Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Ukisikia Hard talk maana yake ni hiyo hiyo. Kila wakati TAML alikuwa kwenye firing line na Sackur hakumuuliza maswali ya kimtego ila alitaka tu najibu yaliyonyooka. TAML alijitahidi, pamoja na kuulizwa maswali ambayo ni objective, aliyajibu subjectively ili ujumbe ufike na wako wale wanaofikiri kwa kufanya hivyo alikosea. All in all nilifurahi tu kujua kuwa watu zaidi ya 320 milioni waliangalia kipindi kile.

Sent using Jamii Forums mobile app

CCM wanahaha kila kona lakini 9 na 10 ulimwengu umetambua kuwa Tanganyika hakuna Utawala wa demokrasia, hata CCM wakija na mada za kujifariji haitasadia kitu kwani watanzania wengi wameamka wanajua Sinema zao zote.
 
Unajuaa ******* ni watu wanaofanya vitu kinyume.Na wengi wanaomwandama lissu ni watu wa namna huyo.kwanini hawauoni ukweli badala yake wanalazimisha lissu afanye watakavyo.Ni tabia za kinyumenyume tu.Naungana na aliyesema mtoa mada ana chuki na Lissu,Vipi angekuwa lissu ni mama yako.BASI TUHITIMISHE SABABU LISSU HANA USHAHIDI BASI ALIJIPIGA RISASI MWENYEWE.
Au hajapigwa risasi kabisa
 
Ukimuangalia mtangazaji unaoana kabisa hakutarajia kuwa Lissu hana ushahidi usio tia shaka au kaja mikono mitupu hahaha... Hivi kwa maneno matupu yenye shaka namna ile pamoja nakupewa maswali ya kuelekeza lakini bado hakuna alicho jibu.......... Lile swali la mazuri ya Magufuli ndio limemdhalilisha kabisa Lissu maana mtangazaji amejua kabisa huyu ni pinga pinga tuu hana ushahidi wowote.... hahaha
Mazuri yake hayana thamani kama uhai, hivyo hakuna zuri hata moja ambalo Lissu anaweza kusimama na kumsifia muuaji wake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa unaleta habari za Dailynews ya CCM ambayo Waziri wa serikali yake Dr Mahiga alitoa press release ya kutetea Mashoga?

Lissu jana kakata nondo kwelikweli, kajibu kwa ufasaha na weledi wa hali ya juu sana.

Sidhani kama ndani ya CCM kuna mtu ana uwezo wa kuongea articulate, clear na wide kama Lissu jana
Lumumba hakuna mtaalamu kama Lissu. Amejibu vizuri mno.
 
tatizo lako una wivu na Lissu kama vile mke mwenza ....
Lissu ni mweupe sana na kajidhalilisha kuliko! Mi nilidhani kukaa ubelgiji mwaka mzima angepata exposure kumbe mafi tupu. Aibu! Anaulizwa swali tofauti anajibu kitu tofauti. Ana attack personality badala ya issue! Uwezo wa Lissu ni mdogo sana kiutawala.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tukumbushe wewe mjuaji ujenzi wa airport ya Chato ulipitishwa bunge gani na lini.

Kumbuka, unapotaka kuwa mwongo fanya juhudi uonekane unajua unalolizungumzia. Wewe katika hili huna ulijualo, na kwa hiyo hata kusema uongo kunakushinda!

Tafuta mpango wa maendeleo wa miaka mitano kuanzia mwaka 2015, haya yote unayolalamika utayakuta hapo, ujenzi na upanuzi wa ndege mikoa mbalimbali Tanzania, kufufua ATCL na kuimarisha miudo mbinu, tatizo kubwa ambalo lipo kwetu sisi watanzania ni kuongea sana tukiwa na ushahidi kutoka kwa air,nenda wizara ya fedha pata soft copy upitie kabla hujaanza kutoa maoni ili tujenge taifa la watu wakweli na wenye data, sio haya ya tundu lissu maelezo mengi hayana documents to support hakuna atakae amini, tupe evidence hata wa clip kuwa wabunge wananunuliwa,huna, watu wamepotea kibiti huna evidence,unakataa hata kushuka kwa rushwa nchini hadi mwandishi anakuuliza yaani hata jitihada za rushwa huzioni mzee? toa evidence sio maneno.
 
Nilishawahi kuandika humu kuwa Tundu Lissu siyo presidential material. Nikasema yeye ni rabble rouser. Ni gadfly tu.

