Tundu Lissu yale yale uliyoyasema....

Tundu Lissu yale yale uliyoyasema....

Nimekuelewa. Tuko wengi tulioandika na kushauri sana,hatujathaminiwa. Mtu baki,kaongea na kuandika yaleyale,akapaishwa! Hii huwa inatokea mara nyingi. Hata Mwl. Nyerere,hoja za kuutetea Ujamaa hazikuwa zake. Alokopi kwa kina Karl Max, Chairman Mao, Lennin, na Wanafalsafa wengine. Hivyo,yawezekana Comrade TL akaanza kuwekwa kwenye kundi la wanafalsafa wa karne hii. Na ndiyo maana,bila kujali itikadi wengi wamemchukulia kuwa Mtz,mzalendo.
Kilichomponza pia kutoa siri ya panga boi. Sasa juliulize iko wapi? Badoo iko locap kutokana na kiherehere cha kato kuvunja nkataba
 
Na tulivyo waviv kusoma sasa

Kweli kabisa . Sijaona watu wavivu kusoma kama wa TZ .Ukiwa na gazeti unasoma anakuangalia weee ! Then anakuomba gazeti nae asome . Mara PAAAP ! Kapindua ukurasa wa michezo . Anasoma kichwa cha habari tu na kukugeukia kutaka uchangie maoni yake . Haendelei kusoma . !
 
mkuu weka bandiko la lissu hapa na la huyo kilangi, word by word compare and contrast

Kilangi kamuacha Lissu mbali sana sana sana , kuleeeee....kigoma na juu ya kilimanjaro

unapokosoa kitu, rudi kwenye basic, jenga hoja, kubaliana na alichofanya huyo mtu , shauri for improvement na acha mhusika aamue.....kavukavu na ukakasi siyo lugha za kisomi, na ndio unaona Kilangi yuko smart, Lissu mpeni kichwa tu

Lissu anajua kukosoa, hata kama anaongea point ataweka personal attacks, atataka kujikuza, kujifanya mjuaji, atamdhalilihs mhusika ili kuwa kusanya wapuuzi kama wewe!!

Lissu nadhani hata mkewe akiwa MP huwa anakosoa uumbaji!

that is what he knows, that is how he is


Lissu angekuwa anakosoa kwa staha, ana appreciate wengine na anatoa solution angekuwa one of great and most influential person in this country, sasa yeye kila wakati ni rigid, uanaharakati na ndio inamfanya anakosa kibali cha kulisaidia taifa, attitude is verything mkuu, hata uwe genius vipi, una attitude mbaya you LOST!! its natural

there is no way you can think others are always wrong!!you must have problem

sasa wanapotokea wajinga kama nyie kumpa bichwa wakati ni looser haisaidii!! endelea kujifariji
Tukusaidiaje sasa kama umechagua upuuzi kuwa Muongozo wako
 
Achani kuzunguka mbuyu kama wale walio sign hii mikataba walihongwa mkawatafute muongee nao wakubali kuisaidia serikali kua walipokea rushwa na wawape ushahidi wa kutosha hiyo inatosha kuvunja hiyo mikataba yote ila kama mnaogopana basi tatizo litabaki pale pale,ongeeni na wahusika tu ni watz wenzetu hatuna haja ikiwezekana wakitoa ushirikiano hakutakua na kesi dhidi yao
 
Binafsi sijawahi kuwa elewa ccm toka nipo tumboni mwa mama.
 
Achani kuzunguka mbuyu kama wale walio sign hii mikataba walihongwa mkawatafute muongee nao wakubali kuisaidia serikali kua walipokea rushwa na wawape ushahidi wa kutosha hiyo inatosha kuvunja hiyo mikataba yote ila kama mnaogopana basi tatizo litabaki pale pale,ongeeni na wahusika tu ni watz wenzetu hatuna haja ikiwezekana wakitoa ushirikiano hakutakua na kesi dhidi yao
Na Lisu alisema hawa watu ni kuwaomba kukaa nao ki diplomasia tuzungunze tena kuwa jamani hatupati kitu cha maana kutoka mikataba hii. Tukae tena tuzungumze tuwe na win win partinership



Sent from my HM NOTE 1LTEW using JamiiForums mobile app
 
So far kuna wa Lumumba wawili au watatu wamejaribu kutia miguu yao kwenye huu uzi wakakuta maji yanawazidi Nguvu.
Wengine wanaishia kuchungulia tu as Guests

@yedohaya ,Troll JF ,@mwanahabarihuru, LAKI si pesa
Kama mmepigwq shot kabisa ya umeme
 
Naendelea na uchunguzi ili kujua kama TUNDU LISSU ni Mtume wa Mungu au la , majibu yake nitayaweka hapahapa jf .

Huyu mtu si wa kawaida .
Nataka kufanya kauchnguzi kadogo kama Tundu Lisu alilamba pesa za mabepari atetee maslahi yao na kusaliti taifa lake. Hapa nitakuja kuwaletea mrejesho nini nitakachokipata hapahapa jamii forum
 
So far kuna kama Mbweha wa Lumumba wawili au watatu wamejaribu kutia miguu yao kwenye huu uzi wakakuta maji yanawazidi Nguvu.
Wengine wanaishia kuchungulia tu as Guests

@yedohaya ,Troll JF ,@mwanahabarihuru, LAKI si pesa
Kama mmepigwq shot kabisa ya umeme
Bramo mbona mwanahabari huru ni mabadiriko, huyo muondoe. Kweli kumbe umeona, huu uzi wamekimbia kabisa. Kusema kweli wameona naked facts si rahisi kuzichalenji, haoooooo vyumbani



Sent from my HM NOTE 1LTEW using JamiiForums mobile app
 
Lissu Ni Messi G.O.A.T katika taifa hili, we r lucky to have him around. So sad watu wanataka auliwe. He is simply smart n genius, Godbless him
 
Maelezo mazuri nayo ni yakweli isipokuwa hukutoa hitimisho nini viongozi wetu wanaweza fanya au kwa kuanzia waanze na kipi ili tujinasue salama hapa au ndio tayari tumezama kutoka tena hakupo milele tunaomba mawazo yakutoka kama yapo mkuu
Lisu ametoa the way out of this saga, tuanze vipi kurekebisha wanavyotuibia. Sikiliza clip ya kwanza mpaka mwisho. Alimaliza kila kitu! Labda wangelimsikiliza ndege zetu tatu zisingelikamatwa
 
Bramo mbona mwanahabari huru ni mabadiriko, huyo muondoe. Kweli kumbe umeona, huu uzi wamekimbia kabisa. Kusema kweli wameona naked facts si rahisi kuzichalenji, haoooooo vyumbani



Sent from my HM NOTE 1LTEW using JamiiForums mobile app
Katika mada yako kuu umerejea andiko la mteule mpya wa Rais kuhusu suala la makinikia la awamu ya Tume ya Kwanza. Yaliyojiri baada ya Tume ya kwanza na bwabwaja za Lissu unezimezea, km mfano ushauri wake, kwa uongo wa kelele, kuwa Serikali ingeshitakiwa, umekuwa bubu kufanya mrejesho.

Kama umesoma vizuri na kuelewa andiko lake mteule, ndilo lilipolekea akateuliwa kuwa AG. Na hakika, hakuna hata hoja moja ya andiko lake inahuiana na Lissu, mkosoaji asiyejua sheria zaidi ya kuropoka kwa sauti.
 
Back
Top Bottom