Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Acha tukubaliane kuto kukubaliana ili kila mmja aendelee na shughuli zake!

Sent using Jamii Forums mobile app

Ni bora kuliko ulikofikia ulikuwa unaelekea siko.... Rais JPM ni Mtu mkubwa sana wewe na Lissu wako hata robo ya uwezo wa rais hamfiki. Rais JPM anawatu kama Lissu kama Milioni hivi, ambao ni Wabunge, Mahakimu, MaDC, Mameneja wa vitengo mbalimbali.... Sasa acha kabisa hapo hatutataja Mawaziri, Wakurugenzi, Makatibu Wakuu, Makamishna, Majenerali, Wakuu wa Mikoa ambao kiitifaki wako juu maradufu ya Lissu wako.
 
Hakuna upinzani Tanzania ni Vikundi vya wahuni na Wasaka Tonge, wamejaa hila na unafiki, Kama Mwananchi wa Nchii hii (Tanzania) siko tayari kupoteza asili yangu na fahari yangu kwa Mzungu. Tundu alipumuliwa na Wazungu Makamanda wa M4C meno nje nje "that rubbish and idiotic "



Sent using Jamii Forums mobile app
 
sio lazima mtu uwe amewahi kuangalia HARDtalk...

by Western media standards there is nothing particularly unique about HARDtalk, granted it has its own stylistic identity and journalist's personality. But most of the world class press is exactly that way in conducting interviews especially with politicians: deeply probing questions, playing devil's advocate, follow up question, interrupting, fast paced, provocative, and more than anything, researched questions!

ni kweli hizi sio interview za kina Marina Hassan na Sam Mahela, kila akimaliza kuuliza swali anasema "karibu mheshimiwa..." Karibu? Unacheza wewe! Yani vi interview vya kibongo viko nyoro nyoro nyoroooo!

Tundu Lissu ambae kwa miaka 40 ya harakati zake amekuwa akihojiwa na the Sam Mahela types kwa kweli amejitahidi sana sana sana, japo kulikuwa na mapungufu kadhaa.

Kipindi kili last 22 minutes, karibia nusu ya muda huo ni mwandishi anajenga maswali na kuku interrupt, inakuachia just about 15 minutes. You have 15 minutes kuieleza dunia madhambi ya Tanzania na harakati zako za upinzani maishani au za CHADEMA toka vyama vingi virudishwe au za miaka mitatu hii ya Magufuli. Hutakiwi ku waste time kwa kurudia rudia jina la mwandishi "Mister Sackur... Steve... Stephen...Mister Sackur..." kabla ya kuanza kujibu swali. Which was a total and head spinning surprise to me kwa sababu Tundu Lissu ni mbunge ambae huwa hawesti time hata siku moja kumshukuru Mungu, mkewe na watoto kabla ya presentation bungeni. Lakini kimsingi alijibu maswali substantively enough.


😵😵😵 It was awful Conversation Interview - Stinking false information in which most of the Questions were not responded in a right way, a lot of heresay and baseless allegation.... Hahahahaaaaaa Lissu failed totally - Inflammatory Information, that's why I normally escalate the value of Stephen he knows how to interrogate hardly that is HARDtalk
 
Hakuna upinzani Tanzania ni Vikundi vya wahuni na Wasaka Tonge, wamejaa hila na unafiki, Kama Mwananchi wa Nchii hii (Tanzania) siko tayari kupoteza asili yangu na fahari yangu kwa Mzungu. Tundu alipumuliwa na Wazungu Makamanda wa M4C meno nje nje "that rubbish and idiotic "



Sent using Jamii Forums mobile app


These are astute words .... but am afraid that they will not understand you Boss at all, Unajua kuna mataifa ukiiisema nchi yao vibaya basi wewe usiingie nchini kwao tena watakumaliza.... lakini Tanzania wapinzani wanafurahia, kweli mwana kuwa uyaone !!
 
JF
Naona hamupendi watu tu comment tena.. ndio nini kufuta post yangu pg namba moja sijui mbili..
Basi nyie mliofuta nitawaachia muandike nyie..
Wengine ndio mumeanza kutuchoka kisa.. hao wanaoninukuu kwani wananihusu nini???

Miaka kumi na bora nami niungane na waliopumzika na kuwa wasomaji tu..
 
Mwambie weita akuongezee vinywaji Mkuu ntasimamia show!!!
Tundu Lissu ni binadamu ana MOYO na nyama pia yaliyomkuta ni mazito lakini hatuwahi kumwona akitoa hata chozi kwa yaliyomkuta bali ni tabasamu lake tu.

Serikali yetu haijawahi kuonyesha ya kuwa ipo pamoja na Lissu na Familia yake....imeonesha Mara zote kuwa upande wa watesi wa Lissu.

Unapomsema vibaya Lissu eti si mzalendo Mara anaikashfu nchi na viongozi jaribu kuvaa uhusika wa Lissu na yaliyomkuta je Mimi na wewe tungekuwa na hali gani?? Familia yake ilikuwa kwenye hali gani?? Je uzalendo ni nini?? Mwenzetu apigwe risasi 16 mwilini mwake serikali isiseme chochote wala kumsaidia kwa lolote halafu yeye aipongeze??

