Tunaomba Ripoti ya CHAI DEI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba Ripoti ya CHAI DEI

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Washawasha, Feb 6, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wanajamvi wenzangu mlioshiriki na msio shiriki siku hii ya Chai day.
    Binafsi sikubahatika kuwepo ktk hafla hii basi cc wote ambao hatukushiriki tunaomba wale walishiriki watudokeze mambo yalikuwaje ktk cku hii,
    Tutashukuru.
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    subiri inakuja,main agenda ilikuwa:
    1 commitment
    2 transparency
    3.how to formalize kilimo
    4.kila prospective member awe na shamba at least 5acres near dar
    subiri utapata adidu za rejea
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Imetulia na imekaa vzuri ngoja tuisubiri
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu!!
     
Loading...