Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Mtu yeyote anayemuona Tundu Lisu ana tija ni kama unakua umebeba ugonjwa kichwani

JAH Rastafari Morning Africa.Trust JAH respect nature
Sasa watu wazima wanamwogopea kitu gani, mwacheni afanye mazoezi yake aanze kutembea, daktari wake akiridhika kwamba kapona atamruhusu, shida iko wapi?
 
Hard talk ni full mitego.
Maswali yanaanzaia kwenye tambo za mpinzani wako.
 
#Mtangazaji: Mh. Lissu ni kweli ulipigwa Risasi 38? Mbona fatuma karume hivi karibuni alisema ulipigwa risasi 18, Mbowe alisema 22, Godbless Lema alisema 32 na mkeo Alicia alisema 17? Tumwamini nani?

#Lissu: Rais Magufuli ni wa ajabu sana kutokea katika historia ya Tanzania amezuia mikutano ya hadhara, na WATESI wetu ni CCM , tunataka Rais kama wa Rwanda huyu wetu dikteta sijapata kuona

#Mtangazajii: sijakuelewa kabisa Mh. Lissu, unamaanisha nini

#Lisu: Makamanda wako tayari kunipitisha niwe mgombea urais wa chadema 2020

Sijui tatizo lilikuwa ni Lugha iliyotumiwa na ndugu Mtangazaji kuwa ngumu sana au risasi ziliathiri pia ubongo ??


Sent using Jamii Forums mobile app
Ingawa sijaiona hiyo clip lakini sitaki kuamini kama Lisu anaweza akaongea ushuzi kama huo ulio uandika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza nimpongeze Lissu kati ya watz wachache walio shiriki kwenye interview inayoangaliwa na watu zaidi ya 400m duniani kote,ameweza kuanika changamoto Tanzania inayopitia chini ya awamu hii ya tano, najua wasiolewa wanambeza lkn kwenye hili kwa lugha nyepesi Lissu is a hero!!
Ninaamini JPM na PHD na kingereza chake asingeweza kumudu yale maswali ya steve wa BBC Hardtalk!!
Nirudi sasa kwenye mada
Siasa za Tz zimebadilika sana baada ya Magufuli kuingia madarakani pamoja na mazuri anayofanya, mabaya ni mengi kuliko mazuri, na haya mabaya ndiyo yanayofanya aaonekane kazi ya urais nia kazi ngumu kwake!!
Kwa nini Lissu 2020?
Serikali ya awamu ya tano kosa kubwa walilofanya ni kumfanya Lissu kuwa maarufu kuliko JPM, umaarufu wake umetokana na udhaifu wa Magufuli, ni ukweli usiopingika kuwa Lissu is smart than JPM kwenye kila nyanja pamoja na kwamba jpm ana phd na Lissu ni masters holder, kesi za uchochezi na hata jaribio la kutaka kumwua linamfanya Lissu aonekane ndiyo tumaini pekee kwa watz wengi wanaoteseka na utawala huu kwa sasa, wengi wenu mnajua JPM aliokota urais kama embe, ndiyo maana ameboronga mambo mengi!! Kama Lissu Lissu atasimamishwa na chama chake kugombea urais huu utakua mtihani wa karne kwa JPM, kwamba mliyetaka kummaliza ndiye political opponent wako,unadhani wananchi watasimamia upande gani??
Tafakari
 
Wale wataalamu wa kingereza nisaidieni hapa..au Mimi sijaelewa?
Kiukweli anawapa wakati mgumu sana vijana wa chadema.

Wamekimbiana hawajui pa kushika,walikuamini sana na walikupenda sana ila umewakatisha tamaa,najua watajibaraguza ila moyoni mwao umewaumiza sana

Najua mapovu yatawatoka coz hampendi kuambiwa ukweli ila lisu amekosea..ushoga sio tabia ya MTU mweusi...
..

Sent using Jamii Forums mobile app
Kiingereza kimekupiga chenga sema tu ukweli . Hakuna mahali T A Lissu alipohamasisha Ushoga na Usagaji hakuna!!! Sema hujui English.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: BAK
In my opinion he did very well. Tena zaidi ya Mkapa, 2001 ..............!!

Hakumpa nafasi jamaa kucontrol discussion na kuwekwa kwenye kona .... Haya mengine ni propaganda tu kujaribu kumdiscredit!!

Stephen Sucker aje Dar kupata upande wa pili wa shilingi; nani atakuwa tayari kwa mahojiano hayo? Kuna mahojiano ya Hardtalk nilitazama yakimhusisha mama mmoja msomi, mshauri wa Rais Edorgan wa Uturuki, nilimhurumia sana yule mama. Mama wa watu alikuwa anatamani kulia.
 
Umaarufu wa kutetea ushoga sio umaarufu kwa watanzania
 
Muda utaongea, ndiyo kwanza tuko january.
Stay!
 
Ila wale jamaa wa BBC ni nomaaa ukienda na akili ndogo lazma ukione cha moto kama jamaa zetu wa mlengo wa kushoto nahis wangepaliwa na lugha
Wale jamaa hawana NJAA !

Hawasubirii TEUZI !

Hawamlambi MIGUU mtu yeyote.

Ukienda mwenyewe kama akili yenyewe kama ya JIWE utageuka MEME kwenye MAJUKWAA YA COMEDY.
 
Back
Top Bottom