Tundu Lissu - Afrobiz Germany, berlin

Tundu Lissu - Afrobiz Germany, berlin

kwa Ambao Hamna Mbs hiyo habari inahusu Ni mkutano wa lissu
uliofanyika german 12/4/2019
katika ukumbi wa African Haus (Berlin)

mheshimiwa lissu alikuwa anaongea na. ma diaspora na baadhi ya wadau wa maendeleoa ambapo alikuwa anaeleza tukio lake la kupigwa shaba na pia alifanikiwa kuelezea Hali HALISI ya kisiasa na uchumi inayoendelea nchini Tanzania.

mkutano wake ulichukua takribani lisaa 1 na 30+

Jina maarufu la mkutano wake ulikuwa unakwenda kwa Jina la

16 Bullets survival

Sent using Jamii Forums mobile app
Waliopanga kumuua Lissu walibugi sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sisiemu wanafanya ambacho chadema wangefanya.
Blame yhe game not the player. Inawezekana vipi chama x kiunde serikali alafu kisiitete serikali ambayo nibya chama hicho? Kibaya zaidi, wakokaa kimya upinzani wanawaponda?
Wewe sema tuna wabunge wachumia tumbo na ambao hawajui wanafanya nini? Ujinga huu ndo umeifanya nchi hii iwe masikini.I hate ccm
 
Mm sitegemei mbunge aiseeee aniteee mm nategemea nafs yangu that's y muda mwing siko bongo land nawaaambia nyie mliopo tz mshaurin mwenzenu arud jimboni kwake sio kukaaa ulaya tu huko tumeshajaaa ngozi nyeusi teyar
Kuna dada mmoja nilikutana nae mwaka Jana Minneapolis Minnesota anafanya kazi ya house girl kwa mzungu na jamaa mwingine nimekutana nae Union station Washington mwenzi wa pili mwaka huu anafanya kazi ya kupakia na kupakia mizingo kwenye mabasi ya Washington New York.Kama wewe uko nje,kwa akili hizi you should be one of the two.
 
Toka 92 mwerevu hajajua jinsi ya kudili na mjinga mwenye silaha? Hapa nafikiri mjinga ndiye mwenye akili na maarifa.
Mkuu tuendelee kuamini mjinga ana akili na maarifa, otherwise tutaanza kutafutana kwenye mitaro.
 
Nakuhakikishia wanajua kuliko hata mungufool
Kwa muda huu lisu angetumia kwa wananch wa jimbo lake na watz wote kwa ujumla ingekuwa pouwa sana.

Kuliko kufanya hvyo huko kwa ngoz whites mana hawajui wananch wa singda wanaishije

real man
 
Mm sitegemei mbunge aiseeee aniteee mm nategemea nafs yangu that's y muda mwing siko bongo land nawaaambia nyie mliopo tz mshaurin mwenzenu arud jimboni kwake sio kukaaa ulaya tu huko tumeshajaaa ngozi nyeusi teyar
Arudi Bongo amsaidie nani? Umeshaona kuna mtu anasema arudi ? Acha kutusemea jisemee nafsi yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa muda huu lisu angetumia kwa wananch wa jimbo lake na watz wote kwa ujumla ingekuwa pouwa sana.

Kuliko kufanya hvyo huko kwa ngoz whites mana hawajui wananch wa singda wanaishije
Angekufa pale Dodoma wananchi wa Singida tungeishi vipi. Acha ubaya usemwe, kama umehusika tubu tu
 
Mm sitegemei mbunge aiseeee aniteee mm nategemea nafs yangu that's y muda mwing siko bongo land nawaaambia nyie mliopo tz mshaurin mwenzenu arud jimboni kwake sio kukaaa ulaya tu huko tumeshajaaa ngozi nyeusi teyar

Unadhani ukijigamba kwamba uko nje ndio tutakuona wa maana? Kama wewe uko nje unamshauri yeye arudi ili iweje? Ww kaa uuze sura huko na ukikosa mabasha ujilaumu mwenyewe.
 
Back
Top Bottom