April 2019
Berlin, Germany
Hon Tundu Lissu opposition leader of Tanzanian Chadema party talks about the failure and human right abuse of President John Magufulis government and also his aspiration to ascending the presidency someday.
Source : afrobizgermany Berlin
April 2019
Berlin, Germany
Hon Tundu Lissu opposition leader of Tanzanian Chadema party talks about the failure and human right abuse of President John Magufulis government and also his aspiration to ascending the presidency someday.
Source : afrobizgermany Berlin
subiri mama kamongo na dada kamongo waje nashombo zao za lumumba
utapotea wewe yeye ataendelea kudunda
[emoji12]Taarifa za mwanzo tuliambiwa Lissu kazuiliwa kutia mguu German na kwamba Kiongozi German alimpigia simu kiongozi wa Tanzania na kutoa ahadi ya ujenzi wa kiwanda kikubwa cha mbolea.Upo uwezekano Lissu anaongelea kutokea Singida na si German.
Mbona mnaweweseka vpKwa muda huu lisu angetumia kwa wananch wa jimbo lake na watz wote kwa ujumla ingekuwa pouwa sana.
Kuliko kufanya hvyo huko kwa ngoz whites mana hawajui wananch wa singda wanaishije
Thubutu wakati aliona yaliyomkuta wa Tanzania marekani.Tunaomba debate na Balozi wa Tz huko Germany
Yaani bado mnaongeaga tu hizo propaganda za hovyo na kitoto na kipuuzi?Hakuna wasiojulikana mzee ukwel wote anaujua lisu na dereva wake ningemuona wamaana angerudi tz tuone atafanyajwe alete hoja za msingi kwa sis tunaoelewa lisu kuna kitu anajua na tena akisemà baadhi ya top layer yote ya chadem watakimbia kusadikika country
Kichaa kapewa bunduki sasa hata kama wewe ni mwelevu msogelee kichwa kichwa uone atakachokufanya.Serikali ya sisiemu, kama wao wajinga nyie mnaburuzwaje na wajinga? Mko kundi gani mpaka mjinga anakuburuza?
Swali zuri
Kwanini haya maneno usiiambie serikali tukufu ya mr stone mkuu?Kwa muda huu lisu angetumia kwa wananch wa jimbo lake na watz wote kwa ujumla ingekuwa pouwa sana.
Kuliko kufanya hvyo huko kwa ngoz whites mana hawajui wananch wa singda wanaishije