Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Lisu anaambiwa aonyeshe ushahidi anabaki akishangaa...

..hakushangaa.

..alijibu kuwa area D ni eneo lenye ulinzi mkali wa serekali, lakini siku ya shambulizi haijulikani walinzi walitokomea wapi.

..mtangazaji hakuomba tena ushahidi.

..halafu kuna suala la umaarufu wa Magufuli. TL alilipangua kwa utafiti wa TWAWEZA na jinsi serekali ilivyopitisha sheria ya kudhibiti ukusanyaji maoni.
 
Hahahahaha Lissu amebanwa kisawasawa hadi anajuta kuomba interviewa hahahahahah oooooh nitaruhusu ushoga nikiwa Rais
 
Kawaahidi kuwa akiwa rais atatunga sheria itakayowapa haki ya kufanya ushoga.Pathetic!
Huo ni uongo amesema sheria za nchi hii haiingilii privacy ya mtu na hata Mahiga alieleza uamuzi wa mashoga ni wa RC wa Dar na siyo sheria ya serikali ya Magufuli, na akiwa raisi status ya kama sheria ina vyosema kuhudu kuingilia privacy za watu hajatumia atatunga sheria .usipotoshe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
HE President A.T Lissu
20190120_220132.jpeg
20190120_220212.jpeg
20190120_213231.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
..hakushangaa.

..alijibu kuwa area D ni eneo lenye ulinzi mkali wa serekali, lakini siku ya shambulizi haijulikani walinzi walitokomea wapi.

..mtangazaji hakuomba tena ushahidi.

..halafu kuna suala la umaarufu wa Magufuli. TL alilipangua kwa utafiti wa TWAWEZA na jinsi serekali ilivyopitisha sheria ya kudhibiti ukusanyaji maoni.
Kama John Kennedy rais wa marekani aliuwawa itakuwa Lissu? yeye anakiri kufuatiliwa na wauaji kwa wiki sita mfululizo lakini hawajui, hadi mtangazaji kamshangaa. Hana ushahidi wa lolote analosema, ni kweli mauaji Tanzania yanatokea kwa mara ya kwanza katika utawala huu?Yeye kama mwanasheria anapaswa kusema ukweli, eti anaongopa kuwa makusanyo TRA yanashuka, kweli? alichosema cha ukweli ni idadi ya risasi alizopigwa kuwa ni 16 sio 38 na mwishowe kaahidi akiwa rais atatunga sheria itakayowapa haki ya kufanya ushoga.Pathetic!
 
Huo ni uongo amesema sheria za nchi hii haiingilii privacy ya mtu na hata Mahiga alieleza uamuzi wa mashoga ni wa RC wa Dar na siyo sheria ya serikali ya Magufuli, na akiwa raisi status ya kama sheria ina vyosema kuhudu kuingilia privacy za watu hajatumia atatunga sheria .usipotoshe

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukweli una upande, kaahidi kuleta sheria ya kuwapa haki na kuruhusu ushoga hata urembe vipi maneno.
 
Kamanda kizuri kahitimisha hitaji lenu kuwa akiwa rais atawapa sheria inayowapa haki ya kufanya ushoga.Pathetic!
Huwezi kumwelewa maana huna independent thinking! Umeshaambiwa wimbo wa ushoga , basi . Amesema ya chumbani yaache chumbani. Unadhani haya mambo hayafanyiki ? Si ajabu hata usiyemdhania anayafanya! CHUMBANI. Mbona pwani ni mchezo wa kawaida? tena kwenye ndoa! ya chumbani waachie!
 
Lissu kapangua maswali ya Steven Sarkur kama maji.

Uzuri wa Wazungu huwa hawacheki na kima, kama kawaida Lissu hakupewa maswali lainilaini, kapigwa maswali magumu kwelikweli kama jinsi kipindi chenyewe kinavyoitwa HARDTALK lakini mwanaume Kayapangua moja baada ya Jingine kama Lionel Messi vile!

Leo nimeamini bila shaka kuwa Lissu ni kichwa cha hatari!!
 
Kabanwa hapo na mwishoni kakubali kwamba akichukua mamlaka ataruhusu ushoga!!
Hajasema hivyo, amesema ya chumbani yaache chumbani! Si ajabu hata huyo usiyemdhania anayafanya kama falagha yake!
 
Anawashwa washwa
Inabidi akunwe.. hako ka MP kakitoe

Mbona hajiiti mgonjwa tena?

Baada:
Kaa huko huko na ukimbizi
Ukirudi hata kura ya udiwani hatukupi

Leo Lissu katoka kituko.. kweli hana akili.. Mzungu kakuumbua ukijiangalia tena utalia. Umetoka kituko eeeeeh Lissu 💀💀💀

Hukuwa na akili za kuongea kwenye Hardtalk.. hongera kwa Mzungu kwa kuongea mazuri aliyoyasikia na wewe hata kaneno ka wananchi hukutoa.. kisa tupo lako tu.

La ushoga hilo... mmmmh!! Eeeeh jiongeleeee pia umeulizwa wewe.. eeeh ungejibu wewe kiwewe.. lissu bomu.. uraisi hupati ng'oooo

La wanafunzi.. Lissu wewe hata upinzani haukufai.. ni bomu tu wewe

Unaomba nini.. eeeh husipopewa hutarudi.. umejaa upupwu.. liongo la karne..

Kituko umetoka.. tamaa mbaya.. umejiumbua.. ukome🤣🤣🤣

Kumbe unaeza andika maneno mengi hivi...........?

Ngoja akiongea na bunge la Marekani nadhani utaeza andika gazeti kabisa........

Kimsingi Lissu anaakili nyingi sana na Maono makubwa sana,Na ana Msingi imara wa maisha kwa maana ya Principle za maisha....
Kumuua ilikuwa ndiyo njia pekee na sahihi ya kushindana nae.....
Kwa bahati mbaya au Nzuri, hata akili ya kumuua hamna......
 
Back
Top Bottom