njiwa
JF-Expert Member
- Apr 16, 2009
- 13,259
- 7,108
Eti wa ana impact kwa nchi ndivyo unavyojidanganyaHicho kipindi wanahojiwa watu wenye impact kwa nchi.
Lissu amekubaliwa sababu anaonekana ndiye kiboko kwa jiwe.
Sent using Jamii Forums mobile app
Eti wa ana impact kwa nchi ndivyo unavyojidanganyaHicho kipindi wanahojiwa watu wenye impact kwa nchi.
Lissu amekubaliwa sababu anaonekana ndiye kiboko kwa jiwe.
Haya tuseme wazungu wanajua kwa hiyo? Watafanya nini? Watamfunga huyo magufuli? Lisu anaulizwa maswali ana kwepakwepa tuu mara anamuingiza makonda ndani anaambiwa lete ushahidi anadai naweza kupiga simu..Acha ushamba wewe wazungu wanajua kama magufuli kaiba trilion 1,5 mwenyewe kienyeji? Wazungu wanajua magufuli amejenga chato Airport bila idhini ya Bunge? Wazungu wanajua kuwa magufuli alikuwa akichukua pesa za walipa kodi kuwanunua wabunge na madiwani wa upinzani kurudia chaguzi kwa gharama kubwa? 2020 ccm haina chake mambo yatabadilika watanzania wameichoka CCM,
Hiyo introduction ilitolewa na Stephenie kwenye hard talk kabla ya kumhoji TL japo haikutoka kwenye clip ndo nasema ina maudhui ganiHujaeleweka mkuu...
Mbona iko wazi sana?Hiyo introduction ilitolewa na Stephenie kwenye hard talk kabla ya kumhoji TL japo haikutoka kwenye clip ndo nasema ina maudhui gani
Maudhui Tanzania iko chini ya uongozi wa ki-dictator MkuuHiyo introduction ilitolewa na Stephenie kwenye hard talk kabla ya kumhoji TL japo haikutoka kwenye clip ndo nasema ina maudhui gani
Siyo lazima kila mtu awe na mawazo kama yako na mawazo yako Si Lazima yawe muhimu zaidi,Unaweza kuwa jinga tummh kuuana ndio sawa, hovyo.
......
......Mbona iko wazi sana?
Jr[emoji769]
pole kwa maumivu ya kichwaChukua gari la matangazo uzunguke mjini!
.....pole kwa maumivu ya kichwa