Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

sema amekuaibisha wewe,, tangu lini ukawa msemaji wa watanzania?
Lissu is GOAT.
Lisu hajabuaisha mtu bali CCM hawajui kingereza hawaelewi kilichozungumzwa na pia CCM wajue kuwa bila wao kumpiga Risasi Tundu Lisu asingekuwa Ulaya leo chanzo cha kila ubaya ni CCM.
 
Ile in hard talk kweli, naamini ni watanzania wachache wanaoweza kufanya smart talk maana IQ yetu ni ya mwendokasi.
 
Amefanikiwa kuiaibisha sana serikali ya Tanzania chini ya Rais Magufuli.

Sent using Jamii Forums mobile app

Ndiyo wajifunze kupitia hapo kuwa wanapokuwa wakipanga njama za kuua mtu wajue kuna mawili afe au apone na akipona wajue ataongea Ukweli na siku zote Ukweli huwa unauma sana, hasa mtukufu magufuli malaika toka chato huwa hapendi kuambiwa Ukweli ndiyo maana wasema Ukweli kawabambkia kesi kila kona na kuzuia mikutano ya siasa kuogopa madhambi yake kuanikwa live kwa wananchi.
 
Ile in hard talk kweli, naamini ni watanzania wachache wanaoweza kufanya smart talk maana IQ yetu ni ya mwendokasi.

Mpelekeni polepole au Naibu Rais ndugu Daud Arbaty Bashite huko muone vioja maana wataongea kingereza cha tuition ya darasa la nne.
 
Mtukufu malaika toka chato ndugu magufuli na Naibu Rais ndugu Daud Arbaty Bashite hawajapata usingizi tokea jana wapo busy kupanga jinsi ya kumkomoa Tundu Lisu ni vyema Tundu Lisu angewawahi mapema awafungulie kesi kwenye mahakama ya uhalifu wa kimataifa The Hague ili wapate fundisho kidogo.
 
Kweli kuna watu nchi hii ni majuha, kwamba Lissu ametoa allegations bila ushahidi! Amemwambia anayemhoji kuwa ninayosema, sisemi mimi tu, kuhusu mauaji wamesema makanisa, misikiti, wanaharakati, international huma rights organs, waandishi wa habari, you name it!

Huyu jamaa anayesifika kwa maswali magumu, Lissu amemnyanyasa sana, yaani mpaka jamaa akarefusha shingo na kutoa mishipa yote akikamia Lissu ajibu kama anavyotaka yeye. Mwisho wa siku akatamka hii sentensi huku machozi yakimlenga kwa kukoshwa na jinsi Lissu alivyopangua hoja "Tundu Lissu, we will keep watching that story"

Tundu Lissu unatisha kama mzimu!

Soma baadhi ya comments kati ya comments kama 1000 kwenye hii yt video:

" I have been watching Steven Suckur's Hard Talk for many years. Only few intelligent African people have survived his heat. Paul Kagame was once there and he almost lost his nerves during the interview. As we all know him and expected it, Mr. Lissu was prepared,calm, and collected. He surely knows what he is talking about. Mr. Suckur understandably had to remain figurative with his questions through out the interview due to media partiality."

"Why are we out here acting like the show is not called HARDtalk!? This ain't tee ball, this is the Major Leagues, you better come correct. The interviewer is there to ask tough questions even if that means playing devil's advocate at times. And I like that he played devil's advocate without explaining himself. Lissu is brilliant as usual, man is a national treasure. I've always thought he is streets ahead of his contemporaries. Happy Belated Birthday to you Hon. Tundu Lissu, President of our Hearts."