Sasa hii majuzi baada ya mahojiano yake kwenye kipindi cha BBC HARDtalk, ambapo alibanwa mbavu kuhusu tuhuma zake mbalimbali dhidi ya Rais Magufuli, CCM, na watu wengine, tuhuma ambazo hajatoa ushahidi wowote, kumeibuka mjadala kana kwamba hiyo ndo ilikuwa mara ya kwanza kwa Lissu kuulizwa ushahidi juu ya hizo tuhuma zake uko wapi.

Pengine labda jukwaa lililotumika kumhoji huo ushahidi ni kubwa zaidi, lakini kiukweli tupo baadhi yetu humu JF ambao tumekuwa tukisema kuwa Lissu mpaka sasa hajaonyesha ushahidi wowote ule juu ya hizo tuhuma zake nyingi anazoporomoshaga.

Mpaka wakati mwingine huwa nafikiria labda akipandagwa na mzuka huwa anasahau kabisa mipaka na misingi ya taaluma yake na kuchanganya madesa ya uanaharakati na uanasiasa.

Nashukuru imechukua kipindi cha kimataifa kumhoji kile ambacho sie wengine tumekuwa tukikihoji humu kwa muda mrefu sasa.

Mtu unaibuka unadai flani na flani wamenifanya hivi au flani kanunuliwa na flani, halafu ukiambiwa onyesha ushahidi wa unachokidai, unaishia kucheza mduara.

Ahsante sana mwendesha kipindi cha HARDtalk.

wewe mwenzetu naona ni mzungu.ulianza vzr naona na ww mzuka umekupanda na kupoteza uelekeo.unaposema miafrika wakati ww pia ni mwafrika ina maana hata ww mwenye umejitukana.colonial mentality bado iko kichwani mwako.its an acute problem.
 
Nilishawahi kuandika humu kuwa Tundu Lissu siyo presidential material. Nikasema yeye ni rabble rouser. Ni gadfly tu.

Sasa hii majuzi baada ya mahojiano yake kwenye kipindi cha BBC HARDtalk, ambapo alibanwa mbavu kuhusu tuhuma zake mbalimbali dhidi ya Rais Magufuli, CCM, na watu wengine, tuhuma ambazo hajatoa ushahidi wowote, kumeibuka mjadala kana kwamba hiyo ndo ilikuwa mara ya kwanza kwa Lissu kuulizwa ushahidi juu ya hizo tuhuma zake uko wapi.

Pengine labda jukwaa lililotumika kumhoji huo ushahidi ni kubwa zaidi, lakini kiukweli tupo baadhi yetu humu JF ambao tumekuwa tukisema kuwa Lissu mpaka sasa hajaonyesha ushahidi wowote ule juu ya hizo tuhuma zake nyingi anazoporomoshaga.

Mpaka wakati mwingine huwa nafikiria labda akipandagwa na mzuka huwa anasahau kabisa mipaka na misingi ya taaluma yake na kuchanganya madesa ya uanaharakati na uanasiasa.

Nashukuru imechukua kipindi cha kimataifa kumhoji kile ambacho sie wengine tumekuwa tukikihoji humu kwa muda mrefu sasa.

Mtu unaibuka unadai flani na flani wamenifanya hivi au flani kanunuliwa na flani, halafu ukiambiwa onyesha ushahidi wa unachokidai, unaishia kucheza mduara.

Ahsante sana mwendesha kipindi cha HARDtalk.

I am sorry to say Lissu is a parrot, talks to much without evidence, the interviewer was so astonished, how do you make such serious allegations without evidence, he tried prove Lissu wrong by giving him different theories, that even being famous people may come after your head..
Lissu..🤗🤗🤗
 
Nilishawahi kuandika humu kuwa Tundu Lissu siyo presidential material. Nikasema yeye ni rabble rouser. Ni gadfly tu.

Sasa hii majuzi baada ya mahojiano yake kwenye kipindi cha BBC HARDtalk, ambapo alibanwa mbavu kuhusu tuhuma zake mbalimbali dhidi ya Rais Magufuli, CCM, na watu wengine, tuhuma ambazo hajatoa ushahidi wowote, kumeibuka mjadala kana kwamba hiyo ndo ilikuwa mara ya kwanza kwa Lissu kuulizwa ushahidi juu ya hizo tuhuma zake uko wapi.

Pengine labda jukwaa lililotumika kumhoji huo ushahidi ni kubwa zaidi, lakini kiukweli tupo baadhi yetu humu JF ambao tumekuwa tukisema kuwa Lissu mpaka sasa hajaonyesha ushahidi wowote ule juu ya hizo tuhuma zake nyingi anazoporomoshaga.

