Tundu Lissu yale yale uliyoyasema....

Tundu Lissu yale yale uliyoyasema....

Katika mada yako kuu umerejea andiko la mteule mpya wa Rais kuhusu suala la makinikia la awamu ya Tume ya Kwanza. Yaliyojiri baada ya Tume ya kwanza na bwabwaja za Lissu unezimezea, km mfano ushauri wake, kwa uongo wa kelele, kuwa Serikali ingeshitakiwa, umekuwa bubu kufanya mrejesho.

Kama umesoma vizuri na kuelewa andiko lake mteule, ndilo lilipolekea akateuliwa kuwa AG. Na hakika, hakuna hata hoja moja ya andiko lake inahuiana na Lissu, mkosoaji asiyejua sheria zaidi ya kuropoka kwa sauti.
I am not of your type, niache tafadhali.
 
Nataka kufanya kauchnguzi kadogo kama Tundu Lisu alilamba pesa za mabepari atetee maslahi yao na kusaliti taifa lake. Hapa nitakuja kuwaletea mrejesho nini nitakachokipata hapahapa jamii forum
Kwahiyo na huyu AG mpya naye kalamba hela za mabepari au hujaelewa mada ?
 
Tundu Lissu ndiye nabii Yule ajaye kuikomboa Tanzania
Inawezekana alikuwa na ujumbe mzuri lakini alifikisha ujumbe kwa kumtukana mh.Rais. Tundu Lissu hana chembe ya nidhamu. Mwenzake DR Kilangi alifikisha ujumbe kwa utii na unyenyekevu lazima apate shavu.
 
Inawezekana alikuwa na ujumbe mzuri lakini kwa kuwa ana matatizo ya akili alifikisha ujumbe kwa kumtukana mh.Rais. Tundu Lissu hana chembe ya nidhamu. Mwenzake DR Kilangi alifikisha ujumbe kwa utii na unyenyekevu lazima apate shavu.
Mwenzako kaweka clip za Lisu kusupport hoja yake, ebu na wewe weka clip kusupport hoja yako
 
Mkuu, just understand, hata kama ni hiyo unayoita “staha”, naona bado uko bias to the extreme!

Niseme tu, huo upande wa staha, mimi nimempa a break! Kwasababu huo ni upande wa politics, na politics zetu, Rostam aliondoka kwa kusema zimekuwa “gutter politics”, wengine wakaita siasa za majitaka!

Sasa badala ya kutizama kwa jicho la tatu uone kuwa problem hapo ni politics, wewe unaanza kusema he deserved what he went through, kwasababu hakuwa na staha wakati wa kusema ukweli?

Gimme a break bro. Sometimes tukubali tu. Uadui uliokuwepo umetengenezwa na mawazo kama haya yakwako.

mkuu tukubaliane kutokukubaliana!!

hauwezi mtu ukamwita names akakuchekea tu
 
Kwa kuanzia , UTAFITI HURU UMEGUNDUA KWAMBA MH TUNDU LISSU NDIYE MWANASHERIA BORA KABISA KUWAHI KUWEPO KWENYE ENEO LA MAZIWA MAKUU TANGU KUUMBWA KWA MBINGU NA ARDHI .

Tutaendelea kuwaletea mambo yake mengine kwa kadiri Mungu atakavyotufunulia


😀😛😛😉
 
Wanafalsafa wengi waliweza kubashiri mambo yaliyokuja kutokea baada ya miaka mingi.Lakini kwa Lisu imekuwa ni tofauti,maana yeye huongea leo na matokeo yake huonekana kesho au keshokutwa.
Vipi tulishitakiwa?Hoja kubwa ya lisu ilikua tutashitakiwa coz jamaa wanapata hasara kwakua tumezuia mchanga wao.
 
Nimeliona na mimi ( Kididimo) ni mwanasayansi,na ethically ni mtafiti. Nimecomment kuwa 100% ya aliyosema huyu mteuliwa yanafanana na aliyosema TL. Alitakiwa a acknowledge TLs' work! That could be more ethical, cause, it was his original work!
Lisu alisema tutashitakiwa,vipi tulishitakiwa?Unaweza kuleta ufanano wowote hapo?
 
Semeni chochote lkn Lissu alishauri the way foward kuhusu tatizo litakalotupata tukivunja mikataba kabla ya kujitoa MIGA the same thing kimesemwa na AG mpya Dr. Kilangi.

Ili kuonyesha uungwana at least mjifunze ku appreciate kinachosemwa na watu msiowapenda, halafu uache lugha za kudhalilisha kijinsia nafikiri wewe ni mtu mzima sasa.
Vipi seeikali ilivunja mkataba?
 
Nabii hakubaliki kwao hata yesu walimsulubisha[emoji41][emoji41]
 
mimi siwezi nikasema AG amemkopi TL, ila dk kilangi(AG) ameongea hali halisi,na Tundu Lissu aliongea hali halisi,na hata akija mwanasheria mwengine(ambaye si mchumia tumbo) atayaongea hayahaya maana ndio hali halisi ilivyo

Ila TL apewe heshima yake maana alithubutu kuongea ukweli bila kuogopa kwa wakati unaotakiwa
 
Mambo mrembo! Hilo jina unejipatia kweli kweli! Nazipenda Maserati kabla hata hujajipatia hii nickname, lakini cha ajabu, nikiona Maserati nakumbuka wa JF, hopefully una urembo wa ku turn on kama Maserati!
Ungeniona basi,wala sifananii na mawazo yako. Naweza kuwa mbaya sana machoni pako na wakawaida in reality.
 
Lissu ataendelea kuishi milele na milele. Hapajawahi kutokea mwanasheria genious kama TL Kusini mwa Jangwa la sahara
 
Lisu alisema tutashitakiwa,vipi tulishitakiwa?Unaweza kuleta ufanano wowote hapo?
Kwa kusema vile,huenda na ndivyo ilivyokuwa kuanza mazungumzo,pamoja na kubadili baadhi ya sheria zetu. Ndugu, elewa vizuri,siyo jambo zuri kusingizia mtu uwongo mambo ya msingi ya Kitaifa . Tuwe serious! Hivi nikuulize,kilichofanya TL asiwe moja ya wanatume iliyoundwa baada ya sakata hili ni nini? Je, asingetoa mchango kama walivyofanya wanataaluma wwenzake?
 
Kama vita yenyewe iko hivi hakuna njia nyingine zaidi dialogue nao tuwaombe huruma yao Na tuanze mdogomdogo kujiondoa kwenye mikataba ya kinyonyaji ya MIGA kama wanavyoshauri wanasheria wetu, sio mbavu Na ubabe.
 
Naendelea na uchunguzi ili kujua kama TUNDU LISSU ni Mtume wa Mungu au la , majibu yake nitayaweka hapahapa jf .

Huyu mtu si wa kawaida .
Unamwitaje kuwa siyo wa kawaida wakati ananukuu sheria na sheria ndiyo aliyosomea?
 
Back
Top Bottom