"nice talk and real hard but unemotional although Steve's been too interruptive; thanks to Lissu the smart guy maneuvered around so intelligently..welcome home Mr Lissu"

"hahahahah nimeipenda hii interview kiasi kwamba nimeirudia mara mbili mbili kuisikiliza, haya yule aliyekuwa anamjibu insta amchukue baba yake aende naye huko ughaibuni naye akahojiwe"

"Throughout the video, the interviewer was intently contradicting Mr. Tundus' answers and he was not letting him finish his answers properly. Seems like the interviewer is on the ruling party's side or he's afraid he might get abducted or killed by “unknown people”. This is not how an interview should be conducted, you should let the interviewee express his views and answers more expressively and not cut him off."

"I wish you well MH Lissu..Steve is good in Hard talk we know him well for that..but MH Lissu is a lawyer he handled himself well..I guess the world now knows his truth...and 2020 I wish he wins presidency..."

Comment ya huyu jamaa inaweza kukufanya umwelewe Mungu kuwa anaweza kukuacha uingie matatizoni ili kukupiga teke kama chura:

"LISSU NI JEMBE! RISASI ZIMEKUWA NGAZI YAKE BILA KUPIGWA MIRISASI MINGI HIVYO ASINGEFIKA BBC NA DUNIA IKAMTAMBUA KWA KINA KAMA INAVYOMTAMBUA SASA!"


Pia katika kundi la mamba, kenge wamo, akina mwajuma na tabu hawakukosekana, wanasuta balaa:

"Kwani ukijenga airport kijijini si ndo maendeleo kwani nikosa au anatumia raisi pekeyake jmn huyu tundu mavi hanahakili anatoa namfano kama Mobutu seseko kwani huyu kama hawezi peleka maendeleo ht kwao huyu atapeleka kwa wajili wake ulaya , wa tz tunataka maendeleo hd vijijini zana yakujenga mjinitu sasa haipo wewe lisu umechemka kabsa, unampandisha raisi wetu bila kujua airport hd vjijini , kumbe wewe ulitaka dar pekeyake?????? Nahsi marinda huna"

Kitu hicho:

 
Nimemsikiliza vizuri sana Lissu. Ukimsikiliza mwendesha kipindi jinsi anavyomuhoji Lissu kama sio mtaalamu unaweza kufiri ana muhoji kwa namna ya kuitetea serikali lakini ukweli ni kuwa anahoji yale anayoona ndiyo madhaifu ya serikali na anataka Lissu afafanue. Sasa ni zamu ya Magufuli kwenda Hard Talk naye akahojiwe. Nina imani atatiririka vizuri kwa usomi wake wa ngazi ya Phd ya maganda ya Korosho

Hahahahaaaa... Duniani itatikisika kwa kigugumizi cha ung’eng’e atapiga kigugumizi mwanzo mwisho itakuwa vioja kwanza sidhani kama atakubali kwenda hata akipewa Amri na Rais wa Dunia Tramp atamgomea au kusingizia anaumwa, kumbuka kaogopa kwenye UN akihofia taasisi za haki za binadamu kumwandama na pia anaogopa kuchapia kingereza Duniani kote watamuona.
 
Saw alitema ngeli.vip kuna point hata moja ya muhimu ambyo aliyo iongea ambayo tungeweza kujadili kwa maslai mapana ya taifa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Point huwezi kuiona kwa sababu kingereza hujui pili umeshakariri zidumu fikra za Mwenyekiti wa CCM mpaka umejitoa fahamu zote, kama kweli unajali masilahi mapana ya Taifa nenda kaulizie zile trilion 1.5 kaficha wapi? Muulize ni kwa nini alienda kujenga chato Airport porini kijijini bila idhini ya Bunge? Muulize ni kwa nini anachukua pesa na madini yanayokamatwa Airport na mipakani anajimilikisha yeye binafsi. 2020 mungu atasimama upinzani utangia ikulu ndipo ya Chiluba yatamkuta, walikuwepo akina Iddy Amin dada, sadam Hussein, Gadafi, Abacha, Bokassa, mabutu na wenzao wakatili wanyama kuliko mtukufu malaika toka chato leo hii wapo wapi?
 