Mpaka wakati mwingine huwa nafikiria labda akipandagwa na mzuka huwa anasahau kabisa mipaka na misingi ya taaluma yake na kuchanganya madesa ya uanaharakati na uanasiasa.

Nashukuru imechukua kipindi cha kimataifa kumhoji kile ambacho sie wengine tumekuwa tukikihoji humu kwa muda mrefu sasa.

Mtu unaibuka unadai flani na flani wamenifanya hivi au flani kanunuliwa na flani, halafu ukiambiwa onyesha ushahidi wa unachokidai, unaishia kucheza mduara.

Ahsante sana mwendesha kipindi cha HARDtalk.
Mkuu NN, Jamii ya kibongo ni rahisi sana kumpa mtu umaarufu. Ukijua kuweka sawa sentensi mbili tatu basi wewe tegemea kupambwa katika kurasa za mbele za magazeti ya kesho.

Hard talk ni kipindi chenye hadhi kubwa sana, ndio nembo ya BBC, huwezi kwenda kule ukaongea kama vile unaongea na hawa waandishi wetu waliomaliza kidato cha nne na kusomea certificate.

Mzungu katumia neno allegation - tuhuma zisizo na ushahidi. Huwezi kupewa urais wa nchi kwa kutegemea kujenga hoja za kuonewa huruma. Watu watataka wakupime, ikiwa huruma haipo maishani mwako je unao uwezo wa kuiongozi.
 
Kamanda kwani Lissu aliitwa au kaomba kwenda?

Tundu Lisu kaalikwa huko, yaani wenyewe ndiyo wamemtafuta si unajua kitendo cha kupigwa Risasi nyingi akaweza kupona kimewashangaza ndiyo maana wamempatia mialiko mingi apate kutoa somo na kuwasaidia wengine ambao wapo mbioni kupigwa Risasi .
 
Jamaa mwendesha kipindi kwanza alishangaa sana kuona anayejiita mwanasheria anaweza kuropoka ropoka maneno kama hayo.

Mwendesha kipindi anajua wanasheria ni watu ambao huchagua sana maneno ya kusema kwa sababu wanajua maana ya kila neno.

Mwendesha kipindi akamwambia unarusha maneno utakayo kwa sababu unajua unaowatuhumu hawapo na hawawezi kujitetea. Lissu akasema, nenda ukawaulize! hahahah

Teh teh teh

Hapo nilicheka sana aisee.

Ila ndo ujue Tanzania fani ya uandishi wa habari bado sana.

Na kusema ukweli, fani zote, ukiondoa labda umbea na uzushi, ni bado sana.

Kwa sababu, Lissu eti ndo anaonekanaga ni bonge la mwanasheria lakini kumbe hata namna ya kujibu maswali hajui!!!
 
Lissu mwenyewe ndo anasema Magufuli anahusika moja kwa moja na hilo shambulio.

Sasa kilicho kibaya katika kumwuliza ushahidi ni kipi?
Serikali.kiongozi wa serikali ni nani na amefanya juhudi gani kutafuta ukweli,kama mkuu wa nchi na nafasi ya lissu ilivyo ameshiriki vipi katika kuhakikisha afya ya lissu inatengemaa.Faizafoxy (huko shuleni mlienda kusomea ujinga)
 
Wivu wa nini? Ana nini alichonacho ambacho natamani niwe nacho ila siwezi kuwa nacho?

Si ajabu wewe ndo mwenye wivu na una project wivu wako kwangu.

Jiangalie.
Wewe unaweza kuitwa bbc ukafanye mahojiano? ni watanzania wangapi wenye hadhi ya kuhojiwa hardtalk? Mfalme jiwe anaweza kuhojiwa na akaongea kwa lugha ya malkia?mwacheni aliyejaliwa na Mungu aonyeshe vipaji vyake nyie endeleeni na roho zenu mbaya za kichawi kama nyoka na shetani
 
Watu hufungwa kwa circumstantial evidence!
On very rare circumstances and not on each and every particular case. na pia kuna mazingira ambayo hizo circumstantial evidence may be applied kwenye conviction.

Swala kwamba ushahidi unahitajika kuprove a certain allegation linabaki pale pale.

Sasa hapa kwa bwana Lisu kila analosema hana ushahidi anataka tumwamini tu. Hiyo sio sahihi, angalau basi ajitahidi kuwa na ushahidi kwa baadhi ya mambo na baadhi yake ategemee ushahidi wa kimazingira yeye kila jambo anategemea ushahidi wa kimazingira. Hapo ndio anapoanza kuonekana msanii
Watu hufungwa kwa circumstantial evidence!
 
Back
Top Bottom