Tundu Lissu - Afrobiz Germany, berlin

Tundu Lissu - Afrobiz Germany, berlin

Mm s mwanapolitics Bali nawaambia ukweli muombe mungu akupe ujasiri na kusimamia jambo unalolielewa
Sasa hivi anatumia huo muda wake kwa ajiri ya nani? Au hapo anaongelea Mambo yanayoihusu nchi gani?
 
Ulitaka wabunge wa chama kinachounda serikali wasiitetee serikali? Unataka wabunge wa sisiemu waitetee chadema?
Mkuu kwenye JD ya mbunge hakuna sehemu inakipengele Cha kuitetea serikali,kazi za bunge ambalo linaundwa na wabunge ni 1.kutunga Sheria na 2.kuishauri na kuisimamia serikali.Sasa Kama bunge letu limeacha majukumu yake na Sasa linaitetea serikali basi umasikini wetu ni ama wa kujitakia au kweli sisi watanzania akili hatuna kabisa
 
Toka 92 mwerevu hajajua jinsi ya kudili na mjinga mwenye silaha? Hapa nafikiri mjinga ndiye mwenye akili na maarifa.

Wajinga wakijambishwa kidogo ndio utasikia amani ya nchi, utaona mpaka viongozi wa dini wanalishwa maneno, CDF anaagizwa kama mtoto mdogo kutoa matamko
 
Ulitaka wabunge wa chama kinachounda serikali wasiitetee serikali? Unataka wabunge wa sisiemu waitetee chadema?
Wawatetee wananchi walipa kodi na taifa kwa ujumla na sio kuutetea ufisadi unaofanywa na chama chao na wanachama wao!
Hivi huko ccm hakuna slogan ya taifa kwanza? Kama hakuna mtajitofaurishaje na kikundi cha maharamia wa kodi za wananchi?
 
Wawatetee wananchi walipa kodi na taifa kwa ujumla na sio kuutetea ufisadi unaofanywa na chama chao na wanachama wao!
Hivi huko ccm hakuna slogan ya taifa kwanza? Kama hakuna mtajitofaurishaje na kikundi cha maharamia wa kodi za wananchi?
Hivi chadema wana slogan ya taifa kwanza?
 
Hakuna wasiojulikana mzee ukwel wote anaujua lisu na dereva wake ningemuona wamaana angerudi tz tuone atafanyajwe alete hoja za msingi kwa sis tunaoelewa lisu kuna kitu anajua na tena akisemà baadhi ya top layer yote ya chadem watakimbia kusadikika country
Hii ni kashfa tena mbaya kwa vyombo vya dola! Waonaje ukiviita dhaifu? Ina maana cdm waba serikali yao isiyoguswa na serikali ya wanyonge? Ni kwanini kila tukio gumu mnaihusisha cdm huku mkikosa ushahidi wa kuwashtaki? Basi cdm ilitakiwa iwe inaongoza dola kwani dola inaiogopa sana!
 
Mkuu kwenye JD ya mbunge hakuna sehemu inakipengele Cha kuitetea serikali,kazi za bunge ambalo linaundwa na wabunge ni 1.kutunga Sheria na 2.kuishauri na kuisimamia serikali.Sasa Kama bunge letu limeacha majukumu yake na Sasa linaitetea serikali basi umasikini wetu ni ama wa kujitakia au kweli sisi watanzania akili hatuna kabisa
Sisiemu wanafanya ambacho chadema wangefanya.
Blame yhe game not the player. Inawezekana vipi chama x kiunde serikali alafu kisiitete serikali ambayo nibya chama hicho? Kibaya zaidi, wakokaa kimya upinzani wanawaponda?
 
Back
Top Bottom