Tundu Lissu na Kiinimacho cha Muungano

Tundu Lissu na Kiinimacho cha Muungano

Vile vile kuna suala linanitatiza kidogo - Jumbe alikuwa anataka kurudi kwenye Mkataba wa Muungano, 1964, hasa kurudishwa kwa autonomy ya ZNZ, ndio maana yakamkuta yaliyomkuta; Seif hakuwa na jumbe katika hilo; Je kwa waelewa wa haya mambo kwa kina, swali linalofuatia hapa ni JE: Tofauti kubwa ya mtazamo baina ya Jumbe wakati ule na Seif miaka hii ni nini?
Jumbe alitaka kurudi katika mkataba wa mwaka 1964.
Kwa bahati nzuri na mbaya alikabiliwa na mambo mawili mkubwa.
(1)Ni aya kurudi mwaka 1964 iliyokuwa inaungwa mkono na kundi la wahafidhina wachache
(2)Kundi la waliokubaliana na hali ilivyo lililokuwa chini ya wanamapinduzi halisi akiwemo Thabiti Kombo Jecha.

Jumbe alifahamu kuwa hoja yake hata kama itaungwa mkono na kundi lake bado itakupambana na kikwazo cha kundi la pili. Alichotaka kufanya ni 'suprise' kwa kuelewa kuwa hiyo ndiyo njia pekee itakayomlazimu Nyerere kukubalina na hoja, na pia kuzuia kuvuja kwa hoja. Akaamua kwenda solo.

Wakati huo kuna vijana walioonekana kuwa makini sana na walikuwa wakipendwa na Mwalimu na mmoja wao alikuwa Seif.
Seif aliamini kuwa ana uwezo mzuri kuliko wazee aliowakuta ndani ya SMZ na ile subira ya muda hakuwa nayo.

Jumbe alipoitwa katika kikao ilikuwa ni suprise kwake pia kwasababu hakujua kwa ufasaha nini kinaendelea.
Wakati hayo yakiendelea Jumbe alikuwa katika hatua za mwisho za mpango wake.
Kwa maneno mengine alifanyiwa timing.
Hili lilitokea kwasababu kuna watu wachache walibahatika kujua nini kinaendelea na hao ndio waliomchoma.

Kwa ufupi Seif Sharif Hamad ameshika nyadhifa nyingi kubwa SMZ na JMT.
Aliwahi kuwa waziri wa elimu, waziri kiongozi, Miongoni mwa waanzilishi wa BLW, Mbunge wa JMT, Mjumbe wa NEC na CC.
Katika nyadhifa zote hizo Seif hakuwahi kupaza sauti kuhusu muungano labda kama alizumnguza chumbani kwake.

Seif ni opportunist ambaye hutumia udhaifu kutaka mamlaka ya kisiasa. Nia yake ya kuwa rais wa Zanzibar kwa kuungwa mkono na wafuasi wa Jumbe ndiyo ilimtoa CCM. Hata baada ya kuanzisha CUF bado alikuwa muumini wa serikali 3 akimaanisha kile alichokita Jumbe. Hakufanya hivyo kwa kuamini ya mwaka 1964 bali kutumia udhaifu wa kisiasa uliojitokeza. Hicho ndio ilikuwa sera yake katika chaguzi zote za vyama vingi. Hasemi hadhrani bali kubaki kati na kati.

Baada ya kushindwa chaguzi zote,na kugundua kuwa umma umegawanyika kuhusu muungano, Seif ameshupalia jambo hilo for political gain na wala si kumuunga mkono Jumbe. Kama nikuunga mkono yeye asingekuwa chanzo cha Jumbe kuwa matatani na hakuna mahali popote katika kumbu kumbu panapoonyesha kuwa akiwa ndani ya chama katika nafasi mbali mbali na kunuia kupanda ngazi aliamini katika serikali ya shirikisho au alikemea kiini macho.

Ukitaka kujua kuwa Seif hakumuunga mkono Jumbe, chama chake kinaamini katika serikali 3.
Ni yeye ndiye katibu mkuu na muundaji mkuu wa sera za chama.
Katika siku za karibuni amegeuka sera za chama chake na sasa anataka Mkataba.

Kwasababu Seif ni political opportunist hata siku moja hasemi kuwa mkataba anaotaka ni ule wa Jumbe wa mwaka 1964 au ni mkataba wa kitu gani kingine.

Endapo ni ule wa kuunga mkono Jumbe kurudi mwaka 1964 basi angesimama na kutetea hoja ya kurudi huko.
Kama anataka mkataba mpya basi ni anawajibu wa kueleza ni upi na unahusu nini?

Kwa kutaka kuungwa mkono hasa baada ya kuonekana kuwasaliti wazanzibar wengi hasa waishio ughaibuni kwa ndoa yake na CCM, Seif amekuwa na ziara za nje ya nchi mara kwa mara.
Katika ziara hizo ambazo nilibahatika kuhudhuria moja Seif anawataka Wazanzibar wavunje muungano kwasababu Zanzibar inaweza kuwa na hali nzuri nje ya muungano.
Hili analisema kwa kujua kuwa wazanzibar wengi nje ya nchi wanapinga muungano na hivyo ni kama kuwatupia chambo.

Wakati akisema hayo Seif anasema kinachotakiwa ni muungano wa mkataba.
Hapa ana maana hataki kuvunja mkataba na Tanganyika anachotaka ni zanzibar huru.

Kwa siku za karibuni amekuwa kiongozi wa UAMSHO kundi linaloongozwa kutoka Uarabuni na Uingereza.
Maana nzima ya uamsho ni kujitenga Zanzibar na kwa maana hiyo Seif anasimamia kujitenga.
Hiyo ni kimyume na azma ya Jumbe.

Kwa kuliangalia hili , Seif ni mwanasiasa ambaye huwezi kumweka katika ukweli.Ni mwanasiasa ambaye lengo lake ni kufikia matamanio ya kisiasa kwa njia yoyote. political ideology ya Seif kwa kifupi ni opportunist.
 
Bongolander,



Nashukuru sana kwa mchango wako, lakini pia kwa kunipa moyo nisirudi nyuma; Kuhusu suala la hoja kujibiwa kwa hoja, hata chama chenyewe yani CCM kinasema hivi kupitia ibara ya 53 ya Mwongozo wa CCM:

[“Chama cha kijamaa kama vile CCM ni chombo cha uongozi. Hakifanyi kazi kwa amri zisizo msingi wala kufanya kazi zao kwa nguvu au vitisho vya nguvu; Kinaongoza kwa kuelimisha, kwa kuwashirikisha watu na kwa kuonesha njia na kwahivyo basi msingi wa nguvu zake na kuaminika kwake unatokana na kukubalika kwake kihalali miongoni mwa UMMA, mchanganyiko wa wanachama wake na msingi mzuri wa kisiasa ambayo inakwenda sawa na matakwa ya UMMA; ili kuweza kutimiza lengo hilo chama kinahitaji kuwa na NGUVU YA HOJA NA SIO HOJA YA NGUVU;”]

Hoja yako kuhusu mawaziri lakini pia viongozi mbalimbali wa CCM wa pande zote mbili za Muungano kuwa na misimamo tofauti juu ya Muungano wetu wakiwa kwenye vikao vyao vya kijamii, lakini kuwa na mtazamo wa kinafiki wanapokuwa majukwaani ni hoja sahihi kabisa; Lakini tufahamu kwamba wanafanya hivi kutokana na maslahi ya Chama chao na pia matumbo yao, na sio kwa ajili ya maslahi ya taifa; Ujue kwamba viongozi hawa wamekula viapo vya kuilinda na kuitetea katiba mbovu ya tuliyonayo sasa, lakini kama ulivyosema, chini kwa chini wana msimamo tofauti, hivyo basi kutokuwa wanaitetea kwa dhati;

Vile vile ufahamu kwamba sera ya Chama chao yani CCM ni Mfumo wa Serikali Mbili, na hilo lipo katika katiba ya Tanzania (1977), katiba ambayo CCM ilishika hatamu na kuwa superior kwa katiba ya nchi; with a few exceptions, this supremacy bado ipo hadi leo;

Bongolander, kinachokiua chama hivi sasa ni kukosekana kwa element ya ‘Tea Party’; Vyama vya siasa duniani kote huwa vinapitia changamoto mbalimbali kidira, kisera, n.k, lakini katika nchi zilizoendelea kidemokrasia, changamoto hizi huwa haziui vyama hivi, kwani kutokana na wanachama kupewa nafasi ya kukosoa chama, na pia kukosoana, vyama hivi huwa vinaendelea kupata imani mbele ya umma; Tazama suala la Republican party marekani kwa mfano, kwani bila ya uwepo wa TEA PARTY, chama hiki kingekuwa katika hatari kubwa ya kukaa benchi kwa kipindi kirefu sana ngazi ya Urais wa USA;

