Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Lissu kapangua maswali ya Steven Sarkur kama maji.

Uzuri wa Wazungu huwa hawacheki na kima, kama kawaida Lissu hakupewa maswali lainilaini, kapigwa maswali magumu kwelikweli kama jinsi kipindi chenyewe kinavyoitwa HARDTALK lakini mwanaume Kayapangua moja baada ya Jingine kama Lionel Messi vile!

Leo nimeamini bila shaka kuwa Lissu ni kichwa cha hatari!!
Maswali gani kayapangua? hahahaha la Ushoga? Ushahidi wa aliyetaka kumuua?
 
Kwa hiyo nawe utaanza ushoga?

Hiki kisingizio cha ushoga ni kisingizio cha kishamba sana, yaani wewe umempiga mtu Risasi ukataka kumuua kisha unataka asiongee kisa kisingizio cha ushoga? Acheni kuwahadaa watanzania wana Akili nyingi wanajua uchungu wa kunusurika kuuawa lazima Tundu Lisu aongee Ukweli ili Duniani wajue kuwa Tanzania ni Nchi ya kidikteta.
 
Huwezi kumwelewa maana huna independent thinking! Umeshaambiwa wimbo wa ushoga , basi . Amesema ya chumbani yaache chumbani. Unadhani haya mambo hayafanyiki ? Si ajabu hata usiyemdhania anayafanya! CHUMBANI. Mbona pwani ni mchezo wa kawaida? tena kwenye ndoa! ya chumbani waachie!
Ha ha ha tuite ''nyeusi ni nyeusi''
 
Hapa ninahasira sana
Lissu na wapambe wako nakuuliza ni faida gani umeipata kuichafua Tanzania hii na kumchafua Rais Magufuli?
Kweli umeshindwa kuelezea hata jema moja alilofanya huyu Rais?kweli tunamponda magufuli lakini sio huko mnakoenda huo sii utamaduni wetu watanzania.
Kuchafuka kwa Tanzania kunatokana na risasi 38 alizomiminiwa, jeshi la polisi kutochukua hatua zozote kwa kisingizio cha kisiasa na serikali kugoma kugharamia tiba yake.
 
Haaahhahaha Lissu kalowana kabisa.... unaulizwa inakuaje unaye mtuhumu ametaka kuku ua unaomba akusaidie hahahahaha
Lissu bora amesema ukweli kuwa akiwa Rais ata ruhusu ushoga hahahahahahahaha hakika chadema sijui mtajificha wapi
Hajasema ataruhusu ushoga, amesema ya chumbani waachie chumbani, ni privacy za watu. Unadhani haya hayafanyiki? Unajuaje kama baba yako hafanyi na mama? (samahani ni swali lenye ukakasi, ila nataka ujue privacy aliyokuwa anaisema Lisu); yanafanyika kwa usiri, waachie na usiri wao as long as hawayaleti hadharani!
 
Anajitongozesha kwa wazungu tu huyo, umalaya kwa kiwango cha juu
Hahahaha
Na kweli walahi
Naona mpaka ushoga anaukubali walahi
Maana anajua wenye pesa wadhungu ni mashoga na kuna mkakati wa kuwa haribu vijana wa kitanzania kuwa mashoga na lijamaa limeingia mtegoni walahi
Mwenye Enzi Mungu fanya DIVINE INTERVENTION kunusuru vijana wetu walahi
 
Hakuweza kujibu lolote zaidi ya kupindisha ukweli, kwa hiyo ndio kaenda kuomba msaada kwa kukiri kuwa yeye ni muumini wa ushoga?
Hakika wewe ni bure kabisa au huelewi kiingereza.
That was hard talk, ambapo Mwandishi hafanyi mahojiano ya kuku favor Bali anakubana vilivyo ufunguke wewe binafsi na hakika Lissu kapati hadi mwandishi kakubali.
Msipotoshe wengi wasio jua lugha hiyo, ni mahojiano ambayo wewe binafsi unajua sio jiwe au wadaidizi (mawaziri) wengi hawawezi hata 20% ya kamanda Lissu alichofanya.
Kama ana jiaibisha mbona nyie ndio mmekomaa aache na kurudi? Sii mngekuwa mmekaa pembeni na kucheka tuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtu asipoongea ooooh ameogopa, akiongea ni shoga. Achen ujima na upopoma, angesemea wapi ??. Mo katekwa kaja mdogoooo hata kuongea hawezi anabaki kumsifia jiwe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Imebaki miezi 18 tu wauchukue tena bila change.

Cha muhimu ni uhai walitaka kumuua wakafeli hata wakichukua ubunge haitasaidia kitu kwani lengo lao la kumua lilikatalliwa na mungu.
 
Tundu Lissu anza kuwavulia nguo hao mabwana zako huko huko wakuhemee kisogoni. Kama unaweza kukubali kuhalalisha ushoga ili upate support ya kugombea urais na kwa akili yako ukasahau kama si mila na desturi za hao unaodhani wanaweza kukupigia kura basi ujue wewe si kiongozi. Kiongozi ni yule anaekumbatia matakwa ya watu wake walio wengi no matter what. Binafsi nimechukia mno na hii interview yako na hawa mabwana zako. Tunafahamu siasa za kimataifa na tunafahamu nini kinatafutwa na hao wazungu. Hatutakupa kura ndugu yangu. Hufai hata ubalozi wa nyumba kumi kumi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Neno kuntu sana walahi
Ubarikiwe
 
Back
Top Bottom