Kuongea bila evidence ni mchezo ambao tumeuzoea sana hapa kwetu, ndio maana kuna maswali tundu Lisu anaulizwa anaanza kuyataja tu bila evidence ,watu kadhaa wamekufa kibiti, hajui waandishi kama wale wana data na informations zote za kutosha kuhusu Magufuli na serikali yake, hata ukijitahidi vipi kuongea mambo ambayo sio kweli watajua tu hapa ni siasa zinaendelea, mimi namshauri Lisu apunguze jazba na awae na facts anapoongea, vinginevyo kuwa convice watu huko ni ngumu, leo hii duniani sio rahisi kuwaambia watu kuwa hawajui juhudi za Magufuli kupambana rushwa, na hatua za serikali zinazochukuliwa katika Nyanja tofauti, yaani itakuwa ngumu sana kwa lissu hata akizunguka dunia nzima kuwaambia Magufuli sijui yuko vipi, tayari Magufuli amesha win kwa muda mfupi kulingana na utendaji wake, na ndio maana huwa nasema kila siku upinzani ungejikita kwenye vitendo kama Rais anavyosisitiza ila wao wakaja na Slogan yeneye muelekeo ule ule wa vitendo.