Tunahitaji tea party CCM, tena itakayoongozwa na vijana, huku wazee wao wakiwa ni washauri wakuu; Lakini kwa hali ya sasa, kanuni iliyopo ni ile ya “MSIMAMO WA CHAMA”, na Either “You are With Us or Without US.” Inapotokea wanachama au viongozi fulani fulani wanakikosoa chama kwa maslahi ya wazi kabisa ya taifa, wanaambiwa “WAKITAKA, WAONDOKE ZAO.” Hii ndio hali halisi iliyopo ndaani ya chama chetu cha CCM, chama kilichoshiriki kuunda Muungano, lakini kilichochukua hatamu taratibu kikiwa TANU, kupitia Katiba ya Muda, 1965, na hatimaye kuchukua hatamu kwa ujumla, kupitia katiba ya JMT (1977), na kwa bahati mbaya sana, kwa mwendo wa kuvuruga Mkataba wa Muungano, 1964, badala ya kuujenga;


Iwapo unautazama Muungano wetu kwa kutumia Mkataba wa Muungano, 1964 kama kioo, nadhani utaelewa maana ya Zanzibar kutaka kuwa huru ni nini; Uhuru unaopiganiwa na Zanzibar ni autonomy ndani ya Muungano; Lakini hili linazidi kupotoshwa, hasa na viongozi kwa maslahi ya kisiasa; Ndio maana nakubaliana na mzee mwanakijiji kwamba wazanzibari wanapiga tu porojo kuhusu suala la kujitoa, lakini hawana uthubutu wa kufanya hivyo kwa vitendo; Bottom line hapa ni kwamba – ndugu zetu wazanzibari wamekuwa wanapigania autonomy na vile vile democracy, na hivi vingepatikana, wasingekuwa na vilio vyao vya sasa; vinginevyo, mpaka haya yafanyike, the union friction will remain to be the ZANZIBAR QUESTION, na pole pole kuchukua sura ya pili ya the TANGANYIKA QUESTION;



Kuna suala linakuwa overlooked hapa na ni suala muhimu sana; ningewaomba nguruvi3, joka kuu na Mzee Mwanakijiji walitazame hili pia kwa muda wao; Suala hili litajibu hoja yako kuhusu economics za Zanzibar na madhara yake kwa Muungano wetu;
Mwaka 1964, mara tu baada ya mkataba wa Muungano kusainiwa, sheria mpya ya Muungano ilipitishwa to ratify makubaliano ya Muungano; lakini cha ajabu, badala ya kufanya ratification, bila ya kuongeza au kupunguza kitu ndani ya Mkataba wa Muungano, Sheria hii ikaanza uchakachuaji wa wazi wa Mkataba wa Muungano; Nilishajadili hili kwa kina elsewhere;

Nikirudi kwenye hoja ya msingi juu ya Economics Zanzibar, makosa yalitokana na ukiukwaji wa aidha makusidi, au bahati mbaya, wa Mkataba wa Muungano, 1964. Nitafafanua:

Mwaka 1964, Serikali ilikuja na Tangazo namba 245 lenye mahusiano na Sheria Mpya ya Muungano, 1964; Tangazo hili lilikuwa na ‘title’ iliyosema:

"AMRI YA UTARATIBU WA KIPINDI CHA MPITO, 1964".

Wakuu zangu Bongolander, nguruvi3, Joka Kuu, Mzee Mwanakijiji na wengine, nasisitiza tena “AMRI ya utaratibu.”

Huu ndio ukawa umungu wa Tanganyika iliyojificha nyuma ya pazia la Tanzania kupitia sheria namba 24, ya bunge, 1967.

Tofauti na amri kumi za Mungu, Amri hizi zilikuwa jumla kumi na moja, lakini focus yangu hapa ni kwenye Amri namba tisa ambayo ilitamka hivi:

“(9) Mali zote na haki juu ya mali zote za aina yoyote ambazo zinamilikiwa na Serikali ya Tanganyika na pia mali zote na haki yote juu ya mali za JAMHURI YA WATU WA ZANZIBAR zinazomilikiwa au kutumiwa kuhusiana na masuala ya Muungano, zitakuwa kuanzia siku ya Muungano katika miliki ya Jamhuri ya Muungano”

Ukitazama hapa kwa makini, nadhani utapata jibu juu ya Economics za Zanzibar; Vile vile, ina maana chini ya Amri hii, Kwanza, Tanganyika ikaanza kupewa hadhi sawa na Tanzania, bila ya kushirikisha upande wa Zanzibar, lakini mbaya zaidi, kinyume na Mkataba wa Muungano, 1964; Pili, na muhimu zaidi – Amri hii ilikuwa ni sawa na kuinyang’anya Zanzibar Mali zake na kuzipeleka Tanganyika, huku tukikumbuka kwamba miaka mitatu baadae, Tanganyika ikafutwa kwa mujibu wa sheria ya bunge namba 24, 1967, na kubadilishwa jina kuwa Tanzania;

Kumbuka kwamba, hii nyang’anya nyang’anya ya mali ilitokea ndani ya miezi mitatu tu ya mapinduzi ya Zanzibar wakati jamhuri hii uhuru ya Zanzibar ilipokuwa inajiweka sawa katika dhamana zake mpya kama jamhuri na dola huru; Pia MALI ZAKE HIZI, zilikuwa hata hazijafanyiwa tathmini yoyote; tathmini ilikuwa ni muhimu iwapo ingebidi mali hizi zije kufidiwa na serikali ya JMT baada ya kuzichukua;

Pia kuhusu swali lako muhimu kwamba:



Una maana per articles of the Union, au njozi zilizokuwepo kabla ya hapo?



Naheshimu hoja hii, kwani mgongano wa mawazo ni jambo la kawaida; kama huwa unatembelea uzi wa Nguruvi3 wenye jina ‘mgongano wa mawazo’, nadhani utabaini nina maanisha kitu gani;

Ningependa kuja na counter argument ifuatayo:

Mimi nauangalia Muungano kwa kuanzia tarehe ya Mkataba wa Muungano, 1964; siangalii Muungano wetu kwa tarehe kabla ya hiyo; hivyo, kwa mantiki rahisi tu, neno Muungano maana yake rahisi ni kuleta pamoja vitu viwili ambavyo ni independent vishirikiane huku kila upande ukiwa na independence au autonomy katika mambo ambayo wamekubaliana yasiye chini ya serikali kuu ya shirikisho;

Hoja yako kwamba bila Tanganyika Muungano unawezekana, ni lazima itakuwa hoja isiyo angalia historia ya Muungano wetu kwa kuanzia tarehe ile Mkataba wa Muungano ulipotiwa saini; Iwapo Zanzibar hakuungana na Tanganyika kuleta Muungano wa Tanzania, then Zanzibar aliungana na nani?



Swali zuri na muhimu sana; Muungano utawezekana lakini hautakuwa na nguvu na uhalali wa kisheria ndani ya nchi shirikishi, na pia JMT;

Na mimi nikuulize:

Kwa mujibu wa Katiba ya JMT (1977), ambayo CCM ilikamata HATAMU na kuwa na mamlaka hata juu ya Katiba hii, Muungano wetu ni baina ya Tanzania Bara na Tanzania Zanzibar, sio tena baina ya Tanganyika na Zanzibar kwa Mujibu wa makubaliano ndani ya Mkataba wa Muungano, 1964.

Swali langu kwako ni:

Je:
Muungano huu kwa mujibu wa Katiba ya JMT (1977), unawezekana?


Mchambuzi katika ya JMT ya mwaka 1977 kimsingi haifai. Ile si katika ya nchi ni katiba ambayo kimisngi ni ya mkoloni ambayo lengo lake ni kulinda maslahi ya Gavana, na baadaye ikabalishwa (kazi ya Msekwa) kuwa ya Tanganyika kwa malashi ya CCM. The issue of Muungano kimsingi haipo kwenye katiba, ila imechomekwa tu (kihuni) kwenye katiba

Katiba ya Jamhuri pekee ni mjadala mkubwa ambao unahitaji uzi wake, lakini nakubaliana na wewe kuwa Muungano kimsingi haupo kwenye katiba, umetajwa na kuchomekwa tu.

Tukianza kuangalia historia ya muungano sidhani kama tunaweza kufika popote na suala la Muungano, issue ni kwamba sasa tunao na tuna deal nao vipi katyiaka mazingira ya sasa kwa manufaa ya wote. Swali je, muungano ni muhumu, unahitajika, ni mzigo kwetu? Au tuuvunje na kwanini tuuvunje? Ni wazi kuwa mazingira ya kuzaliwa ni dubious, yaani ni sawa na kusema muungano ulizaliwa kichakani, lakini tutambue fact kuwa sasa upo.
 
Kuna sehemu nilisoma hii:
the ‘Articles of Union' are the Grundnorm, the fundamental law of the United Republic, on which the Constitutions of Tanzania and Zanzibar, and other laws, have to be based and from which they derive their legitimacy. Like any supreme law in any other legal system, no other law or constitutional act can be in conflict with it.

Mkuu Kobello kuna maswali mengi niliyokuuliza hukuyajibu katika michango ya nyuma(JokaKuu pia alikuiga katika hili). Na pale ulipojibu machache,ulijifanya jangala au pimbi....cheers!
Na mimi kuna mahali nilisoma hivi,
[h=1]What is ARTICLES OF UNION?[/h]In English law. Articles agreed to, A. D. 1707, by the parliaments of England and Scotland, for the union of the two kingdoms. They were twenty-five in number. 1 Bl. Comm. 96.



