Lukataluko
JF-Expert Member
- Nov 20, 2017
- 1,345
- 1,573
Kauli ya Lissu na Barozi Mahiga zinatofauti ganiNilikuwa najiuliza kitu gani vijana wanampendea Lisu wakati hana lolote la maana alilolofanya zaidi ya kukurupuka na kupayuka...
Jibu nimelipata...
"Kwakuwa anaunga mkono ushoga"
Sent using Jamii Forums mobile app
Ya DED kuchapana na afisa usalama wa wilayaNipunguze hasira kivip we huoni mlichokifanya mmeharibu habari kubwa za kesho kwenye magazeti
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo Lisu "anayejua" Kiingereza leo kakutana na mwingereza mwenyewe (Stephen Sackur) sasa. Na Stephen mpaka anamshangaa Lisu na kumuona huyu ni mwanasheria gani anayetoa tuhuma bila ushahidi, ha ha ha. Kujua Kiingereza sio ngao wewe. Hiyo lugha hata mateja wa Kiingereza wanaimudu na wanaiongea vizuri kupita huyo kanjanja wako...heri yako wewe limbukeni wa Kiswahili.
..lakini Jiwe hata Kiswahili kinampiga chenga.
Muulize kanuni ya majibu aliyotoa kwa hesabu aliyopewa kuliko kujidhalilisha hadharaniMimi sio wa hisabati za nyanya! Binary numbers wapelekee form 2!
Na hapo utajua sababu ya Lisu kupendwaTuache unafiki kulaani hadharani wakati bidhaa ikija dukani haikai.View attachment 1001383
Sent using Jamii Forums mobile app
Ha ha ha, kazi kweli kweli.
Hebu nitolee ulimbukeni wako hapa.Miaka michache kabla ya kufariki Baba wa Taifa, akiwa amebaini jinsi Watanzania walivyopoteza uwezo wa lugha ya Kiingereza kinyume na matarajio yake aliwaasa wahakikishe wanaimudu hiyo lugha kwani alivyoita yeye ndiyo "kiswahili cha dunia". Siasa zitatumaliza Watanzania; kutomudu Kiingereza siyo jambo la kutukuza hata kidogo.
Hayo mawazo yako siyo ya dunia ya leo, et ukibaraka hahaha wewe kweli badoHahahahahah akili za usiku hizi.Yaani lisu anasaka marafiki Ulaya. Mkiambiwa anatumiwa na mbuz dume mnakuja na mapovu. Hao unaowaambia kuwa huku hamna democracy kwamba ndio watakuja kufanya nini?Waje wamtoe magufuli wakuweke wewe au?Hahahahahah kweli Africa is a SHITHOLE CONTINENT. Yaani bado tuna wasomi ambao wanaamini bila mzungu hawawez fanya lolote na mzungu ndiye wakuja kusolve mattz yake.Yaani kwa jicho la tatu tu hoja itakayokuja kumpoteza lisu kwenye siasa ni UKIBARAKA. Now huwez ona lkn wananchi ukishawajaza Hii elimu basi kisiasa umeisha na hii ziara na zile kelele anazidi kujipambanaua ye ni nani.
Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
Hajajibu vingine yey alikua anatiririka kitaalam kubalance asijewapa mwanya watu wakatengeneza kesi ndio wanasheria hao wew akili fupi huwezi kuelewahaha anelewa maana ya hard talk??anaulizwa vingine yeye anajibu vingine,alijua anahojiwa na Tanzania daima au??
Sent using Jamii Forums mobile app
Muulize kanuni ya majibu aliyotoa kwa hesabu aliyopewa kuliko kujidhalilisha hadharani
Watampa Mahiga au Kabudi.... Halafu watashangaa watakavyodhakilishwa.Stephen Sucker aje Dar kupata upande wa pili wa shilingi; nani atakuwa tayari kwa mahojiano hayo? Kuna mahojiano ya Hardtalk nilitazama yakimhusisha mama mmoja msomi, mshauri wa Rais Edorgan wa Uturuki, nilimhurumia sana yule mama. Mama wa watu alikuwa anatamani kulia.
Huyo Lisu "anayejua" Kiingereza leo kakutana na mwingereza mwenyewe (Stephen Sackur) sasa. Na Stephen mpaka anamshangaa Lisu na kumuona huyu ni mwanasheria gani anayetoa tuhuma bila ushahidi, ha ha ha. Kujua Kiingereza sio ngao wewe. Hiyo lugha hata mateja wa Kiingereza wanaimudu na wanaiongea vizuri kupita huyo kanjanja wako.
Nenda kamuulize. Unaniuliza mimi ili iweje?..OK.
..sasa mbona Jiwe hazungumzi Kiswahili fasaha?
Nafikiri Chadomo sasa wamejua kuwa TL ni mweupe kabisa kwenye maswala ya kitaifa na kimataifa. Alifikiri anafanya interview na waandishi uchwara waTZ wa Tanzania Daima. Na bado!haha anelewa maana ya hard talk??anaulizwa vingine yeye anajibu vingine,alijua anahojiwa na Tanzania daima au??
Sent using Jamii Forums mobile app
Kilaza ushahidi utatolewa mahakamani...unajua interview kama hizo ..Lissu anakuwa ameshaambiwa anachoulizwa...swala LA Kibiti watu 300 hawajulikani walipo mbona hamtaki kulizungumzia...Maswali gani kayapangua? hahahaha la Ushoga? Ushahidi wa aliyetaka kumuua?