Huyo 'mwajuma ndala ndefu' walah atakuwa ni nyumba ndogo ya ISIS
 
Nimemsikiliza vizuri sana Lissu. Ukimsikiliza mwendesha kipindi jinsi anavyomuhoji Lissu kama sio mtaalamu unaweza kufiri ana muhoji kwa namna ya kuitetea serikali lakini ukweli ni kuwa anahoji yale anayoona ndiyo madhaifu ya serikali na anataka Lissu afafanue. Sasa ni zamu ya Magufuli kwenda Hard Talk naye akahojiwe. Nina imani atatiririka vizuri kwa usomi wake wa ngazi ya Phd ya maganda ya Korosho

Usimchanganye wala kumfananisha Rais wetu na huyo kibaraka wa wazungu.... JPM yuko bize na kujenga nchi unataka kumfananisha na huyo mchumia tumbo. Saizi ya JPM ni akina Vladmir Puttin, Rodrigo Du Tente, na wengine wenye misimamo ya nguvu... Lissu saizi yake ni Lema na Msigwa ambao wote wanaongea Baseless Allegationa with Inflammatory Information
 
Point huwezi kuiona kwa sababu kingereza hujui pili umeshakariri zidumu fikra za Mwenyekiti wa CCM mpaka umejitoa fahamu zote, kama kweli unajali masilahi mapana ya Taifa nenda kaulizie zile trilion 1.5 kaficha wapi? Muulize ni kwa nini alienda kujenga chato Airport porini kijijini bila idhini ya Bunge? Muulize ni kwa nini anachukua pesa na madini yanayokamatwa Airport na mipakani anajimilikisha yeye binafsi. 2020 mungu atasimama upinzani utangia ikulu ndipo ya Chiluba yatamkuta, walikuwepo akina Iddy Amin dada, sadam Hussein, Gadafi, Abacha, Bokassa, mabutu na wenzao wakatili wanyama kuliko mtukufu malaika toka chato leo hii wapo wapi?

Na utakufa kwa kuongea uongo Malaya wewe.... Hahahahahaaaaa, eti anajimilikisha madini, kweli kichaa lake Jalala, pale Kinondoni Mtaa wa Ufipa ni Majalalani pale, basi na akili yako imekaa Kijalalajalala 😀😀😀😀
 
Usimchanganye wala kumfananisha Rais wetu na huyo kibaraka wa wazungu.... JPM yuko bize na kujenga nchi unataka kumfananisha na huyo mchumia tumbo. Saizi ya JPM ni akina Vladmir Puttin, Rodrigo Du Tente, na wengine wenye misimamo ya nguvu... Lissu saizi yake ni Lema na Msigwa ambao wote wanaongea Baseless Allegationa with Inflammatory Information
Hakuna mahali nimemfananisha na Lissu ila nimeona itapendeza na yeye akipata nafasi ya kuhojiwa ili afafanue na kujibu mapigo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiufupi lissu alichemka kwenye kujibu maswali hasa ukizingatia yy n mwanasheria kutoa flawless allegation n kukosa umakin n ukweli ? Mengi alijibu km tetesi tu ukiachilia mbali kushambuliwa kwake ambako alisema anaushahidi wa kimazingira

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nilisema kuwa chadema wasipobadili aina ya siasa zao hasa hizi za kupinga bila ushahidi unawagharamu sana, matokeo yake bavicha wakanishukia kama mwewe
 
sema amekuaibisha wewe,, tangu lini ukawa msemaji wa watanzania?
Lissu is GOAT.

Lissu is a gul of Fucking Bitch going to spread baseless allegations against Tanzania with intention to trigger incitement to initiate violence... I wonder why the government is not doing something to such type of gul crooks... tena Lissu yafaa asirudi Tanzania hana sifa ya kuwa mTanzania na hana nia nzuri na sisi waTanzania kabisa (wenye masikio mmesikia HARDtalk ya Stephen bora msikie na muelewe).
 
Back
Top Bottom