Read more: What is ARTICLES OF UNION? definition of ARTICLES OF UNION (Black's Law Dictionary)
​

Najua CDM,CUF na CCM wanataka serikali tatu.
Lakini sioni mantiki ya watu milioni 38 kuwa na saquti sawa na watu milioni 2 kwenye jambo lolote.
 
Najua CDM,CUF na CCM wanataka serikali tatu.
Lakini sioni mantiki ya watu milioni 38 kuwa na sauti sawa na watu milioni 2 kwenye jambo lolote.

Hapa unazungumzia watu kama watu au unazungumzia watu kama nchi mbili huru zilizokubaliana juu ya jambo,mambo fulani?

Watu milioni 38 ni akina nani? na watu milioni 2 n akina nani?

Unaweza kuwa sawa kimantiki kwa hili:"sioni mantiki ya watu milioni 38 kuwa na sauti sawa na watu milioni 2 kwenye jambo lolote"
hilo linategemea muktadha wa jambo lenyewe au jambo lenyewe.

Umekusua jambo lipi hapa? Toa mfano hai.
 
Na mimi kuna mahali nilisoma hivi,
What is ARTICLES OF UNION?

In English law. Articles agreed to, A. D. 1707, by the parliaments of England and Scotland, for the union of the two kingdoms. They were twenty-five in number. 1 Bl. Comm. 96.

Read more: What is ARTICLES OF UNION? definition of ARTICLES OF UNION (Black's Law Dictionary)
​

Kobello, Kobello

Hii uliyosoma wewe ina uhusiano upi na mada au uhusiano na mkataba wa Muungano wa Tanzania au Muungano wa Tanganyika na Zanzibar(Tanzania)?

Kama kuna mdau atatembelea hiyo link kama atafahamu/ataelewa chochote ,arudi hapa atueleze kilichopo hapo.

Mkuu Kobello jieleze, tukuelewe, umekusudia tupate ujumbe gani? Au ulipata ujumbe upi baada ya kusoma what is Articles of Union?
 
Kobello, Kobello

Hii uliyosoma wewe ina uhusiano upi na mada au uhusiano na mkataba wa Muungano wa Tanzania au Muungano wa Tanganyika na Zanzibar(Tanzania)?

Kama kuna mdau atatembelea hiyo link kama atafahamu/ataelewa chochote ,arudi hapa atueleze kilichopo hapo.

Mkuu Kobello jieleze, tukuelewe, umekusudia tupate ujumbe gani? Au ulipata ujumbe upi baada ya kusoma what is Articles of Union?
kwani wewe uliponipa maana ya Articles of the union ulikuwa unamaanisha nini? ... si mtu tu aliyaandika hayo? Ndiyo maana na mimi nikakupa maana niliyoikuta somewhere.

Ooooh! ina uhusiano upi?
Two kingdoms making one ...falme mbili kuwa moja.
Na yetu, two republics into one ...maana yake nchi mbili za kidemokrasia kuwa moja.

Sasa serikali tatu zinawezaje kuunda nchi moja? (one republic)
Yaani Tanganyika iwe republic na zanzibar iwe republic halafu JMT iwe republic.
Au wewe unadhani "One republic" maana yake nini?
Au serikali tatu lakini Tanganyika iwe jimbo na znz iwe jimbo? Hebu elezea mtaalam.
 
Hapa unazungumzia watu kama watu au unazungumzia watu kama nchi mbili huru zilizokubaliana juu ya jambo,mambo fulani?

Watu milioni 38 ni akina nani? na watu milioni 2 n akina nani?

Unaweza kuwa sawa kimantiki kwa hili:"sioni mantiki ya watu milioni 38 kuwa na sauti sawa na watu milioni 2 kwenye jambo lolote"
hilo linategemea muktadha wa jambo lenyewe au jambo lenyewe.

Umekusua jambo lipi hapa? Toa mfano hai.
Unajua maana ya "Lolote?"

Watu milioni 38 ni watu (binadamu) wowote wale. The same to watu milioni mbili.
Swali lingine mkuu?
 
Mradi tumekubaliana kuwa nia ya muungano ni kufikia hatima ya kuwa na serikali moja (ingawa wewe umeiita njozi aliyokuwa nayo mwalimu baada ya 1965) basi mimi najiona kama nimeshinda argument, even though ninge appreciate truth seekness element of arguing pia, but let me read from others ili nione mantiki ya serikali tatu.


Kama nilivyo kwisha sema, narudia tena, katika mjadala wetu huu, I REASON NOT TO WIN ARGUMENTS, BUT TO SEEK THE TRUTH; Lakini kwa upande wako, umedhihirisha hoja yangu kwamba YOU REASON NOT TO SEEK THE TRUTH BUT TO WIN ARGUMENTS;

Naomba nitumie muda mchache kukupa pongezi kwa ushindi wako huo na pia kufunga mjadala baina yetu wawili, kwa vile umesema kuendelea kujadiliana na mimi ni kupoteza muda wako.

Hongera kwa ushindi, lakini nadhani wengi humu nadhani watakubaliana na mimi kwamba wataendelea kutafuta ukweli, lakini muhimu zaidi, watakubaliana na mimi kwamba ushindi huo umetokana na wewe kuamua kwa makusudi kabisa, kuangalia historia ya Muungano wetu kwa mtazamo usio lingana Mkataba wa Muungano, 1964, hasa malengo ya Mkataba huu, na pia na wewe kuamua kutozingatia umuhimu wetu kama taifa, kuurudia Mkataba huu na kusahihisha makosa tuliyofanya, makosa ambayo ni ya TANU/CCM, na nimetoa ushahidi wa wazi juu ya hili, na nitazidi kuuweka wazi kwani sijamaliza kuzungumzia jinsi gani Katiba ya JMT 1977, iliyoipa CCM HATAMU, na iliyokuwa inafanya maamuzi kutoka CCM - DODOMA, ilivyopigilia msumari wa mwisho kwenye jeneza la Muungano wetu;

Naomba nirudie tena kwamba, kwangu mimi, Maslahi ya Taifa yapo juu kuliko yale ya Chama changu cha CCM kwani nina amini katika - Tanzania kwanza, Siasa Baade, na kwa maslahi ya taifa langu na kwa mapenzi yangu kwa muungano huu, nitaendelea kupinga mapungufu ya chama changu cha CCM yaliyoharibu muungano wetu, ambapo kwa bahati mbaya sana, ndugu zetu wazanzibari ndio wanaonekana kwamba wao ndio wakorofi, na nimejaribu kuonyesha ushahidi kwamba hii ni dhana potofu;

Sasa Kwa vile nina mapenzi na nchi yangu, hasa muungano wetu, nitaendelea kuwa mtiifu zaidi kwa Mkataba wa Muungano, 1964, kuliko Katiba ya JMT, 1977, kwa sababu nguvu na uhalali wa kisheria juu ya Muungano wetu ipo kwenye Mkataba wa Muungano, 1964, sio Katiba ya JMT, 1977 iliyoipa CCM HATAMU; Uhalali wa kisheria juu ya Muungano wetu utaendelea kuwa Per Articles of the Union, na sio Katiba ya JMT, 1977 hadi pale CCM itakapo kubali kwamba imechangia sana kuharibu muungano kwa uchakachuaji ambao nimeuweka wazi na nitazidi kuuweka wazi huku nikiendelea kuwa mwana CCM mwenye mwenye mapenzi zaidi kwa Taifa langu la Tanzania ambalo ni zao la Jamhuri ya Tanganyika na Jamhuri ya Watu wa Zanzibar, kuliko mapenzi yangu kwa chama changu cha siasa (CCM) ambacho kilikuja baada sana baada ya muungano huu;

Kwa manufaa ya nchi yetu, hata ikibidi iwe hasara kwa CCM, ni muhimu CCM ikakubali kusahihisha makosa yake juu ya hilo; Muungano wa sasa ni kwa ki-CCM, sio wa Kitaifa; Hili lipo wazi kwa kuangalia mchakachuo ulioanzia na TANU kwenye katiba ya muda 1965, na pia kwenye Katiba ya JMT, 1977. Na ndio maana CCM iliingiwa kiwewe mfumo wa vyama vingi ulipoingia, na ikabidi warudi kwenye drawing board na kuja na sera ya mgombea mwenza kama njia ya kuokoa chama kisipate aibu na wananchi pia wasibaini chanzo cha aibu hiyo ni kitu gani- ni uchakachuaji niliojadili;

Chini ya muungano huu wa Ki-CCM, ni vigumu sana kwa vyama vingine nje ya CCM, kutoka kote bara na visiwani, kuweza kuendeleza muungano huu kwa maslahi ya watanzania wa bara na visiwani mpaka pale mfumo wake utakapobadilishwa ili uendane na matakwa ya Mkataba wa Muungano, 1964, lakini pia referendum ya UMMA badala ya maamuzi na misimamo ya CCM, kwani kwa kufanya hivyo, tutatatua migogoro iliyopo na kuweka nchi katika hali ya amani na utulivu bila ya kujalisha chama gani kipo madarakani - madarakani CCM, CUF, Chadema, CCK, NCCR, CHAUMA, n.k;Nchini marekani, The United States Will Always Be the United States, Texas will always be Texas, Pennsylvania Will always be Pennsylvania, so will the rest of the States in the US, bila ya kujalisha ni Democrats au Republicans ndio wapo madarakani;

Kwetu sisi, Muungano chini ya CCM hautakuwa sawa na ule chini ya vyama vingine, kwani muungano huu utaendelea kuwa na migogoro mpaka pale CCM itakapokubaliana na vyama vingine vyote vya siasa including CUF kwamba Tanganyika irudi na mamlaka yake kamili, na Zanzibar ipate mamlaka yake kamili, kisha tuufanyie kazi Mkataba wa Muungano, 1964, na kuweka misingi imara ya kishirikisho, huku tukiwaachia vitukuu vyetu mazingira mazuri ya wao kuamua kama wanataka serikali mbili au moja; Tusiwe wabinafsi kwa kutafuta kuacha legacy ambayo mwishowe italeta umwagaji wa damu za wananchi wa Tanganyika na Zanzibar wasio na hatia;

Kobello, Muungano wetu ni kwa ajili ya maslahi ya pande zote mbili, sio CCM tu; CCM itakuwepo leo, na inaweza ikafa kesho, lakini Watanganyika na Wazanzibari watakuwepo DAIMA;

Vinginevyo nina heshimu maamuzi yako ya kuachana na hoja zangu, hasa kukimbia maswali yangu niliyoelekeza kwako kwenye bandiko langu namba 94 katika uzi huu, hasa nikitoa ushahidi kwamba Mkataba wa Muungano, 1964, ulilenga Shirikisho la Serikali Tatu, Sio Serikali Mbili, au Serikali Moja, na hata wewe umekiri humu hauna majibu kwanini Sera Rasmi ya CCM ni Serikali Mbili, jibu ambalo ni sawa na kusema Haujui Kwanini Tanzania ni Maskini; Kwa vile msimamo wako sasa ni kwamba kujibu hoja zangu ni kupoteza muda wako, basi mimi na wewe tuishie hapa, lakini sio kabla ya kukupa ujumbe ufuatao:

Kobello, Party politics by default ni partisan politics; zina akisi na kukidhi only partial interest za jamii, kwani zaidi zina akisi, zinakidhi na vile vile zinaitikia expediency of power; Partisan politics zina muda mdogo sana to reflect over larger and more important social issues katika nchi yetu;

Kwangu mimi you are an intellectual - Nina uhakika wa karibia asilimia mia moja kwamba Founders wa JamiiForums walipokuja na wazo la kuanzisha mtandao huu wa kijamii miaka sita iliyopita, THEY ENVISIONED (among other things), to develop an intellectual body which would serve AS A MIRROR THAT PROVIDES OUR SOCIETY WITH ITS OWN IMAGE.

Watanzania wanategemea intellectuals kama wewe kwenda beyond party politics, hasa kwa kuwasaidia TO GIVE MEANING TO & READ MEANING INTO, WHAT MAY LOOK LIKE THE OBVIOUS; Pia, Watanzania wanategemea intellectuals kama wewe kuwapa meaning to and read meaning into things that are perceived to be ‘Unobjectionable' and Mundane (mfano Serikali Mbili Kuelekea Moja kwa njia ya Voda-Fasta): Whereas Wanasiasa PRETEND TO THINK FOR THE SOCIETY, INTELLECTUALS like YOU, HAVE A DUTY TO HELP THE SOCIETY THINK FOR ITSELF!

Given this critical role of intellectuals kwenye jamii, ndio maana sio ajabu kwa viongozi wengi wa chama tawala na serikali yake kuchukia independent and critical thinkers – kwa mfano critical Economists, critical Lawyers (kama Issa Shivji), critical journalists (kama Samson Mwigamba, Jenerali Ulimwengu, Saed Kubenea) na wengine wengi; Mkuu Kobello, ukijikuta upo upande tofauti na hawa katika siasa za Tanzania, basi your intellectual capacity has to be questioned;

Wewe kama Mwanachama wa CCM nakushauri - tumikia Taifa Lako, Usitumikie Viongozi wa CCM; Kwa intellectual kama wewe, iwapo unapenda Siasa, basi CCM iwe tu ni daraja lako la kutumikia Taifa, hasa kwa sababu Katiba yetu ya nchi (1977), bado hairuhusu watanzania kutumikia watanzania wenzao kwa njia nje ya vyama vya siasa;

Vinginevyo kuna ndugu zetu watanzania zaidi ya milioni 30 ambao ni maskini huko vijijini, na hawakupata bahati ya kusoma kama wewe na pia kutembea na kujionea mengi kama wewe; Kwa vile in one way or another mafanikio ya maisha yako ya leo yamechangiwa na KODI za ndugu zetu maskini hawa, The Best Way For You To Pay Them Back is By - Articulating their Hopes and Fears; You are supposed to Warn them of the IMPENDING DANGERS, hasa juu ya upotoshaji, kiburi na ubabe unaondelea wa kupinga kuirudisha Serikali ya Tanganyika; Kobello, as an intellectual:

You are suppoed to parade Watanzania hawa into action kudai haki yao ya kurejeshewa Serikali ya Tanganyika, haki ambayo ni ya msingi kabisa, ili turudi kwenye Mkataba wa Muungano, 1964, na kuanzia pale tulipojikwaa, na kujenga Muungano wetu wa Serikali tatu kwa faida ya sasa na vizazi vijavyo vya Tanganyika na Zanzibar;

Vinginevyo, asante sana kwa michango yako, nimejifunza mengi, lakini muhimu ni moja tu:

KWA CCM: WHAT CONSTITUTES HOPES FOR THE PEOPLE CONSTITUTE FEARS FOR POLITICIANS

Naomba uwape huu ujumbe wenzako mkiwa kwenye vikao vyenu vya Chama.

Nakutakia kila la kheri katika shughuli zako za ujenzi wa Taifa;
 
Mkuu Mchambuzi bado nasoma kila post ya uzi huu, ili nielewe na nione azma ya kuwa na serikali tatu mwaka 1964.Sijaona bado na kama nimekukwaza, pole sana.
mimi siyo kiongozi bali ni mwanachama wa CCM.Na wala siyo mwanasiasab na siamini kuwa mwanasiasa inabidi alipwe.Na sitakuwa mwanasiasa maishani mwangu.
Mkuu angalau wewe labda ushawahi kuhudhuria vikao vya ndani vya chama chochote, mimi sijawahi kuhudhuria kikao cha ndani zaidi ya kwenda kwenye mikutano ya wazi ya CCM pili nisikiapo mchiriku.
Samahani kwa kutoelewa, labda hii inatokana na mimi kuamini au kuaminishwa kuwa lengo la mkataba ni serikali moja.
 
Nguruvi3,

Asante sana kwa elimu kubwa juu ya Jumbe na Seif katika muktadha wa mjadala huu; Hii inazidi kudhihirisha kwamba porojo za wanasiasa kule visiwani kupinga muungano yasitukimbize katika kuua muungano wetu, na yasitufanye tukakurupuka na kufanya maamuzi ambayo tunaweza kuja yajutia; Ni muhimu kwanza tusubiri referendum juu ya hilo;
 
Tukianza kuangalia historia ya muungano sidhani kama tunaweza kufika popote na suala la Muungano, issue ni kwamba sasa tunao na tuna deal nao vipi katyiaka mazingira ya sasa kwa manufaa ya wote. Swali je, muungano ni muhumu, unahitajika, ni mzigo kwetu? Au tuuvunje na kwanini tuuvunje? Ni wazi kuwa mazingira ya kuzaliwa ni dubious, yaani ni sawa na kusema muungano ulizaliwa kichakani, lakini tutambue fact kuwa sasa upo.

Asante kwa mchango wako mzuri; nimevutiwa na majibu yako, hasa nukuu hapo juu; naomba ukipata muda unipe mtazamo wako kupitia majibu hata kwa kifupi tu, kwa maswalu yangu manne niliyoweka kwenye bandiko namba moja la uzi huu, ili niweze ku digest vizuri na nukuu yako hapo juu, na kukurudia na mtazamo wangu ambao naamini kwamba lengo letu ni kuelewa zaidi kwa undani tumetoka wapi, tumefika vipi tulipo, na twende vipi mbele:

Kwanza: JE, Madhumuni ya Muungano Baina ya Tanganyika na Zanzibar, kwa Mujibu wa Mkataba wa Muungano, 1964, Yalikuwa Ni Yepi na ni Mfumo wa Serikali ngapi ndio uliokusudiwa chini ya Mkataba huu wa Mwaka 1964?

Pili: JE, Viongozi Wetu na Wananchi Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Leo hii, Wana Nia ile ile Adhimu na Malengo Yale Yale Yaliyowekwa katika Utangulizi wa Mkataba wa Muungano, 1964?

Tatu: Ifikapo Mwaka 2014, Muungano Wetu Utakuwa Umetimiza Miaka 50; By Coincidence, Kipindi hicho hicho pia Tunategemea Kupata Katiba Yetu Mpya; Swali linalofuata ni, JE: Katika Kipindi Hiki Cha Miaka 50 Ya Muungano, tutakuwa tumefikia wapi katika Kufanikisha Madhumuni Kwa mujibu wa Mkataba wa Muungano, 1964?

