUDA
kwani sifa ya kuwa lecturer au chairman ni ipi hadi uone huyo Dr ni zaidi? Au nawe while mlipishana somewhere
 
Miongoni mwa watu wenye akiri nyingi Tanzania ni pamoja na Lissu yule jamaa sheria anaifahamu vizuri sana Nchi zilizoendelea wangemtumia kujenga Nchi angalu awe hata mwanasheria wa Serikali lakini kwasababu sisi tumeendekeza Uvyama hata kama mtu anauwezo anaonekana adui
 
kumwambia mtu hali ya hewa imechafuka, ni tofauti na kumwambia umejamba

use common sense, kosoa kwa staha, content haiangaliwi kuliko jinsi ulivyo deliver message

take it or leave it, mahaba yasikupofushe
Mkuu, just understand, hata kama ni hiyo unayoita “staha”, naona bado uko bias to the extreme!

Niseme tu, huo upande wa staha, mimi nimempa a break! Kwasababu huo ni upande wa politics, na politics zetu, Rostam aliondoka kwa kusema zimekuwa “gutter politics”, wengine wakaita siasa za majitaka!

Sasa badala ya kutizama kwa jicho la tatu uone kuwa problem hapo ni politics, wewe unaanza kusema he deserved what he went through, kwasababu hakuwa na staha wakati wa kusema ukweli?

Gimme a break bro. Sometimes tukubali tu. Uadui uliokuwepo umetengenezwa na mawazo kama haya yakwako.
 
Mkuu, just understand, hata kama ni hiyo unayoita “staha”, naona bado uko bias!

Niseme tu, huo upande wa staha, mimi nimempa a break! Kwasababu huo ni upande wa politics, na politics zetu, Rostam aliondoka kwa kusema zimekuwa “gutter politics”, wengine wakaita siasa za majitaka!

Sasa badala ya kutizama kwa jicho la tatu uone kuwa problem hapo ni politics, wewe unaanza kusema he deserved what he went through, kwasababu hakuwa na staha wakati wa kusema ukweli?

Gimme a break bro. Sometimes tukubali tu. Uadui uliokuwepo umetengenezwa na mawazo kama haya yakwako.
Na ndiyo hayo mawazo watawala wanataka kutulisha.
Wakati dunia inabebwa na intellectuals, sisi nchi inabebwa na vilaza
 
Back
Top Bottom