warthog gun
JF-Expert Member
- Aug 9, 2018
- 1,464
- 1,260
Wewe ndo puppet wa mungufuli na bwekaji la fisiem ukiwa kazini. Aibu kwako.T.he puppet and running dog of imperialism at work. Shame on him.
Wewe ndo puppet wa mungufuli na bwekaji la fisiem ukiwa kazini. Aibu kwako.T.he puppet and running dog of imperialism at work. Shame on him.
Raisi wa JMT hajui watanzania tunaishije, sembuse TAL! Kilangila.Kwa muda huu lisu angetumia kwa wananch wa jimbo lake na watz wote kwa ujumla ingekuwa pouwa sana.
Kuliko kufanya hvyo huko kwa ngoz whites mana hawajui wananch wa singda wanaishije
Hawana hamu naye tena. Kilangila.Wasiojulikana hawatamfuata tena akija?
Kwa hiyo wewe umeolewa na JPM? Kilangila.Unaonaje mkuu kama angekuoa?
Mjinga akishika silaha unategemea nini ww mwerevu?
Angekuwa mpuuzi asingeweza kumchemsha JPM na serikali yake yote. Kilangila.TL ni mpuuzi kama wewe
Kazi ya mbunge si kutetea serikali hata wakati wa chama kimoja. Unamkumbuka Njeru Kasaka? Kilangila.Ulitaka wabunge wa chama kinachounda serikali wasiitetee serikali? Unataka wabunge wa sisiemu waitetee chadema?
Ndiyo kazi zilizobaki kama akina Kasesera wako bize kuzindua viwanda Vya Dildo badala ya vile Vya bidhaa zinazoweza kuwafanya vijana wajiajiri. Kilangila.Kuna dada mmoja nilikutana nae mwaka Jana Minneapolis Minnesota anafanya kazi ya house girl kwa mzungu na jamaa mwingine nimekutana nae Union station Washington mwenzi wa pili mwaka huu anafanya kazi ya kupakia na kupakia mizingo kwenye mabasi ya Washington New York.Kama wewe uko nje,kwa akili hizi you should be one of the two.
Mwambie Siku hizi kuna kiwanda cha Dildo huku, Mh Kasesera amekizindua rasmi. Aje achangamkie bidhaa. Kilangila.Unadhani ukijigamba kwamba uko nje ndio tutakuona wa maana? Kama wewe uko nje unamshauri yeye arudi ili iweje? Ww kaa uuze sura huko na ukikosa mabasha ujilaumu mwenyewe.
Kamanda hivi kamongo si ndio wale "kambale" aliowakimbia Babu Duni?Natabiri makamongo kumiminika kwenye uzi huu na kuanzisha nyuzi nyingi kutokana na uzi huu. Natabiri kutokueleweka kwa maelezo haya
No tuna mambo ya msingi zaidi...Tunaomba debate na Balozi wa Tz huko Germany
Fanya kazi za Wizara Dada. Serengeti Boys imeshafungwa mechi mbili na kuondolewa mashindanoni na wewe unapiga porojo tu humu. Shame!Kamanda hivi kamongo si ndio wale "kambale" aliowakimbia Babu Duni?
Sent using Jamii Forums mobile app
Wakudadavua ni mwanamke?Fanya kazi za Wizara Dada. Serengeti Stars imeshafungwa mechi mbili na kuondolewa mashindanoni na wewe unapiga porojo tu humu. Shame!
Mngelijua hilo msingempiga risasi!Kwa muda huu lisu angetumia kwa wananch wa jimbo lake na watz wote kwa ujumla ingekuwa pouwa sana.
Kuliko kufanya hvyo huko kwa ngoz whites mana hawajui wananch wa singda wanaishije
Kama msingelimpiga risasi angelitumia muda huu kwenye jumbo lakeKwa muda huu lisu angetumia kwa wananch wa jimbo lake na watz wote kwa ujumla ingekuwa pouwa sana.
Kuliko kufanya hvyo huko kwa ngoz whites mana hawajui wananch wa singda wanaishije