Nne: Je, makosa ambayo yanapelekea muungano wetu kuyumba yalijitokeza wapi, na tuchukue hatua gani kurekebisha makosa haya, na kurudisha matakwa na dhamira iliyowekwa wazi kwa mujibu wa Mkataba wa Muungano, 1964?
 
Hapa unazungumzia watu kama watu au unazungumzia watu kama nchi mbili huru zilizokubaliana juu ya jambo,mambo fulani?

Watu milioni 38 ni akina nani? na watu milioni 2 n akina nani?

Unaweza kuwa sawa kimantiki kwa hili:"sioni mantiki ya watu milioni 38 kuwa na sauti sawa na watu milioni 2 kwenye jambo lolote"
hilo linategemea muktadha wa jambo lenyewe au jambo lenyewe.

Umekusua jambo lipi hapa? Toa mfano hai.
Sawa sawa, na ndio maana huko nyuma nikauliza, je tuipime zanzibar ukubwa kwa kigezo gani:

  • GDP ya sasa?
  • Potential GDP iwapo itarejeshewa autonomy yake?
  • Land Size?
  • Population Size?
Naamini kwamba inatakuwa tupime ukubwa wa taifa hili la zanzibar kwa kuzingatia mchanganyiko wa haya yote; Kwa maana nyingine - ingawa suala la uwiano wa idadi ya watu lina mashiko, lakini halijitoshelezi peke yake;

Mfano tukirejesha mfumo wa serikali tatu na kuendelea na muungano wetu, halafu huko mbeleni, uchumi wa Zanzibar kwa mfano uje kuwa mara mia moja ya Tanzania, je tutakuwa tunaongelea lugha gani kuhusu suala la ukubwa wa nchi? Nauliza swali hili kwa nia ya kujifunza zaidi, hasa kwa kuwa sina uelewa kamilifu juu ya what determines ukubwa wa nchi katika muktadha wa shirikisho kwa jumla wake - in a global sense;
 
Asante kwa mchango wako mzuri; nimevutiwa na majibu yako, hasa nukuu hapo juu; naomba ukipata muda unipe mtazamo wako kupitia majibu hata kwa kifupi tu, kwa maswalu yangu manne niliyoweka kwenye bandiko namba moja la uzi huu, ili niweze ku digest vizuri na nukuu yako hapo juu, na kukurudia na mtazamo wangu ambao naamini kwamba lengo letu ni kuelewa zaidi kwa undani tumetoka wapi, tumefika vipi tulipo, na twende vipi mbele:

Kwanza: JE, Madhumuni ya Muungano Baina ya Tanganyika na Zanzibar, kwa Mujibu wa Mkataba wa Muungano, 1964, Yalikuwa Ni Yepi na ni Mfumo wa Serikali ngapi ndio uliokusudiwa chini ya Mkataba huu wa Mwaka 1964?

Pili: JE, Viongozi Wetu na Wananchi Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Leo hii, Wana Nia ile ile Adhimu na Malengo Yale Yale Yaliyowekwa katika Utangulizi wa Mkataba wa Muungano, 1964?

Tatu: Ifikapo Mwaka 2014, Muungano Wetu Utakuwa Umetimiza Miaka 50; By Coincidence, Kipindi hicho hicho pia Tunategemea Kupata Katiba Yetu Mpya; Swali linalofuata ni, JE: Katika Kipindi Hiki Cha Miaka 50 Ya Muungano, tutakuwa tumefikia wapi katika Kufanikisha Madhumuni Kwa mujibu wa Mkataba wa Muungano, 1964?

Nne: Je, makosa ambayo yanapelekea muungano wetu kuyumba yalijitokeza wapi, na tuchukue hatua gani kurekebisha makosa haya, na kurudisha matakwa na dhamira iliyowekwa wazi kwa mujibu wa Mkataba wa Muungano, 1964?


Mchambuzi nikianza na swali lako la kwanza. Naweza kusema mpaka sasa haijulikani vizuri kwanini tuliungana. Yaliyoandikiwa kwenye articles of union, hayaelezi ni kwanini tuliungana. Lakini tatizo ni kwamba kuna baadhi ya mambo yanayohusu Jamhuri yoyote huwa yanakuwa siri...sisi tulio nje hatujui hasa ni nini kulichowafanya Nyerere na Karume waamue kuziunganisha Tanganyika na Zanzibar. Ukiangalia Preamble ya Articles of Union inayosema

WHEREAS the Governments of the Republic of Tanganyika and of the Peoples' Republic of Zanzibar being mindful of the long association of the peoples of these lands and of their ties of kinship and amity, and being desirous of furthering that association and strengthening of these ties and of furthering the unity of African peoples have met and considered the union of the Republic of Tanganyika with the Peoples Republic of Zanzibar


Nadhani tunaweza kukubaliana kuwa this is kinship and amity thing is absolutely ****, plain and simple, haiwezi kuwa sababu ya kuunganisha nchi za watu wenye akili. Lakini kama nilivyosema kwenye uzi wangu mmoja, kulikuwa na kitu lakini hatujui ni nini, kulikuwa na kitu kinaendelea behind the scene kilichofanya waungane. Articles of union ilitumiwa kama document tu ya kujustify kitu ambacho bado wengi hatukijui, ni exexcutive branch za serikali za Tanganyika na Zanzibar (au Nyerere na Karume to be precise) tu ndio waliokuwa wanajua.


Nikija kwenye swali lako la pili, achana na ujinga uliopo kwenye Preamble ya articles of union, kwanza bado nasema hatujui ni kwanini tuliungana. Lakini kutokana na experience ya miaka yote ya uhuru na tukiangalia realities za leo naweza kusema Muungano is desirable...kuna interaction kubwa sana kiuchumi na kijamii (hata kisiasa) kati ya wazanzibar na wabara, kuna intermarriages nyingi, ukiangalia utaona kuna biashara nyingi. Labda ni muungano ni muhimu zaidi sasa kuliko siku tulipoungana. Lakini sina hakika kama tuliungana kwa ajili ya social interactions na economics, kwa kuwa preamble haisema hayo (hasa la uchumi). So kwa sasa naweza kusema Muungano unahitajika, lakini sijui kama ni kwa misingi ya kuunganisha jamhuri mbili.

Nikija kwenye swali la tatu naweza kusema ni vigumu sana kusema tumefanikiwa au hatujafanikiwa. Kwa kuwa sababu ya kweli ya Muungano hatuijui, iliyosemwa na kuandikwa kwenye articles of unioni si sababu ya kuungana, ila ni mechanism ya kuungana. Kwa hiyo mechanism wise, kama zilivyoorodheshwa idara zitazokuwa kwenye muungano, unaweza kusema kuna mafanikio. But i will still repeat that is absolutely stupid using kinship and amity as foundation of the union. It is very possible that we hate each other, and we have poeple who are more like "us' in Kenya, Rwanda, Zambia, Msumbiji and Burundi, but we did not for a union with them. Kama ni kweli basi kwa hilo tumeshindwa kwa sababu kuna watu wanaona kuwa kiutamaduni wazanzibari ni waarabu na wabara waliowengi ni "wamagharibi". Labda naweza kusema ni vigumu kujibu swali hili bila kujua sababu ya kweli ya kuungana.

La nne. Kuyumba kwa muungano naweza kusema kunatokana na weaknesses za siasa za Tanzania. Politica supremacy, ukiangalia G55 ilizaliwa kutokana na hasira ya wabunge dhidi ya kauli za kitoto za Salmin Amour, response ambayo mimi binafsi naona ni ya kitoto. Lakini sasa we have Salmin in the Seif Sharif Hamad. tatizo ni kuwa muungano umebase kwenye siasa na wanasiasa, ni wanasiasa ndio wenye say kwenye muungano kuliko wananchi. Ni vizuri kama tungesikia wale wanaonufaika moja kwa moja na muungano wana maoni gani, au tinagalie takwimu zinasema nini kuhusu benefits za moja kwa moja kwa mzenji na mtu wa bara, hapo ndio tunaweza kujua. Ukiangalia na kukumbuka maneno ya mwalimu, wanasiasa wanataka kuvunja muungano kwa sababu ya ulevi wa madaraka na uchu wa madaraka, na hasira za kisiasa. Wengi hawana hoja nzito inayoweza kumshawishi mtu mwenye akili timamu. Siku hizi kuna uhuini mwingi kwenye siasa ndio maana hakuna watu ambao wanaangalia maslahi ya kweli ya Zanzibar au maslahi ya jumla ya Jamhuri ya muungano kuhusu Muungano.

Hatua za kuchukua. Kama kweli tunataka kuimairsha ni lazima tuweke wazi sababu za kweli za kuungana, kama sasa hazina uzito tunagalie manufaa yaliyopo sasa na watu wayafahamu, na kama kuna madhara na ni mzigo, tuujue wazi ili tuangalie kama tunaweza kuuondoa kwa kuvunja muungano. Sababu kubwa ya matatizo yetu ni usiri, kufanya suala la muungano liwe sera ya CCM na sio suala la wananchi ndio maana watu wanakuja na hoja za kitoto.

