jogoo_dume
JF-Expert Member
- Oct 20, 2014
- 2,196
- 1,940
Lissu hajajua hadi yeye alifanyiwa research. Steve alijua anamhoji mtu wa aina gani tayari.Hard talk ni full mitego.
Maswali yanaanzaia kwenye tambo za mpinzani wako.
Lissu hajajua hadi yeye alifanyiwa research. Steve alijua anamhoji mtu wa aina gani tayari.Hard talk ni full mitego.
Maswali yanaanzaia kwenye tambo za mpinzani wako.
Nipe ufafanuzi mkuuKiingereza kimekupiga chenga sema tu ukweli . Hakuna mahali T A Lissu alipohamasisha Ushoga na Usagaji hakuna!!! Sema hujui English.
Sent using Jamii Forums mobile app
Una uhakika gani kuwa jamaa hakujua lugha ya kiingereza ?Gaddaf hakuijua hiyo lugha lakini alikuwa na sauti kwenye mikutano ya umoja wa mataifa
Lakum -diyinukum-waliyadiyn
Kamanda unataka kuniambia wataendelea kumuamini bila ushahidi?Mtoa mada na wale wa kufanana
Rudini shule mkasome tena
HARD TALK sio TBC Talk
Read between the lines ndipo
Akili zenu za kuungaunga mnadhani Lissu kaaibishwa
What the guy was looking for nikupata as much information as possible
Someni magazeti ya wazungu kesho ndio mtajua 'What is Hard Talk'
Kelele zenu za kimbuzimbuzi mziache kha!
Wale wataalamu wa kingereza nisaidieni hapa..au Mimi sijaelewa?
Kiukweli anawapa wakati mgumu sana vijana wa chadema.
Wamekimbiana hawajui pa kushika,walikuamini sana na walikupenda sana ila umewakatisha tamaa,najua watajibaraguza ila moyoni mwao umewaumiza sana
Najua mapovu yatawatoka coz hampendi kuambiwa ukweli ila lisu amekosea..ushoga sio tabia ya MTU mweusi...
..
Sent using Jamii Forums mobile app
Bila ushahidi?Watanzania kweli ni simple minds ila wazungu wamepata message!
Kama inawezekana tupia hapa hayo mahojiano ili na kina sisi ambao hatujayashuhudia tuyaone na kuyasikia.
Mimi nimetoka na conclusion kuwa the questions were a sort of leading questions. Steven, it is obvious knew all what is happening in tanzania. To me he wanted the very number one victim of what is happening in tanzania to tell it all for himself for the world to listern to first hand information. Therefore he was asking him question that will lead directly to tell the world what is happening so as to confirm them since Steven knows them all already!Baada ya kipindi cha mahojiano HARDtalk cha BBC kurusha hewani nimegundua Watanzania wengi hawaelewi kabisa maudhui ya kipindi kile
Pengine wengi wao ndio mara ya kwanza kukitazama kwa undani au hawajawahi kukitazama kabisa
HARDtalk sio sawa na Marine Hassan kumuhoji Jaffo au Tanzania Daima kumuhoji Mdee, Wala sio sawa na Ayoub Rioba kumuhoji Mkurugenzi wa uwekezaji
HARDtalk ni hardtalk kweli, hakuna leading questions pale, siku zote wanao hojiwa mahojiano huwa against wao na sio vinginevyo
Ikitokea kesho Magufuli ndio anahojiwa hutaamini kwanini jamaa alikua anambana vile Tundu lissu wakati kumbe anajua kila kitu.....that's Hard talk
Tundu Lissu amefanya vizuri sana kupita maelezo pamoja na maswali yale magumu lakini bado ameweza kuyajibu na kufikisha ujumbe aliokusudia kwa dunia
Sent using Jamii Forums mobile app
Si una juna tena makamanda uchwara walivyo? Sasa hivi wao ni Lisu tu, kesho wanamdekia Lowasa barabara na kuzungusha mikono. Hawajielewi.Jamani mbkna hatusikii tena habari za mwenyekiti was cdm mh. Mbowe neo kusema watu wamemchoka kias hiki! au kashatoka lupango?
Sent using Jamii Forums mobile app
Anajua kila kitu ni mtazamo wako.Baada ya kipindi cha mahojiano HARDtalk cha BBC kurusha hewani nimegundua Watanzania wengi hawaelewi kabisa maudhui ya kipindi kile
Pengine wengi wao ndio mara ya kwanza kukitazama kwa undani au hawajawahi kukitazama kabisa
HARDtalk sio sawa na Marine Hassan kumuhoji Jaffo au Tanzania Daima kumuhoji Mdee, Wala sio sawa na Ayoub Rioba kumuhoji Mkurugenzi wa uwekezaji
HARDtalk ni hardtalk kweli, hakuna leading questions pale, siku zote wanao hojiwa mahojiano huwa against wao na sio vinginevyo
Ikitokea kesho Magufuli ndio anahojiwa hutaamini kwanini jamaa alikua anambana vile Tundu lissu wakati kumbe anajua kila kitu.....that's Hard talk
Tundu Lissu amefanya vizuri sana kupita maelezo pamoja na maswali yale magumu lakini bado ameweza kuyajibu na kufikisha ujumbe aliokusudia kwa dunia
Sent using Jamii Forums mobile app
Unatetea nini wewe wakati lissu kavuliwa nguo. Angefanya vizuri vipi wakati kaonekana pale muongo na mpayukaji. Pia kajulishwa dunia inajua utendaji mzuri wa magufuli. Bila shaka hilo lilimvuruga hadi akuulizwa kama je hapendi magufuli kupunguza rushwa? Mtoa posts asifikiri watu wote hawakijui kipindi cha hardtalk.Baada ya kipindi cha mahojiano HARDtalk cha BBC kurusha hewani nimegundua Watanzania wengi hawaelewi kabisa maudhui ya kipindi kile
Pengine wengi wao ndio mara ya kwanza kukitazama kwa undani au hawajawahi kukitazama kabisa
HARDtalk sio sawa na Marine Hassan kumuhoji Jaffo au Tanzania Daima kumuhoji Mdee, Wala sio sawa na Ayoub Rioba kumuhoji Mkurugenzi wa uwekezaji
HARDtalk ni hardtalk kweli, hakuna leading questions pale, siku zote wanao hojiwa mahojiano huwa against wao na sio vinginevyo
Ikitokea kesho Magufuli ndio anahojiwa hutaamini kwanini jamaa alikua anambana vile Tundu lissu wakati kumbe anajua kila kitu.....that's Hard talk
Tundu Lissu amefanya vizuri sana kupita maelezo pamoja na maswali yale magumu lakini bado ameweza kuyajibu na kufikisha ujumbe aliokusudia kwa dunia
Sent using Jamii Forums mobile app
Membe mmeshamtupa? Kesho mtasema fatma karume.Lisu president 2020, dictator uchwara out
Duh! Lugha ya nani? LIssu? Ukimsikiliza hugundui grammatical errors kibao? Chunguza post zangu zote, utaiona lugha yangu iko level gani. Nipe taabu na kiswahili lakini siyo english na french. Upo au umehama?Mama umepigwa chenga na lugha ya malikia tu
Sent from my TECNO WX3 using Tapatalk