Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Nimezijisikia vibaya sana kwa kitendo cha kijinga kilichofanywa na mzungu na Tundu lisu kumuita Rais wetu MEGA FOOL na sio jina lake halisi ambalo ni MAGUFULI.

kwa wale mlioangalia HARDTALK kati ya lisu na Stephen na kuifuatilia kwa umakini mtakuwa mliligundua hilo.

Tena kibaya zaidi walifanya hivyo kuanzia matamshi mpaka maandishi kwa hiyo sio tukio la bahati mbaya bali ni makusudi kabisa.

Mimi nipende tu kuwaambia Rais wetu sio MEGA FOOL ni MAGUFULI achane udhalilisha wa ajabu kiasi hicho.
weka ushahidi kama.kaongea tuone, kama.iliandikwa tuone.
 
Huyo hajali na hana uchungu na nchi, once a traitor always a traitor.
Sasa anataka kuwa raisi kwenye nchi anayoipaka matope?!
Ataongozaje sasa si itakuwa koloni tena hivihivi tena kwa bei rahisi kabisa ya juisi na biskuti tu
Msilalamike hata kid go ushenzi mliomfanyia hauna idadi ni mkubwa sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chanzo cha ubaya Tanganyika ni viongozi wa CCM wa awamu ya tano chini ya Utawala wa mtukufu malaika toka na Naibu Rais ndugu Daud Arbaty Bashite toka kolomije.
Kubaguana hakujaanzia kwa MAGUFULI ndugu yangu, Watanzania tuna tabia ya kumlaumu kila raisi aliyeko madarakani, matokeo yake NI kila raisi aliyeko madakarakani hufanya mambo yake akiamini akiondoka atalaumiwa ajaye.
 
Hardtalk kweli ni kiti moto.
Steve ni kiboko
Lissu amejitahidi kujielezea lakini kikwazo ni lugha haikumpa uwanja mpana wa kujidai.
Mara nyingi Steve alimbana Lissu kuwa madai yake ni allegation hana proof.Na akimkumbusha kuwa ni mwanasheria.
Lakini nae Lissu akajifunza namna ya kuchomeka hoja ndani ya hoja kama ile ya mauaji ya Kibiti,na uwanja wa ndege wa Chato.
Ila wazungu wao yaonekana Magufuli is much better than other African leaders sababu ya kukusanya kodi na kuondoa ufisadi.
 
Huyu Lissu anajua kuna watu watamuonea huruma ila ukweli ni kuwa kwa anayoyafanya huko anajiwekea mazingira magumu ya kurudi nchini
 
Ni kweli au wewe ndo yalikuwa yanakupita huelewi chochote?
 
Fatilia alipoulizwa kuhusu lawrence masha na alichokiongea yeye..
Kajibu vizuri kabisa. Anasema watu wanauawa halafu mtu anasema ni sawa tu kwa kuwa upande wa pili kuna kupambana na ufisadi. Akauliza ni sawa tu watu wauawe kwa kigezo cha kupambana na ufisadi? Masha kama anaona kuna mambo mazuri yamefanywa lakini hajali haki ya watanzania kuishi, basi hayuko sahihi!!
 
una matatizo ya akili, yaani mtu kupigwa risasi kwako kawaida ila kuitwa ivo unajisikia vibaya

acha uzalendo uchwara
 
Nimezijisikia vibaya sana kwa kitendo cha kijinga kilichofanywa na mzungu na Tundu lisu kumuita Rais wetu MEGA FOOL na sio jina lake halisi ambalo ni MAGUFULI.

kwa wale mlioangalia HARDTALK kati ya lisu na Stephen na kuifuatilia kwa umakini mtakuwa mliligundua hilo.

Tena kibaya zaidi walifanya hivyo kuanzia matamshi mpaka maandishi kwa hiyo sio tukio la bahati mbaya bali ni makusudi kabisa.

Mimi nipende tu kuwaambia Rais wetu sio MEGA FOOL ni MAGUFULI achane udhalilisha wa ajabu kiasi hicho.
Mzungu hawezi kutamka magufuli..kwake ni rahisi zaidi kusema MEGA FOOL..
Kwaiyo TL alikuwa anafatisha muuliza swali anavyotamka..
Kuna ubaya gani hapo..!?
 
Dereva hajafa so inakuwa rahisi kuchunguza coz ye ndo shahid wa kwanza sasa dereva mwenyewe mmekataa asiulizwe kitu na hajulikani alipo so mnataka watu wawaze nini.
Yan risasi zote zile dereva haijampata hata moja???? Bado kuna ukakasi hapo.
Kama mlie mmiminia risasi hajafa mpaka leo hii,unashangaa nn dereva kutopigwa risasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawana adabu kabisa haka ka jamaa ka singida kanatumiwa sana kwa hiyo ndio amekwenda kutushitaki kwa mabwana Zeke sie ndio wapiga kura jipangeni hii ngoma mpaka 2020

Sent using Jamii Forums mobile app
 
I fancied the interview although the one Mr. Sucker could not accord Mr. Lissu a sufficient space to let him express himself as he would, frequently, intervene with questions midway even when Mr. Lissu was still elucidating his point.

Save for that, we've really enjoyed the interview as, truly speaking, Mr. Lissu has stole the limelight in that interview as he has managed to enlighten the world to know about the excesses of this regime vis a vis the much spoken about violations of the fundamental human rights in the country.

We hope that based on that interview the civilised world will not opt to sit on the fence to watch these flagrant abuses of civic rights continue to be inflicted on the innocent people and that at last the potential perpetrators of these atrocities will be brought to justice so as to account for their misdeeds, God willing.
 
Fatilia alipoulizwa kuhusu lawrence masha na alichokiongea yeye..
Lakini fuatilia kuhusu Magu kununua ndege na alichokijibu yeye..yaani unamtuhumu mtu kujenga uwanja..kisha unaambiwa kanunua ndege unasema sio kazi yake..wakati ye ndio kasimamia..

Sent using Jamii Forums mobile app

Ununuzi wa ndege kuna ufisadi wa kutisha kwanza ndege zenyewe sio mpya ni mitumba wamepiga 10% cash baada ya kulipa kwa cash ni kweli sio kazi yake lakini kwa kuwa kuna Dili ndiyo maana kashupalia akapiga pesa ndefu na leo hii ndege ni mbovu zinatakiwa kwenda Canada kutengenezwa kwa bilion 13 upo ufisadi mkubwa endapo CAG angeruhusiwa kunusa ununuzi wa ndege kisha apewe uhuru wa kufanya kazi tungesikia maajabu
 
Back
Top Bottom