Lakini ni hatari sana kuwaachia wanasiasa wamonoplize mchakato wa siasa Tanzania kamam ilivyo sasa, kwa kuwa sasa kuna matapeli wengi kwenye siasa, kwa hiyo wanaweza kupeleka nchi kwenye njia itakayowanufaisha wao kiuchumi bila kujali maslahi makuu ya Jamhuri ya Muungano (yaani watu wa bara na visiwani). Ni vizuri watu wajue watapa au kukosa nini muungano ukifa au ukiimarishwa.
 
Jumbe alitaka kurudi katika mkataba wa mwaka 1964.
Kwa bahati nzuri na mbaya alikabiliwa na mambo mawili mkubwa.
(1)Ni aya kurudi mwaka 1964 iliyokuwa inaungwa mkono na kundi la wahafidhina wachache
(2)Kundi la waliokubaliana na hali ilivyo lililokuwa chini ya wanamapinduzi halisi akiwemo Thabiti Kombo Jecha.

Jumbe alifahamu kuwa hoja yake hata kama itaungwa mkono na kundi lake bado itakupambana na kikwazo cha kundi la pili. Alichotaka kufanya ni 'suprise' kwa kuelewa kuwa hiyo ndiyo njia pekee itakayomlazimu Nyerere kukubalina na hoja, na pia kuzuia kuvuja kwa hoja. Akaamua kwenda solo.

Wakati huo kuna vijana walioonekana kuwa makini sana na walikuwa wakipendwa na Mwalimu na mmoja wao alikuwa Seif.
Seif aliamini kuwa ana uwezo mzuri kuliko wazee aliowakuta ndani ya SMZ na ile subira ya muda hakuwa nayo.

Jumbe alipoitwa katika kikao ilikuwa ni suprise kwake pia kwasababu hakujua kwa ufasaha nini kinaendelea.
Wakati hayo yakiendelea Jumbe alikuwa katika hatua za mwisho za mpango wake.
Kwa maneno mengine alifanyiwa timing.
Hili lilitokea kwasababu kuna watu wachache walibahatika kujua nini kinaendelea na hao ndio waliomchoma.

Kwa ufupi Seif Sharif Hamad ameshika nyadhifa nyingi kubwa SMZ na JMT.
Aliwahi kuwa waziri wa elimu, waziri kiongozi, Miongoni mwa waanzilishi wa BLW, Mbunge wa JMT, Mjumbe wa NEC na CC.
Katika nyadhifa zote hizo Seif hakuwahi kupaza sauti kuhusu muungano labda kama alizumnguza chumbani kwake.

Seif ni opportunist ambaye hutumia udhaifu kutaka mamlaka ya kisiasa. Nia yake ya kuwa rais wa Zanzibar kwa kuungwa mkono na wafuasi wa Jumbe ndiyo ilimtoa CCM. Hata baada ya kuanzisha CUF bado alikuwa muumini wa serikali 3 akimaanisha kile alichokita Jumbe. Hakufanya hivyo kwa kuamini ya mwaka 1964 bali kutumia udhaifu wa kisiasa uliojitokeza. Hicho ndio ilikuwa sera yake katika chaguzi zote za vyama vingi. Hasemi hadhrani bali kubaki kati na kati.

Baada ya kushindwa chaguzi zote,na kugundua kuwa umma umegawanyika kuhusu muungano, Seif ameshupalia jambo hilo for political gain na wala si kumuunga mkono Jumbe. Kama nikuunga mkono yeye asingekuwa chanzo cha Jumbe kuwa matatani na hakuna mahali popote katika kumbu kumbu panapoonyesha kuwa akiwa ndani ya chama katika nafasi mbali mbali na kunuia kupanda ngazi aliamini katika serikali ya shirikisho au alikemea kiini macho.

Ukitaka kujua kuwa Seif hakumuunga mkono Jumbe, chama chake kinaamini katika serikali 3.
Ni yeye ndiye katibu mkuu na muundaji mkuu wa sera za chama.
Katika siku za karibuni amegeuka sera za chama chake na sasa anataka Mkataba.

Kwasababu Seif ni political opportunist hata siku moja hasemi kuwa mkataba anaotaka ni ule wa Jumbe wa mwaka 1964 au ni mkataba wa kitu gani kingine.

Endapo ni ule wa kuunga mkono Jumbe kurudi mwaka 1964 basi angesimama na kutetea hoja ya kurudi huko.
Kama anataka mkataba mpya basi ni anawajibu wa kueleza ni upi na unahusu nini?

Kwa kutaka kuungwa mkono hasa baada ya kuonekana kuwasaliti wazanzibar wengi hasa waishio ughaibuni kwa ndoa yake na CCM, Seif amekuwa na ziara za nje ya nchi mara kwa mara.
Katika ziara hizo ambazo nilibahatika kuhudhuria moja Seif anawataka Wazanzibar wavunje muungano kwasababu Zanzibar inaweza kuwa na hali nzuri nje ya muungano.
Hili analisema kwa kujua kuwa wazanzibar wengi nje ya nchi wanapinga muungano na hivyo ni kama kuwatupia chambo.

Wakati akisema hayo Seif anasema kinachotakiwa ni muungano wa mkataba.
Hapa ana maana hataki kuvunja mkataba na Tanganyika anachotaka ni zanzibar huru.

Kwa siku za karibuni amekuwa kiongozi wa UAMSHO kundi linaloongozwa kutoka Uarabuni na Uingereza.
Maana nzima ya uamsho ni kujitenga Zanzibar na kwa maana hiyo Seif anasimamia kujitenga.
Hiyo ni kimyume na azma ya Jumbe.

Kwa kuliangalia hili , Seif ni mwanasiasa ambaye huwezi kumweka katika ukweli.Ni mwanasiasa ambaye lengo lake ni kufikia matamanio ya kisiasa kwa njia yoyote. political ideology ya Seif kwa kifupi ni opportunist.

Mkuu Nguruvi nakubalina na wewe kwa hili. Seif ni mbinafsi na anatumia weakness za wapemba na wazanzibar kuwarubuni kwa malengo binafsi. Hadi leo hakuna lolote la msingi analosema zaidi ya kuonesha kuwa anataka madaraka, na ajabu ni kuwa the more up he goes, the more quiet he becomes. Kwa hiyo kimsingi anataka kukwea tu, na si kweli kama anapigania maslahi ya Zanzibar.

Ukianza kuangalia jinsi muungano ulivyokuja....wakati mzee karume na Nyerere walipotakiwa kuwa na wanasheria ili wawashauri kuhusu Muungano likiwemo suala la articles of Union, kuna jamaa mmoja ambaye mzee karume alimpeleka likizo katika mazingira ya ajabu [Wolf Daorado, anasemekana kuwa alikuwa Hizbuh] kwa kuwa kuna baadhi ya mambo ambayo hakutaka ayajue kuhusu Muungano, badala yake Mzee Karume alikuwa na Dan Nabudere (Mzenji-Mganda)

Ukiangalia kwa undani unaweza kuona sababu iliyomfanya Mzee Karume asitake Dourado awepo ndio hiyo hiyo inaendelea kumtafuna Seif.
 
Bongolander,

Nashukuru kwa mchango wako, na hasa majibu yako ambayo kwa kweli yanapelekea tuzidi kuchimba bongo zetu katika kutafuta ukweli;

Mimi nadhani ushirikiano wa muda mrefu kijamii na kiuchumi baina ya Tanganyika na Zanzibar ulikuwepo, lakini suala la kuzingatia zaidi hapa ni kwamba – inawezekana hii ilikuwa ni sababu ya kuhalalisha sababu nyingine kubwa, either Panafricanist au imperialist, in nature;

Tukianza na imperialistic…


Kuna argument kwamba Muungano wetu ulitokana na Cold War Politics; Sultani aliangushwa na itikadi ya kikomunisti, chini ya kina ABURAHAMAN BABU; Na tukichimba bongo zetu kidogo, hapa tutaona kwamba hizi hazikuwa Good News kwa viongozi wengine wa ukanda wa afrika mashariki ambao ndio kwanza walikuwa wamejipatia uhuru, hasa kutokana na ukweli kwamba, uhuru wao ulikuwa ni wa kisiasa tu, kwani mfumo mzima wa uchumi uliendelea kuwa ni ule ule wa kikoloni; Kwahiyo, Mapinduzi ya KIKOMUNISTI kuonekana ni mafanikio hapo jirani, became a MAJOR THREAT to Nyerere, Kenyatta na Obote; Kitu kingine muhimu hapa pia ni kwamba - kwa vile former colonial powers zilikuwa kwenye vita dhidi ya Ukomunisti, hawa colonial powers hawakuwa tayari kuona mapinduzi ya kikomunisti yaki propagate Afrika Mashariki ambako walikuwa na strategic interests kubwa; Kwa maana nyingine rahisi, they viewed Zanzibar as a potential Cuba in East and Central Africa;

Tukija kwenye Panafranist…


Tunaelewa kwamba Kwame Nkrumah alikuwa ni visionary wa PANAFRICANISM, huku Nyerere akiwa close to that; Lakini kulikuwa na tofauti kubwa zilizojitokeza baina ya Nkrumah na Nyerere in relation to Panafricanism: Kwa upande mmoja, Nkrumah aliamini katika rapid integration – kwa maana ya kwamba tuanze na Umoja wa Afrika ‘fasta fasta', na hakuna haja ya kusubiri masuala mengine; Kwa upande mwingine, Nyerere akihimiza umuhimu kwanza wa kukomboa nchi zilizosalia, na baada ya hapo, kuanza integration by regional blocks, halafu dio lije suala la kuunganisha afrika nzima kwa ndoto za Nkrumah, lakini baada kwanza ya Afrka kuungana kwa njia ya blocks; Hii ikawa ndio sababu kubwa ya Nkrumah na Nyerere kutokuwa na mtazamo mmoja kuhusu the future of Africa i.e. while the end was justified kwa wote, the Means wasn't; Kwa wakati ule, wengi walimwona Nyerere kwamba hakuwa "A TRUE PANAFRICANIST" kama Nkrumah, historia baadae ikaja kumpa Nyerere ushindi wa nguvu ya hoja, kwani regional integration ndio njia effective kwa sasa kuelekea United States of Africa;

Pamoja na haya, binafsi naona kwamba, katika mazingira ya blocks, kosa la Nyerere lilikuwa kutumia Nkrumah's approach – yani kuweka mbele POLITICAL UNION/Ushirikiano wa KISIASA badala ya kufuata a conventional method - ‘baby steps; Kwa maana nyingine rahisi, Nyerere aliona Muungano uanze na SIASA, kwa matarajio kwamba it would trickle down into the ECONOMICS and SOCIAL; In my humble opinion, this was and still is, a wrong approach; Hakuna sehemu duniani yenye Muungano ulioanza namna hii ambao tunaweza kusema ni mfano wa kuigwa; Kwahiyo, approach ya Nyerere ya kuanza na SIASA, kwa mtazamo wangu ndio ilichangia sana contradictions between yaliyokuwemo ndani ya Mkataba wa Muungano, 1964, na yaliyokuwepo akili mwa Nyerere; Na hapa ndio nyumbani kwa mjadala kwamba lengo la Muungano wetu ilikuwa ni serikali mbili, moja…;

Vinginevyo, mimi nitaendelea kuamini kwamba, Mkataba wa Muungano, 1964 ulilenga shirikisho la serikali tatu Serikali ya JMT, Serikali ya Tanganyika na Serikali ya Zanzibar; Lakini kwa maelezo ya hapo juu, in practice, mambo yakaanza kuchakachuliwa, ingawa kwa nia njema, lakini madhara yake ndio haya; Kwahiyo Suala la kujadili ni kwamba:


  • Kwanini Theory and Practice ya mfumo wa Muungano vinapishana?

Ningependa kuzidi kutoa ushahidi kwanini nasema Nyerere in theory alilenga mfumo wa shirikisho:

Kwa mfano, tazama hotuba ya Mwalimu Nyerere (1960) kwenye kikao cha Kwanza cha OAU, Addis Ababa, Kikao cha Pan African Freedom Movement for East Africa (PAFMECA, 1960):

"Wengi wetu tunakubali bila hoja kuwa shirikisho la nchi za afrika mashariki ni jambo linalokubalika; tumesema hayo kwa imani kuwa mipaka ya nchi iliyopo sasa imetengenezwa na mabeberu, na sio sisi wenyewe, na katika hali hiyo basi ipo kama kizingiti kwa Muungano baina yetu; lazima tuikabili ofisi ya mkoloni na kudai uhuru sio wa Tanganyika, na baadae Kenya, Uganda na Zanzibar kila nchi peke yake, bali uhuru huo tuudai tukionyesha sote ni wajoma kisiasa."

Source: Tanganyika Standard, 16/11/1964.

Kuna masuala mawili muhimu ya kuyatazama ndani ya hotuba hii:


Kwanza, Mwalimu anaweka wazi kabisa kwamba kipaumbele ilikuwa ni UMOJA WA KISIASA. Lakini kama nilivyojadili hapo juu, Muungano wa mataifa huru hupitia njia mbalimbali, lakini UMOJA WA KISIASA HUWA NI HATUA YA MWISHO KABISA; Sasa kwa suala la Muungano wa Tanganyika na Zanzibar, I am of conviction kwamba, Mwalimu alikuwa na nia ya kuufanya Muungano wetu uanze na ngazi ya mwisho katika process ya mahusiano ya mataifa, yani SIASA/Political Union, kwa matarajio kwamba it would trickle down into the ECONOMICS and SOCIAL; Lakini pengine aliona akiweka hili wazi ndani ya Mkataba wa Muungano, Wazanzibari wataweza kuona hii itakuwa ni kuwameza, hasa ukizingatia udogo wa taifa lile; Kutokana na hili, kiini macho ndio kikazaliwa;

Kilichotokea baada ya Mkataba kusainiwa ni kama nilivyojadili, na Muungano ulikamilishwa chini ya katiba ya kudumu ya 1977, ambapo baada ya chama cha ASP kupewa muda wa kufikiria ndoa yake na TANU, kwa miaka kumi na mbili, ASP finally ikakubali ndoa ile; Na katika kipindi kile cha miaka kumi na mbili cha katiba ya Muda (1965) bila ASP, chama cha TANU ikajiingiza kwenye Katiba ya Muda (1965), na kuanza kuendesha shughuli za kisiasa za Muungano, nje ya makubaliano ya Mkataba, 1964, kuuendesha Muungano huu kwa matakwa yake; Kwa mfano, TANU ambayo ndio ilikomboa Tanganyika, TANU hiyo hiyo ikafuta taifa hilo kupitia sheria ya bunge namba 24, 1964;

Pia TANU ikaweka kipengele ndani ya katiba ya muda (1965) kwamba, ‘Tanzania itakuwa ni nchi yenye mfumo wa chama kimoja', huku ikijulikana wazi kwamba kulikuwa na chama cha ASP upande mwingine wa muungano; Muungano wa KISIASA (Per Vision ya Nyerere kwenye Mkutano wa PAFMECA), ukakamilika mwaka 1977, ambapo TANU + ASP ikazaa CCM, huku CCM ikipewa nguvu na mamlaka kubwa kuliko Katiba Mpya na ya Kudumu (1977); And in principles, miaka ile 12 ya katiba ya muda ilikuwa tosha kwa TANU na baadae CCM kuwa ndio wasemaji wakuu wa Muungano, hasa kwa vile ASP haikuwa na sauti juu ya Muungano kwa miaka kumi na mbili (1965 – 1977)!!!!

Ebu tuzidi kutazama matukio mengine kabla ya Muungano, 1964.

Kwanza ni azimio la kikao kingine cha PAFMECA (1963), hasa azimio kuu, kikao ambacho kilihudhuriwa na viongozi wa Kenya, Tanganyika na Uganda:

"Sisi viongozi wa nchi na serikali za afrika mashariki, tunajifunga kisiasa kuwa na shirikisho la afrika mashariki…
Mkutano wetu wa leo unaongozwa nahamu ya kuunganisha bara la afrika na sio ubinafsi wa maslahi ya maeneo yetu…
Leo ni siku ya vitendo katika kuelekea katika maadili tunayoyaamini na umoja na uhuru ambao sote tumeupatia mateso na kujitolea muhanga kwa ajili hiyo."

(Source: A declaration of Federation by the governments of east Africa on June, 5, 1963, lilichapishwa katika meetings and discussions on the proposed East Africa Federation (Dar-es-salaam: Tanganyika Government, Ministry of Information, 1964).

Kuna Masuala Mawili Muhimu Hapa Pia ya Kutazama:


Kwanza, neno KISIASA limejirudia tena – kuashiria kwamba Muungano alioutaka Mwalimu ni wa kisiasa;

Pili, neno shirikisho ndio lilitawala mijadala hii ambayo Nyerere alikuwa na influence kubwa; Ndio maana kuna kila sababu ya kuamini kwamba ndani ya Mkataba wa Muungano, 1964, lengo ilikuwa ni mfumo wa serikali wa shirikisho kuendana na idadi ya nchi husika, mfano kama ni nchi mbili, basi serikali tatu – serikali kuu kushughulikia mambo yaliyokubaliwa yawe chini ya shirikisho, na serikali mbili za Tanganyika na Zanzibar – kila moja ikiendelea na shughuli zake ambazo hazipo katika orodha ya masuala ya shirikisho;


SUALA LA ZANZIBAR KATIKA MAZINGIRA YA PAFMECA, KABLA YA MUUNGANO WA 1964


Tulitazame hili kwa undani kidogo; Kama unavyoona, vikao vya PAFMECA nilivyojadili, vilifanyika wakati Zanzibar ikiwa bado sio nchi huru, na ndio maana haikushiriki; Lakini pamoja na hayo, Nyerere aliizungumzia kwenye vikao hivi, tena kwa kwa lugha ya Shirikisho; Kwa mfano, Mwalimu alisema hivi:

"Ingawaje Zanzibar haikuwakilishwa katika mkutano huu, inatulazimu tuseme wazi kuwa nayo inakaribishwa kujiunga na mkutano huu wenye kulenga kuwa na shirikisho; Mara tu baada ya Zanzibar kumaliza taratibu zake za uchaguzi serikali yake itashirikishwa katika kamati ya kufuatilia jambo hilo au kamati nyengine yoyote ili itakayoanzishwa katika kufikia lengo la shirikisho;"

Source: Julius Nyerere, The Nature and Requirements of African Unity, in African Forum Vol.1 (1965), uk 46, pp.38-52);

Kwa maneno haya, Nyerere anazidi kuthibitisha kwamba hata kwenye suala la Zanzibar, lengo ilikuwa ni kuja kuihusisha kwa mfumo wa shirikisho. Ndio maana hata baada ya Muungano wa Zanzibar na Tanganyika, Nyerere alitamka haya Aprili 20, 1968 kwenye gazeti moja la Uingereza (The Observer):

"Iwapo UMMA wa Zanzibar bila ya ushawishi kutoka nje, na kwa sababu zao wenyewe, wataona kuwa Muungano una hasara kwa uhai wao, sitowapiga mabomu kuwalazimisha…
Muungano utakuwa hauna tena sababu ya kuendelea iwapo washiriki wake wataamua kuukana."