Wanaomwona Lissu ni msaliti ni wanufaika wa serikali ya awamu hii lakini Lissu ni mhanga....

Kuna watu wamezunguka dunia kwenda kutafuta watoto hata hatukuhoji kama wanavibari vya kwenda huko....wala hatukuhoji kama madaktari wetu wameshindwa ila kwa Lissu wanauliza vibari.....

Msitufanye wajinga Lissu aongee yaliyomsibu kwa kuwa mamlaka zinazohusika hazijawahi kutueleza yaliyomkuta!

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
JF
Naona hamupendi watu tu comment tena.. ndio nini kufuta post yangu pg namba moja sijui mbili..
Basi nyie mliofuta nitawaachia muandike nyie..
Wengine ndio mumeanza kutuchoka kisa.. hao wanaoninukuu kwani wananihusu nini???

Miaka kumi na bora nami niungane na waliopumzika na kuwa wasomaji tu..
Kumbe na hizi zimo.
Du!!!!
 
Ni bora kuliko ulikofikia ulikuwa unaelekea siko.... Rais JPM ni Mtu mkubwa sana wewe na Lissu wako hata robo ya uwezo wa rais hamfiki. Rais JPM anawatu kama Lissu kama Milioni hivi, ambao ni Wabunge, Mahakimu, MaDC, Mameneja wa vitengo mbalimbali.... Sasa acha kabisa hapo hatutataja Mawaziri, Wakurugenzi, Makatibu Wakuu, Makamishna, Majenerali, Wakuu wa Mikoa ambao kiitifaki wako juu maradufu ya Lissu wako.
Ndiyo maana kala trilion 1.5 kienyeji hawajamuuliza?
 
Watetezi wa CCM kwa 100% ni majuha mbumbumbu na vilaza wa kutupwa kibaya zaidi wengi wamekariri ujinga wa Bashite, le mutuz,badala ya kujiongeza watumie Akili zao binafsi ni aibu kubwa
 
Ni bora kuliko ulikofikia ulikuwa unaelekea siko.... Rais JPM ni Mtu mkubwa sana wewe na Lissu wako hata robo ya uwezo wa rais hamfiki. Rais JPM anawatu kama Lissu kama Milioni hivi, ambao ni Wabunge, Mahakimu, MaDC, Mameneja wa vitengo mbalimbali.... Sasa acha kabisa hapo hatutataja Mawaziri, Wakurugenzi, Makatibu Wakuu, Makamishna, Majenerali, Wakuu wa Mikoa ambao kiitifaki wako juu maradufu ya Lissu wako.

Kama Rais ni mtu mkubwa iweje anazuia mikutano ya siasa kinyume cha sheria? Kwa nini anakandamiza demokrasia? Yeye si mtu mkubwa kwa nini asiruhusu uhuru wa kufanya siasa apate kuyajua mapungufu yake? Na kama ni mtu mkubwa ni kwa nini ampigw Risasi Tundu Lisu? na kama ni mtu mkubwa kwa nini kanunua ndege feki za mitumba kisha akadanganya ni ndege mpya? Mtu mkubwa anakula 10% kila Mladi?
 
1.Tundu lissu ni zaidi ya Tundu lissu
2.Tundu lissu ni sifa bora ya taifa
3.Tundu lissu anapendwa kimoyomoyo
4.Tundu lissu ni kiongozi wa level ya afrika na mashirika ya UN
5.Tundu lissu ni tishio kwa watawala wote wa afrika (wanafanana kwa kuonea upinzani)
6.Tundu lissu anajua sheria vema
7.Tundu lissu anajua kutema yai mpk aibu
8.Tundu lissu ni kiongozi
9.Tundu lissu ni mwanaume (sifa ya mwanaume ni kushinda vikwazo)
10.Tundu Lissu sio level ya bongo Tanzania
11.Tundu lissu ubunge ni stepping stone
12.Tundu Lissu ni mwanzo wa anguko
13.Tundu Lissu ni kichocheo cha wivu na husda
14.Tundu Lissu ni kampani thabiti ya kutegemeka
15.Tundu lissu ni ushindi.
16.Tundu lissu ni mwanga kwenye tanuru la Giza.
17.Tundu Lissu ni mfariji kwenye dhiki kuu
18.Tundu lissu ni mume mwenye mke.
19.Tundu lissu ni baba mwenye watoto.
20.Tundu Antipas Mughwai Lissu ni Raia wa jamhuri ya muungano wa Tanzania


Haya ndio ninayoweza kuyasema nikiwa hai au nimekufa juu ya mtu huyu aliyeishi Karne ya 20/ 21 . ...

Hapa Afrika Mashariki Tanzania

Superbug
 
Hahaha, yaani Tundu Lissu na madhira yote aliyokutana nayo, badala atutegemee eti sisi ndiyo tunamtegemea.
 
Watetezi wa CCM kwa 100% ni majuha mbumbumbu na vilaza wa kutupwa kibaya zaidi wengi wamekariri ujinga wa Bashite, le mutuz,badala ya kujiongeza watumie Akili zao binafsi ni aibu kubwa
....
....True Mkuu
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom