Baada ya kipindi cha mahojiano HARDtalk cha BBC kurusha hewani nimegundua Watanzania wengi hawaelewi kabisa maudhui ya kipindi kile
Pengine wengi wao ndio mara ya kwanza kukitazama kwa undani au hawajawahi kukitazama kabisa
HARDtalk sio sawa na Marine Hassan kumuhoji Jaffo au Tanzania Daima kumuhoji Mdee, Wala sio sawa na Ayoub Rioba kumuhoji Mkurugenzi wa uwekezaji
HARDtalk ni hardtalk kweli, hakuna leading questions pale, siku zote wanao hojiwa mahojiano huwa against wao na sio vinginevyo
Ikitokea kesho Magufuli ndio anahojiwa hutaamini kwanini jamaa alikua anambana vile Tundu lissu wakati kumbe anajua kila kitu.....that's Hard talk
Tundu Lissu amefanya vizuri sana kupita maelezo pamoja na maswali yale magumu lakini bado ameweza kuyajibu na kufikisha ujumbe aliokusudia kwa dunia
Sent using
Jamii Forums mobile app