Ikumbukwe tu kwamba, the ‘exit' option huwa ipo sana katika mashirikisho/federal systems, na Mkataba wa Muungano, 1964, uliwapa viongozi fursa hii; Vinginevyo chini ya unitary systems of government, the right to ‘exit' haipo straight forward na ndio hupelekea mabomu anayojadili Mwalimu hapo juu;

cc: jmushi1, jokakuu & nguruvi3
 
kwani wewe uliponipa maana ya Articles of the union ulikuwa unamaanisha nini? ... si mtu tu aliyaandika hayo? Ndiyo maana na mimi nikakupa maana niliyoikuta somewhere.

Ooooh! ina uhusiano upi?
Two kingdoms making one ...falme mbili kuwa moja.
Na yetu, two republics into one ...maana yake nchi mbili za kidemokrasia kuwa moja.

Sasa serikali tatu zinawezaje kuunda nchi moja? (one republic)
Yaani Tanganyika iwe republic na zanzibar iwe republic halafu JMT iwe republic.
Au wewe unadhani "One republic" maana yake nini?
Au serikali tatu lakini Tanganyika iwe jimbo na znz iwe jimbo? Hebu elezea mtaalam.
Not necessarily kuungana kwa nchi mbili lazima kuwe na taifa moja tu baada ya hapo. Miuongano inamakubaliano yake na chi zinaweza zikawa na maamuzi yake mara nyingi taifa lenye nguvu ndio upoteza baadhi ya democratic rights, kikubwa ni sababu za muungano.

Nadhani Nyerere aliliona hili kama muungano wa UK kushinda wa Marekani na yote hiyo hina historia zake, za kwanini miuongano yao ikawa na misingi tofauti yaani unitary states na federal state. Kikubwa hapa kilikuwa ni watu kujitambua ni wa aina moja na miungano yao utayaweka mataifa katika better position defensly esdpecially Marekani baada ya kuchoka kuburuzwa na sera za uingereza na waingereza wenyewe baada ya vita vya muda na majirani zao particularly scotland.

Kwa kuwa ni mataifa yanaungana therefore devolution is required for those states to maintain some aspects of their democracy, way of thinking and even economical comparative advantage na mengine ndio yanaenda central.

sasa wewe sijui umeitimishaje kwamba muungano lazima ubakie na nchi moja. Hata huko ulipo zinaitwa united states unajua maana ya hilo neno 'state'?

Ukienda uingereza kuna scotland, wales and N.Ireland ambazo zinatambulika kama nchi independently na wapo kwenye muungano point ya kusema eti nchi zikiungana lazima kuzaliwe kwa taifa moja ni hoja mfu.

well nilikuwa napita tu.
 
Una maana per articles of the Union, au njozi zilizokuwepo kabla ya hapo?

Mchambuzi hili swali lako ni swali la msingi sana. Ina maana Muungano upo ule wa kwenye document (au tunaweza kusema official) lakini pia upo real Muungano ambao ndio huu tunaodeal nao. Viwili inaonekana viko tofauti.

Kwa upande wa Zanzibar hakuna anayejua kwanini tuliungana mbali na Mzee karume, Mzee Abdallah Kassim Hanga, Abdul-Aziz Ali Twala ba Salim Rashid, Dan Nabudere (Mwanasheria kutoka Uganda aliyekuwa ana act baada ya AG wa ZNZ wa wakati ule Wolf Dourado aliwekwa pembeni kwa sababu za kiusalama), hawa ndio watu waliokuwa watu wa executive branch wakati ule kule Zenji, kwa hiyo inawezekana ndio walijua nini kilikuwa kiunaendelea. Yaani ndio walijua ni kwanini wanaungana.

Kwa upande wa bara Julius Nyerere Mzee Rashid Kawawa,Oscar Kambona, Job Lusinde na Roland Brown (AG wa wakati ule lakini alirithiwa kutoka kwa serikali ya mkoloni huyu ndiye aliyeandika articles of union)

Nyerere na Karume ndio walikuwa wanajua hasa Muungano ni nini, baadhi ya hao niliowataja inawezekana walijua kila kitu au walikuwa wanajua baadhi ya mambo.

Kwa hiyo hata kama tukiendelea kulalama na kupiga kelele tutakuwa tunapiga kelele kitu ambacho hatujui undani wake. Kilichoandikwa kwenye articles of union mwaka 1964 na kuongezwa baadaye na kuwekwa kwenye katiba ya mwaka 1977, ilikuwa ni paper work tu ya issues ambazo zilikuwa discussed. Documents zinaformalize mambo yaliyojadiliwa, ndio maana Nyerere alimwambia Roland Brown aandike ducument itakayokuwa birth certificate ya Muunganu, lakini inawezekana hata yeye hajui mtoto huyo alikuwa conceived vipi.

Sijui kama Nyerere alikuwa na mamlaka na madaraka ya kisheria kuiingiza Tangayika kwenye Muungano, na sijui kama Karume alikuwa na madaraka hayo kuuingiza Zanzibar kwenye muungano. Na sijui kama kweli Nyerere alikuwa na madaraka ya kuiua Tanganyika.

Lakini bado nitarudi pale pale Muungano tunao sasa. Tucheze nao huu wa sasa, ambao ni real na tunauona. Ule unaoonekana kwenye articles of union....naona ni wa mwaka 1964, sasa ni 2015.
 
Not necessarily kuungana kwa nchi mbili lazima kuwe na taifa moja tu. Miuongano inamakubaliano yake na chi zinaweza zikawa na maamuzi yake mara nyingi taifa lenye nguvu ndio upoteza baadhi ya democratic rights, kikubwa ni sababu za muungano.


Nadhani Nyerere aliliona hili kama muungano wa UK kushinda wa Marekani na yote hiyo hina historia zake, za kwanini miuongano yao ikawa na misingi tofauti yaani unitary states na federal state. Kikubwa hapa ni watu kujitambua ni wa aina moja na miungano yao utayaweka mataifa katika better position defensly Marekani baada ya kuchoka kuburuzwa na sera za uingereza na waingereza wenyewe baada ya vita vya muda na majirani zao.

Kwa kuwa ni mataifa yanaungana therefore devolution iss required for those states to maintain some aspects of their democracy, way of thinking and even economical comparative advantage na mengine ndio yanaenda central.

sasa wewe sijui umeitimishaje kwamba muungano lazima ubakie na nchi moja. Hata huko ulipo zinaitwa states unajua maana ya hilo neno 'state'?


Ukienda uingereza kuna scotland, wales and N.Ireland ambazo zinatambulika kama nchi independently na wapo kwenye muungano point ya kusema eti nchi zikiungana lazima kuzaliwe kwa taifa moja ni hoja mfu.


well nilikuwa napita tu.
Wapi niliposema nchi mbili zikiungana ni lazima ziwe moja??? AAaaarghh!!!
 
Wapi niliposema nchi mbili zikiungana ni lazima ziwe moja??? AAaaarghh!!!
well somewhere at the back not exactly sure and the mere fact you questioning the right of devolved matters in this union translates into the thinking that have all or nothing.
 
well somewhere at the back not exactly sure and the mere fact you questioning the right of devolved matters in this union translates into the thinking that have all or nothing.
Hiyo ni intro ya articles of the union ya 1707 na inafanana neno kwa neno kwa asilimia 90 na ile ya 1964.

Mwaka 1707, uingereza na scotland viliungana kufanya falme moja(kingdom). Madaraka ya kuwa na serikali ya scotland yamekuja miaka 300 baadfa yta kuwa serikali moja.

Mwaka 1964, Tanganyika iliungana na Zanzibar ili kuwa na nchi moja(Republic). Zanzibar iwe na serikali yake na nyingine JMT. Lengo la mkataba huu siyo kuwa na serikali tatu, hilo lingeandikwa wazi kuwa klutakuwa na serikali ya tanganyika, serikali ya zanzibar na serikali ya muungano. Hakukuwa na hayo maneno ambayo ni rais kuyaandika kamas kweli kulikuwa na nia hiyo.

Wanaosema kulikuwa na nia ya serikali tatu, mpaka sasa naona wako kisiasa zaidi na kutumia loopholes ambazo kwa kweli hazieleweki. Kama wewe unaelewa mantiki ya serikali tatu..... ah! poa tu.
 
Back
Top Bottom